Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขายเอามันส์ครับ สายลำโพง monster xp ของแท้ ล้างสต๊อก เมตรละ 30 บาท ไม่เอากำไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ของดีมีคุณภาพใช้งานอยู่แจ่มเลยว่าจะเอาอีก5เมตรเครื่องเสียงชุดเล็กๆซอยบ้านท่านซอยบ้านเก่าผมนะนั้นซอยวัดสุทธา

Comment

• Originally posted by kittikun52 View Post
      ของดีมีคุณภาพใช้งานอยู่แจ่มเลยว่าจะเอาอีก5เมตรเครื่องเสียงชุดเล็กๆซอยบ้านท่านซอยบ้านเก่าผมนะนั้นซอยวัดสุทธา
      สนใจสั่งเพิ่มได้เลยครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ดัน

Comment

• ดัน

Comment

• dun

Comment

• อยากได้ สัก 15 เมตร รบกวน บอกวิธีการชำระเงินด้วยครับ แบบโอน+ส่งของ หรือ เงินสด+รับเองครับ
              email: somchaiatbangkok@gmail.com
              0891145553
              สมชาย DIY

Comment

• แจ้งให้ทราบแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ขอรายละเอียดด้วยครับ อยู่ สาธร ครับ

Comment

• Originally posted by surething View Post
                    ขอรายละเอียดด้วยครับ อยู่ สาธร ครับ
                    แจ้งให้ทราบแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

• ช่วยดันครับ พรุ่งนี้อย่าลืมส่งให้ผมนะครับ

Comment

• Originally posted by fluke1800 View Post
                        ช่วยดันครับ พรุ่งนี้อย่าลืมส่งให้ผมนะครับ
                        ขอบคุณครับ พรุ่งนี้ส่งแน่นอนครับ
                        วันนี้ออกจากบ้านแต่เช้า เลยส่งให้ไม่ทันครับ ขอบคุณครับ

Comment

• dun

Comment

• ผม pm ไปหาท่าน ว่าจะเอาซัก 24 เมตร ไม่เห็นตอบเลยอ่ะ แต่ตอนนี้วัดแล้วใช้ 20 เมตร ขายหรือเปล่าครับ

Comment

• แจ้งให้ทราบแล้วครับ ขอบคุณครับ

Comment

• จะสั่ง20เมตรครับ อยู่ใกล้สะพานตากสิน นัดเจอได้มั้ยครับ ขอรายละเอียดด้วยครับ

Comment

Working...
                                X