Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

วันนี้คุณ Tos มารับแบต Lion 12v12ah High Rate 2 ลูก สำหรับ Smart ups 1000va670w

ขอบคุณมากครับ

Comment

วันนี้ส่งปลั้กแปลง 3 อัน ให้คุณ ccr2202 ไปสมุทรสาคร

Comment

วันนี้คุณ Ishmael มารับ cleanline 1150va + แบต csb ถึงที่

Comment

พรุ่งนี้ส่ง APC CS500 ไปสุพรรณบุรี ให้คุณ Wiratss และส่งปลั้กแปลง ให้คุณ NutnOLits ไปชลบุรี

Comment

วันนี้ส่ง APC CS500 ให้คุณ Wiratss ไปสุพรรณบุรี ทางขนส่งด่วน
            ส่ง APC RS800va + แบตพร้อมใช้ 2 ลูก ให้คุณ Pisut ไปสุราษฎร์ธานี ทางขนส่งด่วน
            และส่งปลั้กแปลง 1 อัน ให้คุณ NutnOLits ไปชลบุรี ทาง EMS

ขอบคณมากทุกท่านครับ

Comment

เมื่อค่ำวานนี้ คุณ xxxxxxx874 มาจากบางบัวทอง รับปลั้กแปลง 1 อัน ถึงที่

Comment

ได้รับขอแล้วน่ะคับ ได้รับตั้งแต่วันที่ 15 แต่เพิ่งได้มาโพสบอก ส่งด
                เร็วมากคับ และทำตามที่แนะนำทุกอย่างคับ ขอบคุณมากคับสำหรับของและคำแนะนำดีๆคับ

Comment

Originally posted by pisut057 View Post
                  ได้รับขอแล้วน่ะคับ ได้รับตั้งแต่วันที่ 15 แต่เพิ่งได้มาโพสบอก ส่งด
                  เร็วมากคับ และทำตามที่แนะนำทุกอย่างคับ ขอบคุณมากคับสำหรับของและคำแนะนำดีๆคับ

Comment

เมื่อวานส่งแบต lion 12v12ah high rate 2 ลูก + ปลั้กแปลง 1 อัน ให้คุณ Tanin ไปชลบุรี ทางขนส่งด่วน

และตอนหัวค่ำ คุณ Prakasit มารับ APC ES525 + แบต spa ถึงที่

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• วันนี้คุณ Singh เอา smart 1500va 980w 2 เครื่อง มาให้ตรวจเช็คครับ
                      แบตเสื่อม รอเปลี่ยนแบต lion 12v20ah deep cycle ให้ครับ

Comment

• UPS APC, Leonic, PCM และ Ablerex
                        ปลั้กแปลง, แบต spa, แบต lion สำหรับ RS500 รุ่นใหม่สีดำ

Comment

• บ่ายวานนี้ คุณ Aek มารับ APC ES500va 4 เครื่อง

Comment

• 4. UPS PCM Smart King 1000va600w Smart UPS Pure Sine Wave เห็นใช้ในองค์กรกับ server คุ้มมากครับ ประกัน 3 เดือน มี 5 เครื่อง
                            เครื่องรวมแบตพร้อมใช้ 12v 7.2ah จำนวน 2 ลูก 2,600 บาท แบตใหม่ spa 2 ลูก เพิ่ม 800 บาท ค่าส่งด่วน 300 บาท (มือหนึ่ง 10,000 ต้น)

ไม่เอาแบตเท่าไรครับ

Comment

• ขอบคุณมากครับ
                              Last edited by kimjongz; 24 Aug 2015, 18:17:46.

Comment

• Originally posted by teeou123 View Post
                                4. UPS PCM Smart King 1000va600w Smart UPS Pure Sine Wave เห็นใช้ในองค์กรกับ server คุ้มมากครับ ประกัน 3 เดือน มี 5 เครื่อง
                                เครื่องรวมแบตพร้อมใช้ 12v 7.2ah จำนวน 2 ลูก 2,600 บาท แบตใหม่ spa 2 ลูก เพิ่ม 800 บาท ค่าส่งด่วน 300 บาท (มือหนึ่ง 10,000 ต้น)

ไม่เอาแบตเท่าไรครับ
                                pm ให้ทราบแล้วครับ

Originally posted by kimjongz View Post
                                สวัสดีคับ ไม่เคยใช้ UPS มาก่อน เพื่อนแนะนำให้มาซื้อที่ร้านพี่
                                ตอนนี้ที่เล็งไว้ APC RS1000va 600w+spa แต่เพื่อนอีกคนแนะนำให้รอ syndome extreme-1000
                                (แต่เห็นบนบอร์ดก็เชีย APC ทั้งนั้น +แบต2ลูกดีกว่า 1ลูก) เลยตัดสินใจยากเลย เพราะ ตัวผมมีปัญหาเรื่องเงินด้วย
                                อยากซื้อให้คุ้มยาวๆไปเลย เลยอยากจะขอคำแนะนำพี่หน่อย ว่าระหว่าง 2ตัวนี้ ตัวไหนดีกว่ากัน
                                คอมพี่ชายใช้ syndome atom 1200/720 (มีแบตขายไหมครับ) // ขอบคุณมากครับ
                                ขอบคุณครับ pm ให้ทราบแล้วครับ
                                Last edited by franknb; 24 Aug 2015, 21:35:26.

Comment

Working...
                                X