Announcement

Collapse
No announcement yet.

+++ Verify Member แล้วหาย +++

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by JEFFY View Post
    ของผม Verified ก็หายครับ ลงทะเบียนในวันมิตติ้งที่สโมสรทหารบก วิภาวดีรังสิต
    Originally posted by dackhome View Post
    ตรวจสอบให้ด้วยครับ เคยได้หัวเขียวแล้วหาย
    Originally posted by recxec View Post
    หายแจ้งแล้วก็ไม่ขึ้นครับ ขอความกรุณาตรวจสอบ
    Verified ที่ลงทะเบียนด้วยรหัส Electronic จากเวป คนไทยดอทคอม ยกเลิกไปแล้วครับเนื่องจากเวป คนไทยดอทคอมได้ปิดตัวลง ข้อมูลท่านสมาชิกจึงหายไปด้วยครับ
    Last edited by VerifyMember; 6 Aug 2021, 09:35:39.

Comment

• ชื่อเขียว แต่โลโก้ ไม่ขึ้นครับ

Comment

• แจ้ง user marw123 ถูกแฮกครับ ไม่สามารเข้าไปใน เวป ocz ครับ ต้องทำอย่างไรครับ โดนขู่ให้โอนเงิน 350$ ภายใน 24 ชม. จะถูกลบ user ครับ นี่ใกล้ครบ 24 ชม.แล้วครับ

Comment

• Originally posted by supagon200 View Post
          แจ้ง user marw123 ถูกแฮกครับ ไม่สามารเข้าไปใน เวป ocz ครับ ต้องทำอย่างไรครับ โดนขู่ให้โอนเงิน 350$ ภายใน 24 ชม. จะถูกลบ user ครับ นี่ใกล้ครบ 24 ชม.แล้วครับ
          ตอนนี้แฟนเราแก้ไขให้แล้วค่ะ เรียกยูสเซอร์คืนกลับมาใช้งานได้ตามปกติแล้วค่ะ และเปลี่ยนรหัสผ่านใหม่แล้วค่ะ ถ้าท่านใดมีปัญหาแบบนี้สามารถ สอบถามวิธีแก้ไขได้นะคะ ขออภัยที่รบกวนสมาชิกทุกๆ ท่าน และขออภัยที่รบกวนแอดมินด้วยค่ะ

Comment

• Originally posted by OCZ View Post
            สมาชิกท่านใดที่ลงทะเบียน Verify Member กับผม OCZ แล้วสถานะการ Verify หาย สามารถแจ้งได้ในกระทู้นี้คับ

ปัญหาเกิดจากการย้ายกลับมาเวปบอร์ดเก่า แต่ฐานข้อมูลการ Verify ใหม่ ยังอยู่ที่ เวปบอร์ดใหม่คับ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้

ปล.อยากให้ Overclockzone กลับมาเป็นครอบครัวที่อบอุ่น ปลอดการโกงต้อง Verify Member

OCZ
            ของผมหายครับไปทำไว้ตั้งแต่ยุคไปขอ PINCODE ที่ว่าการอำเภอ รบกวนด้วยครับทีมงาน OCZ

Comment

• Originally posted by OCZ View Post
              สมาชิกท่านใดที่ลงทะเบียน Verify Member กับผม OCZ แล้วสถานะการ Verify หาย สามารถแจ้งได้ในกระทู้นี้คับ

ปัญหาเกิดจากการย้ายกลับมาเวปบอร์ดเก่า แต่ฐานข้อมูลการ Verify ใหม่ ยังอยู่ที่ เวปบอร์ดใหม่คับ

ต้องขออภัยในความไม่สะดวกมา ณ ที่นี้

ปล.อยากให้ Overclockzone กลับมาเป็นครอบครัวที่อบอุ่น ปลอดการโกงต้อง Verify Member

OCZ
              ของผมหายเหมือนกันครับ จำได้ว่าสมัคร ยื่นสำเนาที่ BigC korat

Comment

OCZ
                เคยส่งหลักฐานไปนานแล้ว หายเหมือนกันครับ

Comment

• ชื่อเขียว แต่ โลโก้ ไม่ขึ้นครับ

นานๆเข้ามาที

Comment

• ไม่ได้เข้ามานานมาก ต้อง Verify ใหม่มั้ยครับ

Comment

• ฝากรบกวนช่วยตรวจสอบ user ผมด้วยครับ

Comment

• ไม่ได้เข้ามานานมาก ต้อง Verify ใหม่มั้ยครับ
                        ฝากรบกวนเช็ค user ผมให้หน่อยครับ

Comment

• ไม่ได้เข้ามานาน หายเหมือนกันครับ

Comment

• test

Comment

• รบกวนแก้ไขให้ด้วยนะครับ ไม่ได้เข้านานหายเลย

Comment

• ฝากเช็คให้หน่อยคับ เคยทำหัวเขียวแล้วแต่ไม่ได้เข้ามานานแล้วคับ

Comment

Working...
                                X