Announcement

Collapse
No announcement yet.

UPS มือสอง Syndome 1400w, 600w, Cleanline 1200w, APC 400w, 300w, แบต Lion แบต Life4

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• วันนี้ส่ง APC RS500va ให้คุณ pok9 ส่งขนส่งด่วนไปแถวบางใหญ่ นนทบุรี
    ส่ง APC RS1000va 600w + แบต spa 2 ลูก + เพิ่มปลั้กแปลง 2 อัน ให้คุณ kimjongz ส่งขนส่งด่วนไปแถวดอนเมือง
    และค่ำวันนี้คุณ Tae มารับ APC Smart UPS 1000va สีขาว + แบต Lion 12v12ah Deep Cycle 2 ลูก ถึงที่

ขอบคุณมากครับ
    Last edited by franknb; 26 Aug 2015, 21:46:20.

Comment

• วันนี้ส่ง UPS APC RS500 4 เครื่องสุดท้าย + CS500 6 เครื่อง ให้คุณ Viboon ส่งขนส่งด่วนไปสงขลา
      และส่งแบต lion 12v5.5 high late ให้คุณ gynera ส่งทางพัสดุไปสมุทรปราการ

ขอบคุณมากทั้งสองท่านครับ

Comment

• มีตัวเสียบแบต2ก้อน ของ apc rs 1500 ขายไหมครับ $_1.JPG

Comment

• Originally posted by suebsss View Post
          มีตัวเสียบแบต2ก้อน ของ apc rs 1500 ขายไหมครับ
          pm ให้ทราบแล้วนะครับ

Comment

• บ่ายวันนี้คุณ Apichai จากสำโรง ให้พนักงานมารับ APC RS800va+แบต spa 2 ลูก จำนวน 2 เครื่อง ถึงที่

Comment

• วันนี้คุณ Tar มาจากรังสิต มารับ APC RS800+แบตพร้อมใช้สภาพดี ถึงที่

Comment

• สนใจ 2 ตัวนี้
                3. APC Smart UPS 1000va 670w Sine Wave สีขาว ประกัน 2 เดือน มี 1 เครื่อง
                ขายเครื่องเปล่า 2900 บาท ค่าส่งขนส่งด่วน 350 บาท (รุ่นนี้ใช้แบต 12v12ah 2 ลูก)

4. UPS PCM Smart King 1000va600w Smart UPS Pure Sine Wave เห็นใช้ในองค์กรกับ server คุ้มมากครับ ประกัน 3 เดือน มี 5 เครื่อง

ตัวแรก ถ้าใส่แบตด้วยเท่าไรครับ

ตัว 2 ราคารวมแบตใหม่เท่าไร

รบกวน PM กลับมาด้วยนะครับ

Comment

• 4. UPS PCM Smart King 1000va600w Smart UPS Pure Sine Wave เห็นใช้ในองค์กรกับ server คุ้มมากครับ ประกัน 3 เดือน มี 5 เครื่อง

เครื่องรวมแบตพร้อมใช้ 12v 7.2ah จำนวน 2 ลูก 2,600 บาท แบตใหม่ spa 2 ลูก เพิ่ม 800 บาท ค่าส่งด่วน 300 บาท (มือหนึ่ง 10,000 ต้น)

เอา 1 เครื่องนะงับ

Last edited by koeservice; 2 Sep 2015, 13:54:22.

Comment

• Originally posted by devilnaked View Post
                    สนใจ 2 ตัวนี้
                    3. APC Smart UPS 1000va 670w Sine Wave สีขาว ประกัน 2 เดือน มี 1 เครื่อง
                    ขายเครื่องเปล่า 2900 บาท ค่าส่งขนส่งด่วน 350 บาท (รุ่นนี้ใช้แบต 12v12ah 2 ลูก)

4. UPS PCM Smart King 1000va600w Smart UPS Pure Sine Wave เห็นใช้ในองค์กรกับ server คุ้มมากครับ ประกัน 3 เดือน มี 5 เครื่อง

ตัวแรก ถ้าใส่แบตด้วยเท่าไรครับ

ตัว 2 ราคารวมแบตใหม่เท่าไร

รบกวน PM กลับมาด้วยนะครับ
                    pm ไปแล้วครับ

Originally posted by koeservice View Post

เครื่องรวมแบตพร้อมใช้ 12v 7.2ah จำนวน 2 ลูก 2,600 บาท แบตใหม่ spa 2 ลูก เพิ่ม 800 บาท ค่าส่งด่วน 300 บาท (มือหนึ่ง 10,000 ต้น)

เอา 1 เครื่องนะงับ
                    ขอบคุณน้อง ko มากครับ
                    พรุ่งนี้จัดส่งให้ครับ

Comment

• วันนี้ส่ง PCM Smart king 1000va + แบตพร้อมใช้ 2 ลูก ให้คุณ Koeservice ไปบุรีรัมย์ ทางขนส่งด่วน
                      และ ส่ง Ablerex 1000va + แบต spa 2 ลูก ให้คุณ dazzingbkk ไปสระบุรี ทางขนส่งด่วน

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• วันนี้คุณ rang มารับ APC ES500va300w + แบตcsb มารับถึงที่
                        และส่งปลั้กแปลง 2 อัน ให้คุณ diwsniper ทาง EMS ไปอยุธยา

ขอบคุณทั้งสองท่านมากครับ

Comment

• ผมใช้ APC BACK UPS 650 เหมือนแบตมันจะเสื่อม แกะมาเป็นแบต 12v 12ah ผมสามารถซื้อแบต 12v 7.2ah มาใส่ได้ไหมครับ

Comment

• Originally posted by vacation View Post
                            ผมใช้ APC BACK UPS 650 เหมือนแบตมันจะเสื่อม แกะมาเป็นแบต 12v 12ah ผมสามารถซื้อแบต 12v 7.2ah มาใส่ได้ไหมครับ
                            pm ให้ทราบแล้วครับ

Comment

• UPS APC, PCM, Cleanline และ Ablerex
                              ปลั้กแปลง, แบต spa, แบต lion สำหรับ RS500 รุ่นใหม่สีดำ

Comment

• https://youtu.be/HEjpVQKr_mI
                                https://youtu.be/ljS8z3WxuWA

UPS PCM Smart King 1000va 600w

คุณภาพกับการบริการ ดีเยี่ยม

Comment

Working...
                                X