Announcement

Collapse
No announcement yet.

ThinkPad X1 Carbon สุดหรู บางเบา (คล้าย Mac book) CPU i5/i7 , SSD เริ่มต้น 13,900 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up

Comment

• up

Comment

• เตรียมส่งมอบ X1 Carbon ปี 2015 วันพรุ่งนี้ครับ สวยบาดใจ ใหม่จริงๆ

วันหลังจะเอามาให้ชมนะครับ....

Comment

• up

Comment

• มาตามสัญญา X1 Carbon 2015 แบตอึดมากๆ 5-6 ชม. สบายๆ ครับ

Last edited by THAIFEDEX; 21 Jan 2018, 16:50:32.

Comment

• อัพ

Comment

• ดันครับ

Comment

• Originally posted by THAIFEDEX View Post
                  มาตามสัญญา X1 Carbon 2015 แบตอึดมากๆ 5-6 ชม. สบายๆ ครับ

เข้ามาให้เครดิตครับ นี่เครื่องผมเอง
                  ใช้เวลาสั่งจนรับเครื่อง 12 วัน
                  แบตเก็บไฟใช้ได้ เครื่องใหม่มากตามภาพเลย

Comment

• Originally posted by 4798 View Post
                    เข้ามาให้เครดิตครับ นี่เครื่องผมเอง
                    ใช้เวลาสั่งจนรับเครื่อง 12 วัน
                    แบตเก็บไฟใช้ได้ เครื่องใหม่มากตามภาพเลย
                    ขอบคุณที่อุดหนุน ครับอาจารย์

Comment

• สวัสดีครับ นอกจาก thinkpad x1 พอจะช่วยหา Thunderbolt3 dock ราคาไม่แพง
                      ที่จะใช้กับ thinkpad x1 (gen 5th) ได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ

Comment

• Originally posted by หมูอวบ View Post
                        สวัสดีครับ นอกจาก thinkpad x1 พอจะช่วยหา Thunderbolt3 dock ราคาไม่แพง
                        ที่จะใช้กับ thinkpad x1 (gen 5th) ได้ไหมครับ

ขอบคุณมากครับ
                        เอาไว้ทำอะไรครับ...ใช่เป็น Universal adapter ไว้ต่อโน่นนี่ อะไรแบบนี้ใช่ไหมครับ แล้วราคาเท่าไหร่ถึงจะน่าสนใจล่ะ ?

Comment

• สนใจ X230T มีไหมครับ

มนต์ 0904475722

Comment

• Originally posted by kint2003 View Post
                            สนใจ X230T มีไหมครับ

มนต์ 0904475722
                            มี 1 เครื่อง พร้อมส่งเลยครับ มาก่อนได้ก่อน

Comment

• เย็นนี้ มีนัดดูตัว สองคนคับ อิอิ

Comment

• ทยอยออกไปใกล้หมดแล้วนะครับ...
                                ใครสนใจ รุ่นอื่นๆ ก็สอบถามได้นะครับ

ตอนนี้มีตัวนี้ แนะนำสำหรับคนมีกะตัง Yoga 910 ปี 2016 !

Last edited by THAIFEDEX; 29 Jan 2018, 23:28:36.

Comment

Working...
                                X