Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาตเปิดตัวที่นี่ครับกับ Copper Colour เต็มใจจัดให้เต็มเม็ดสำหรับชาว OCZ จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• up up up

Comment

• ดันจ้า

Comment

• ได้รับของแล้วครับ เลยลอง ac power 1 ก่อน เสียบเล่นๆไม่คิดอะไรมากกับ avr h/k เปิดเพลงของ อรวีย์ ว่าจะลองเล่นๆ เลยฟังเกือบจบแผ่น ต่อด้วยเพลงจีน ไฉ่ชิน ก็เพลินอีก จนใกล้เวลามีนัดเลยต้องปิดก่อนครับไม่งั้นคงเพลินต่อเทียบกับสายเดิมที่ใช้ สาย kimber หัว furutech ความเห็นส่วนตัวนะครับเสียงแนวๆเดียวกันยังไม่ได้เทียบจริงจัง รอพ้นเบิร์นก่อนจะลองอีกที่ ขอเพลินๆไปก่อนครับ ขอบคุณครับ

Comment

• Originally posted by nuenue View Post
          ได้รับของแล้วครับ เลยลอง ac power 1 ก่อน เสียบเล่นๆไม่คิดอะไรมากกับ avr h/k เปิดเพลงของ อรวีย์ ว่าจะลองเล่นๆ เลยฟังเกือบจบแผ่น ต่อด้วยเพลงจีน ไฉ่ชิน ก็เพลินอีก จนใกล้เวลามีนัดเลยต้องปิดก่อนครับไม่งั้นคงเพลินต่อเทียบกับสายเดิมที่ใช้ สาย kimber หัว furutech ความเห็นส่วนตัวนะครับเสียงแนวๆเดียวกันยังไม่ได้เทียบจริงจัง รอพ้นเบิร์นก่อนจะลองอีกที่ ขอเพลินๆไปก่อนครับ ขอบคุณครับ
          ขอบพระคุณที่ช่วยรีวิวนะครับวัน นี้ส่งน๊อตตามไปให้แล้วครับ EI171354171TH

วันนี้ส่งสายไฟ Moon3 + Power1 ให้คุณจักกฤษ EMS เลขที่ EI171354168TH

Comment

• up up up

Comment

• ดันจ้า

Comment

• Originally posted by nuenue View Post
                ได้รับของแล้วครับ เลยลอง ac power 1 ก่อน เสียบเล่นๆไม่คิดอะไรมากกับ avr h/k เปิดเพลงของ อรวีย์ ว่าจะลองเล่นๆ เลยฟังเกือบจบแผ่น ต่อด้วยเพลงจีน ไฉ่ชิน ก็เพลินอีก จนใกล้เวลามีนัดเลยต้องปิดก่อนครับไม่งั้นคงเพลินต่อเทียบกับสายเดิมที่ใช้ สาย kimber หัว furutech ความเห็นส่วนตัวนะครับเสียงแนวๆเดียวกันยังไม่ได้เทียบจริงจัง รอพ้นเบิร์นก่อนจะลองอีกที่ ขอเพลินๆไปก่อนครับ ขอบคุณครับ
                ขอบคุณครับ ^ ^

Comment

• up จ้า

Comment

• Originally posted by Dell 2010 View Post
                    ดันอีกทีครับ
                    ยังปลอดภัยนะครับท่านขอให้น้ำลดในเร็ววันนะครับ

Comment

• วันนี้ส่ง EMS สายไฟ Moon3 ให้คุณอดัม EMS เลขที่ EI171354335TH

ขอบคุณครับ

Comment

• up up up

Comment

• ดันจ้า

Comment

• up up up

Comment

• 1.ax-126 เทียบกับรุ่น OCC gold plated รุ่นไหนดีกว่าครับ
                              2. สายไฟ power 1ใช้หัวax 126 หรือเปล่าครับ มีสายเปล่าขายหรือเปล่า ราคาเท่าไหร่ครับ

รบกวน pm ให้ผมด้วยนะครับ อยากทราบเหมือนกันและเล็งๆ power1

Comment

• ได้รับของแล้วครับ เส้นไหญ่มากคับ ของแถมกลายเป็นสายกากไปเลย เสียงชัดขึ้นมากทีเทียว รายละเอียดมีมากขึ้น เสียงที่ไม่เคยได้ยินก็ชัดขึ้น เบิร์นสักพักเสียงดีขึ้นอีกแน่นอน
                                Last edited by amdadam; 15 Oct 2011, 11:46:28.

Comment

Working...
                                X