Announcement

Collapse
No announcement yet.

ThinkPad X1 Carbon สุดหรู บางเบา (คล้าย Mac book) CPU i5/i7 , SSD เริ่มต้น 13,900 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตอนนี้สั่งของแล้วกี่วันได้ครับ
    X1 Carbon 2013 i5

Comment

Originally posted by pkemmanat View Post
      ตอนนี้สั่งของแล้วกี่วันได้ครับ
      X1 Carbon 2013 i5
      รอดูผลลัพท์อยู่ครับ....

Comment

ปรับเวลารับสินค้าเป็น 10-15 วัน ครับ

Comment

ทะยอยส่งมอบ อยู่นะครับ

Comment

วันนี้ส่งมอบ X1C ไปสองเครื่อง ....ขอบคุณลูกค้าที่อุดหนุนครับ

Comment

เครื่องดูใหม่และสวยมากๆๆๆๆๆ ครับ
              จะรบกวนดู thinkpad x1 carbon 4th gen i5
              หรือ 5th gen i5 ram 16 SSD 256 ให้ด้วยครับ

ขอบคุณครับ
              Last edited by หมูอวบ; 5 Nov 2017, 23:05:06.

Comment

มาให้เครดิตคับ เผอิญผมมีธุระด่วนต้องรีบใช้เครื่อง เลยติดต่อพี่เค้าไปว่าอยากได้ notebook ซักเครื่องเพราะรีบใช้ บังเอิญว่าพี่เค้ามีเหลือพอดีเลยได้ X1 I5 มา สภาพดีมากๆๆๆ ใหม่สุดๆ ผมเลยจะสั่ง X1 I7 มาอีกเครื่องซึ่ง บอกพี่เค้ายินดีให้เอา X1 I5 ที่ผมได้ไป ไปแลกแล้วเพิ่มเงินส่วนต่างได้เลย สุดยอดจริงๆ

Sent from my SM-N9005 using Tapatalk

Comment

Originally posted by motiis View Post
                  มาให้เครดิตคับ เผอิญผมมีธุระด่วนต้องรีบใช้เครื่อง เลยติดต่อพี่เค้าไปว่าอยากได้ notebook ซักเครื่องเพราะรีบใช้ บังเอิญว่าพี่เค้ามีเหลือพอดีเลยได้ X1 I5 มา สภาพดีมากๆๆๆ ใหม่สุดๆ ผมเลยจะสั่ง X1 I7 มาอีกเครื่องซึ่ง บอกพี่เค้ายินดีให้เอา X1 I5 ที่ผมได้ไป ไปแลกแล้วเพิ่มเงินส่วนต่างได้เลย สุดยอดจริงๆ

Sent from my SM-N9005 using Tapatalk
                  เขียนแบบนี้ เด่วเทิร์นกันใหญ่ ผมตายพอดีครับ...

คือพอดีลูกค้ารีบใช้ด่วน อยากได้ i7 ต้องรอสั่งนานรอไม่ไหว เลยให้รับ i5 ที่ผมสั่งมาเผื่อๆไปใช้ก่อน พอ i7 มาถึงก็มาเปลี่ยนเครื่องไป จ่ายแต่ส่วนต่างครับ
                  โดยมีข้อแม้ว่า ห้ามเกิดรอยขีดข่วนเกินงามนะครับ เพราะใครๆ ก็ไม่อยากใช้ของมีตำหนิทั้งนั้นครับ

ขอ...นอนยัน มา ณ.ที่นี้ว่า... ผมไม่ได้รับเทิร์นนะครับ เหอะๆๆๆ
                  Last edited by THAIFEDEX; 11 Nov 2017, 00:35:30.

Comment

เมื่อวาน...มีลูกค้าติดต่อมา บอกว่าอยากได้ X1 Carbon gen5 ของใหม่ และอยากได้ SSD 512G ตั้งบไว้ ไม่เกินสองหมื่น .....OMG !!!

แถมบอกมาอีกว่า เห็นอีกกระทู้ ขายแค่ 17xxx เอง !

และถามอีกว่า ตัว X1 Carbon ที่ผมแจ้งไว้ที่ 13,900 ฿ นี่เป็นของใหม่ ปี 2017 หรือเปล่า ?

.
                    .
                    .

กราบขอโทษมา ณ.ที่นี้ เลยนะครับ เสป็ก และ งบประมาณ ของพี่นั้นเกินความสามารถของผมจริงๆ

ราคานั้น เสป็กนั้น ต้องสอยเอาจากข้างบ้านตอนเขาเผลอๆ แล้วครับพี่ +++

รบกวนพี่ๆ ที่อยากได้เสป็กเทพๆ ราคาแบบนี้ เชิญร้านอื่นเลยนะครับ ...... Pleaseeeeeeeeee

คนตั้งใจทำดี...อุตส่าห์พยายามหาของดีๆ มาขายในราคาไม่แพง เจอแบบนี้ ปวดตับไปทั้งวันเลยครับ
                    Last edited by THAIFEDEX; 11 Nov 2017, 16:00:49.

Comment

• หมดแรง...
                      Last edited by THAIFEDEX; 11 Nov 2017, 16:05:29.

Comment

• Comment

• Originally posted by THAIFEDEX View Post
                          เมื่อวาน...มีลูกค้าติดต่อมา บอกว่าอยากได้ X1 Carbon gen5 ของใหม่ และอยากได้ SSD 512G ตั้งบไว้ ไม่เกินสองหมื่น .....OMG !!!

แถมบอกมาอีกว่า เห็นอีกกระทู้ ขายแค่ 17xxx เอง !

และถามอีกว่า ตัว X1 Carbon ที่ผมแจ้งไว้ที่ 13,900 ฿ นี่เป็นของใหม่ ปี 2017 หรือเปล่า ?

.
                          .
                          .

กราบขอโทษมา ณ.ที่นี้ เลยนะครับ เสป็ก และ งบประมาณ ของพี่นั้นเกินความสามารถของผมจริงๆ

ราคานั้น เสป็กนั้น ต้องสอยเอาจากข้างบ้านตอนเขาเผลอๆ แล้วครับพี่ +++

รบกวนพี่ๆ ที่อยากได้เสป็กเทพๆ ราคาแบบนี้ เชิญร้านอื่นเลยนะครับ ...... Pleaseeeeeeeeee

คนตั้งใจทำดี...อุตส่าห์พยายามหาของดีๆ มาขายในราคาไม่แพง เจอแบบนี้ ปวดตับไปทั้งวันเลยครับ
                          ถ้ามีขอผมสัก 2 ตัว นะครับ 55555
                          ไอ้คนถามนี่มันก็เกินไปจริงๆ

Comment

• X1 i5 13,900 ยังมีของไหมครับ

Comment

• Originally posted by aacbth View Post
                              X1 i5 13,900 ยังมีของไหมครับ
                              มีครับ เยอะแยะ

Comment

ตารางราคา X1C 2013 อัพเดตล่าสุดครับ
                                รุ่นอื่นๆ ดูรายละเอียดได้ที่ 711diy.lnwshop.com

Comment

Working...
                                X