Announcement

Collapse
No announcement yet.

ThinkPad X1 Carbon สุดหรู บางเบา (คล้าย Mac book) CPU i5/i7 , SSD เริ่มต้น 13,900 บาท

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by noom111 View Post
    ยังมี อีก ไหม ครับ ram8
    มีครับ

- - - Updated - - -

Originally posted by dk1982 View Post
    ตัวนี้มี windows แถมมาไหมครับ
    มีติดมาทุกตัวครับ

Comment

คืนนี้มีเครื่องหิ้วเข้าสามเครื่องครับ

Comment

Originally posted by THAIFEDEX View Post
        คืนนี้มีเครื่องหิ้วเข้าสามเครื่องครับ
        ท่านครับรบกวนขอ spec เครื่องที่เข้ามาด้วยครับ ขอบคุณครับ

Comment

อาหมวย มาถึงหลายคนเลยครับ ขอเวลาสอนภาษาไทย นิสนุง ยังพูดได้แต่ภาษาจีนครับ เหอะๆๆๆ

Comment

Originally posted by ohtape View Post
            ท่านครับรบกวนขอ spec เครื่องที่เข้ามาด้วยครับ ขอบคุณครับ
            มีเจ้าของหมดทุกเครื่องครับ สนใจรุ่นไหนครับพี่

Comment

Comment

ส่งการบ้าน ThinkPad X1 Helix i5 ขอบอกว่า....ใหม่มว๊ากกกกก...

Last edited by THAIFEDEX; 18 Sep 2017, 20:21:11.

Comment

Comment

ThinkPad X1 Cabon ตัว 2014 จอ IPS มีมั้ยครับ ถ้าสั่งจองแล้วได้ของอีกทีเมื่อไหร่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by aobza View Post
                      ThinkPad X1 Cabon ตัว 2014 จอ IPS มีมั้ยครับ ถ้าสั่งจองแล้วได้ของอีกทีเมื่อไหร่ครับ ขอบคุณครับ
                      มีครับเลือกได้ที่นี่เลยครับ... http://711diy.lnwshop.com/product/137/x1-carbon-2014

รีบใช้ไหมครับ...คือถ้ารีบก็ส่งทางเครื่องบินได้ครับ 3-5 วัน ได้รับ่ของ แต่มีค่าใช้จ่ายเพิ่มเติม 2000 (ไม่รวมภาษี...เขาสุุ่มตรวจ อาจมีหรือไม่มี )
                      แต่ถ้าไม่รีบใ่ช้ มีเครื่องเดิมใช้ไปก่อนได้ ก็รอประมาณ 15-30 วัน ครับ เพราะเป็นสินค้าพิเศษ ต้องรอตู้พิเศษเต็ม ถึงออกมาครับ
                      สินค้าทั่วไป มีรถออกมาไทยทุกวัน
                      Last edited by THAIFEDEX; 21 Sep 2017, 22:49:58.

Comment

Originally posted by THAIFEDEX View Post
                        ใหม่กว่านี้...ก็ของใหม่เท่านั้นแหละครับ

สอบถามครับท่าน ไม่ทราบว่าตัวนี้ x1 2013 หรือ 2014 ครับ เพราะผมเคยใช้ x240 ตัวtouchpad แบบไม่มีปุ่มแล้วมันไม่ถนัดอย่างมากครับ ขอบคุณมากครับ

Comment

Originally posted by ohtape View Post
                          สอบถามครับท่าน ไม่ทราบว่าตัวนี้ x1 2013 หรือ 2014 ครับ เพราะผมเคยใช้ x240 ตัวtouchpad แบบไม่มีปุ่มแล้วมันไม่ถนัดอย่างมากครับ ขอบคุณมากครับ
                          จำไม่ได้ว่า 2013 หรือ 2014 เพราะมันเหมือนกันมากๆ และมีลูกค้าสั่งทั้งคู่

Comment

ส่งการบ้านครับ สาวสวยหุ่นดี๊ดี (อยากได้บ้างจัง...เหอะๆๆๆ)

Lenovo YOGA 4 Pro ( 900 ) cpu i7-6560u , 16G ram , 512G PCI-E SSD / 13.3 inch 3200 * 1800 3 K IPS HD screen
                            integrated HD540 graphics card / Bluetooth / camera / wireless / backlight keyboard

รูปตัวจริง...นะครับ ส่งมาแบบนี้กันเลยทีเดียว ใหม่พอไม๊ครับ ?

Last edited by THAIFEDEX; 18 Oct 2017, 23:52:42.

Comment

Comment

แวะมารีวิวสั้นๆ ครับ

เครื่อง yoga ได้รับแล้ว สภาพใหม่มากๆ ใช้งานไม่มีปัญหาครับ
                                สรุปโดยรวม happy ครับ

Comment

Working...
                                X