Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by koeservice View Post
    https://youtu.be/HEjpVQKr_mI
    https://youtu.be/ljS8z3WxuWA

UPS PCM Smart King 1000va 600w

คุณภาพกับการบริการ ดีเยี่ยม
    ขอบคุณมากครับ น้องKo

Comment

• วันนี้ส่ง PCM SMART KING 1000va600w + แบต spa 2 ลูก ให้คุณ devilnaked ส่งขนส่งด่วน ไปสมุทรปราการ
      และส่ง APC CS500va300w + แบต spa 1 ลูก ให้คุณ Tony ส่งขนส่งด่วนไปเชียงใหม่

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• วันนี้ส่ง APC Smart 1000va670w สีดำ พร้อมสายแปลง ต่อแบตรถยนต์ ให้คุณ Poom ส่งขนส่งด่วนไปเชียงใหม่
        และส่ง APC RS800va540w + แบตพร้อมใช้ 2 ลูก ให้คุณ PullUp ส่งขนส่งด่วนไปสุราษฎร์ธานี

Comment

• UPS APC, PCM, Cleanline และ Ablerex
          ปลั้กแปลง, แบต spa, แบต lion สำหรับ RS500 รุ่นใหม่สีดำ

Comment

• วันนี้ส่ง APC RS1000va 600w + แบต spa 2 ลูก ให้คุณ YOU99 ส่งขนส่งด่วนไปสมุทรปราการ

และคุณชัช มารับแบต Spa 12v18ah 2 ลูก สำหรับใส่ smart 1500va

Comment

• ได้รับแล้วครับอยากได้สาย Data และ cd ที่ใช้ควบคุมพอจะมีใหมครับ

Comment

• Originally posted by YOU99 View Post
                ได้รับแล้วครับอยากได้สาย Data และ cd ที่ใช้ควบคุมพอจะมีใหมครับ
                ขอบคุณมากครับ

Comment

• จองรายการที่ 5 ครับ pm ไปแล้วครับ

Comment

• Originally posted by George_K.9 View Post
                    จองรายการที่ 5 ครับ pm ไปแล้วครับ
                    pm ให้ทราบแล้วครับ ขอบคุณครับ

วันนี้ส่งแบต lion12v5.5ah 3 ลูก สำหรับ ups rs500 สีดำ ให้คุณ AO ทางขนส่งด่วนไปขอนแก่น

Comment

• วันนี้คุณ Eric มารับ Smart 1000va670w 2u + แบต spa 12v7.2ah 4 ลูก ถึงที่

Comment

• วันนี้ส่ง UPS Cleanline 1150va ให้คุณ George_K.9 ทางขนส่งด่วนไปโคราช
                        ส่ง APC CS500va ให้คุณ Kwan ทางขนส่งด่วนไปลำพูน
                        และ ส่งปลั้กแปลง 2 อัน ให้คุณ kyornone ทาง EMS ไปอุบลราชธานี

ขอบคุณทุกท่านครับ

Comment

• วันนี้ คุณ aval2itia เอา APC RS800va มาเปลี่ยนแบต spa 2 ลูก + ปลั้กแปลง 1 อัน ถึงที่

Comment

• UPS APC, PCM,และ Ablerex
                            ปลั้กแปลง, แบต spa, แบต lion สำหรับ RS500 รุ่นใหม่สีดำ

Comment

Comment

Comment

Working...
                                X