Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาตเปิดตัวที่นี่ครับกับ Copper Colour เต็มใจจัดให้เต็มเม็ดสำหรับชาว OCZ จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนเปรียบเทียบ Power-1 กับ Moon 3 ตัวไหนเหมาะกับการใช้กับอุปกรณ์อะไร?
    พอดีมองหาสาย AC power สำหรับแอมป์อยู่ครับ

Comment

• Originally posted by puinan View Post
      รบกวนเปรียบเทียบ Power-1 กับ Moon 3 ตัวไหนเหมาะกับการใช้กับอุปกรณ์อะไร?
      พอดีมองหาสาย AC power สำหรับแอมป์อยู่ครับ
      Power-1 แอมป์, AVR, Sub (timing ดี กำลังปะทะเเละเบสจะมากกว่า Moon3)
      Moon3- CD,DAC , BluRay , (รายละเอียดจะดีกว่าพาวเวอร์ 1 ครับ )

Comment

• up up จ้า

Comment

• ดันครับ รับเทินของเก่ารึเปล่าครับ อยากเทินกล่องปลั๊กไฟตัวtop รุ่นเก่า อยากลอง Berylium ขอบคุณครับ หัวที่สั่งมากำลังไปเข้าสายใหม่โดยคุณเสือ ยังไม่ได้ลองเลย แต่หลายคนดูบอกงานแบบนี้ราคานี้ถูกมากๆๆๆคุ้มจิงๆ

Comment

• Originally posted by Dell 2010 View Post
            ดันครับ รับเทินของเก่ารึเปล่าครับ อยากเทินกล่องปลั๊กไฟตัวtop รุ่นเก่า อยากลอง Berylium ขอบคุณครับ หัวที่สั่งมากำลังไปเข้าสายใหม่โดยคุณเสือ ยังไม่ได้ลองเลย แต่หลายคนดูบอกงานแบบนี้ราคานี้ถูกมากๆๆๆคุ้มจิงๆ
            ขอบคุณครับตอบ PM ไปแล้วนะครับท่านพี่พอดี Block B4 Be หมดอีกเเล้วครับ (เอามาแค่สี่ตัว) ^ ^

วันนี้ส่ง 1.สาย เอซี Power - 1 + EX126 Red 2คู่ +Platinum-126 IEC +สาย Sub SUB 1
            ให้คุณ อภิชาติ EMS เลขที่ EI171357495TH

สง ปลั๊ก EX 126 OCC Alu G ให้คุณ สมใจ EI171357473TH

ส่ง MDAC ll ให้คุณวุฒิพงษ์ EMS เลขที่ EI171357487TH

ขอบพระคุณครับ
            Last edited by NamCha; 30 Sep 2011, 20:53:19.

Comment

• ดันไปอีกที

Comment

• http://www.coppercolour.cn/productin...e=%B9%A6%B7%C5

รายการนี้จะมีนำเข้ามาไหมครับ เห็นแล้วน่าสนใจดีครับ ถ้าราคาไม่แรง

Comment

• Originally posted by ijew2002 View Post
                  http://www.coppercolour.cn/productin...e=%B9%A6%B7%C5

รายการนี้จะมีนำเข้ามาไหมครับ เห็นแล้วน่าสนใจดีครับ ถ้าราคาไม่แรง
                  รอบหน้ากำลังจะสั่งมาเทสเสียงดูอยู่พอดีครับ ยังไม่เคยลองฟังเลยครับเห็นตัวเล็กๆ ยังไม่รุ้ว่าเสียงประมาณไหน
                  ขอเทสเสียงก่อนสั่งมาขายละกันนะครับ ^ ^

Comment

• สั่งสายไฟ AC moon 2ชุด

แจ้งราคา และรายละเอียดด้วยครับ พีเอ็มไปแล้วครับ

Comment

• up up up

Comment

• โอนเงินไปแล้วครับ

Comment

• Originally posted by NamCha View Post
                          รอบหน้ากำลังจะสั่งมาเทสเสียงดูอยู่พอดีครับ ยังไม่เคยลองฟังเลยครับเห็นตัวเล็กๆ ยังไม่รุ้ว่าเสียงประมาณไหน
                          ขอเทสเสียงก่อนสั่งมาขายละกันนะครับ ^ ^
                          สั่งมาเทสแล้ว ขอซื้อต่อตัวเดโมได้ป่าวครับ 5555 ^ ^

Comment

• ดัน

Comment

• Originally posted by tony-t View Post
                              โอนเงินไปแล้วครับ
                              ขอบคุณครับ

Originally posted by ijew2002 View Post
                              สั่งมาเทสแล้ว ขอซื้อต่อตัวเดโมได้ป่าวครับ 5555 ^ ^
                              ได้ครับไม่มีปัญหา 55

Originally posted by Dell 2010 View Post
                              ดัน
                              ขอบคุณครับ

วันนี้ส่ง สายไฟ Moon3 สองชุดให้คุณสุชัย EMS เลขที่ EI171357589TH

ส่ง สายสัญญาณ Found + Moon3 ให้คุณ สุรเชษฐ์ EMS เลขที่ EI171357592TH

ส่งสายไฟ Moon3 + Power-1 + Bx126 be + OCC Alu Plug G + IEC Inlet 2 ตัว ให้คุณ ยุทธพงษ์ EMS เลขที่ EI171357601
                              EI171357615TH

ขอบพระคุณครับ

Comment

• up up up

Comment

Working...
                                X