Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเอามันส์ครับ สายลำโพง monster xp ของแท้ ล้างสต๊อก เมตรละ 30 บาท ไม่เอากำไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จัดให้ตามที่แจ้งครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ดัน

Comment

• ส่งของให้คุณเจนต์ แล้วครับ

Comment

• ดัน

Comment

• ดัน

Comment

• ดัน

Comment

• ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ สวยงามมาก แต่ผมฟังไม่ออกเสียงมันต่างกันยังไง 5555+ สงสัยต้องเปลี่ยนลำโพงเพื่อลองรับสายแล้วงานนี้ ^^

Comment

• ได้รับของแล้วนะครับ ขอบคุณมากเลย รวดเร็วทันใจ

ว่าแต่คนที่ได้ไปมีใครได้ดมสายไฟมั้งปะ หอมมากเลย

หรือผมจิตอยู่คนเดียว -*-

Comment

• Originally posted by virus_aum View Post
                    ได้รับของเรียบร้อยแล้วครับ สวยงามมาก แต่ผมฟังไม่ออกเสียงมันต่างกันยังไง 5555+ สงสัยต้องเปลี่ยนลำโพงเพื่อลองรับสายแล้วงานนี้ ^^
                    ขอบคุณครับ ซื้อสายลำโพงราคาถูก จะเปลี่ยนลำโพง มันจะคุ้มไหมนิ เปิดเบิร์นไปสักพักก่อนครับ ของยังไม่เคย ให้เวลาหน่อย

Comment

• Originally posted by zakai View Post
                      ได้รับของแล้วนะครับ ขอบคุณมากเลย รวดเร็วทันใจ

ว่าแต่คนที่ได้ไปมีใครได้ดมสายไฟมั้งปะ หอมมากเลย

หรือผมจิตอยู่คนเดียว -*-
                      จริงปะนิ ต้องลองดูมั้งล่ะ

Comment

• ส่งของแล้วครับ 25 กร.54
                        คุณวิศณุ RB 5677 1062 9
                        คุณธีระ RB 5677 1063.2
                        คุณมนต์ชัย RB 5677 1064 6
                        คุณอรรถพล RB 5677 1065 0
                        คุณชัยพร RB 5677 1066 3
                        คุณอัชฌา RB 5677 1067 7
                        คุณวิชพล RB 5677 1068 5
                        คุณธีระ RB 5677 1069 4 ****
                        คุณชาญณรงค์ PA 2536 8971 5
                        ขอบคุณครับ

Comment

• dun

Comment

• ดันๆ

Comment

• ดันๆๆ

Comment

• dun

Comment

Working...
                                X