Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขออนุญาตเปิดตัวที่นี่ครับกับ Copper Colour เต็มใจจัดให้เต็มเม็ดสำหรับชาว OCZ จ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันหน่อยจ้า... ^^ ถ้าได้สาย Moon3 ที่พี่ส่งมาเมื่อไร ผมก็จะมี Moon3 3 เส้นแระ อิอิ แอบเล็งอีกหลายอย่างเลยล่ะครับ แต่ตอนนี้กรอบแล้วววว ขอพักก่อนนะครับพี่น้ำชา ^^

Comment

• Originally posted by labau614 View Post
      ดันหน่อยจ้า... ^^ ถ้าได้สาย Moon3 ที่พี่ส่งมาเมื่อไร ผมก็จะมี Moon3 3 เส้นแระ อิอิ แอบเล็งอีกหลายอย่างเลยล่ะครับ แต่ตอนนี้กรอบแล้วววว ขอพักก่อนนะครับพี่น้ำชา ^^
      ขอบพระคุณครับ Moon 3 ไม่ทำให้ผิดหวังจริงๆครับ ตอนนี้กะลังออกแบบ ซีรี่ส์ใหม่อยู่ครับ เท่าที่ดูแบบที่ส่งมา สวยงามครับ สวยงาม^ ^

เลข EMS ที่ส่ง Moon 3 ให้วันนี้นะครับ EI210045165TH

ขอบคุณครับ
      Last edited by NamCha; 15 Sep 2011, 22:12:40.

Comment

• โห..นานๆจะเข้ามาทีมาอีกทีของเพียบเลย..สนใจหัวตัวใหม่มากๆ..เห็นสาย moon3ตัวใหม่แล้วอยากทิ้งตัว
        เก่าเลยสวยกว่าเดิมอีก..ว่าแต่เสียงจะดีกว่าเดิมมั๊ย..

Comment

• UP

Comment

• Originally posted by lao_evo View Post
            โห..นานๆจะเข้ามาทีมาอีกทีของเพียบเลย..สนใจหัวตัวใหม่มากๆ..เห็นสาย moon3ตัวใหม่แล้วอยากทิ้งตัว
            เก่าเลยสวยกว่าเดิมอีก..ว่าแต่เสียงจะดีกว่าเดิมมั๊ย..

ตัวนี้เปน Power 1 ครับ (ใช้กับเเอมป์ AVR Sub ) ครับ ส่วน Moon4 กำลังออกแบบอยู่ครับ ขอบคุณครับ

Comment

• มาแต่รูปภาพนะท่าน ตัวจิงเดือนนี้จะเข้ารึเปล่้าครับผมรอมา2เดือนแล้วนะนี่ แล้วจะมีอะไรเข้ามาใหม่ๆบ้างครับนอกจากสายไฟกับหัวท้าย

Comment

• สายซับpower 1 เนี่ยตัวเท่าไหร่ครับสวยมากๆ...เราก็เข้าใจเป็น moon3ตัวใหม่...
                moon4 ราคาเท่าไหร่ครับเนี่ยมันจะกิ๊บเก๋แบบนี้มั๊ยเนี่ยดูแล้วมีคุณค่ามากๆ

Comment

• Originally posted by Dell 2010 View Post
                  มาแต่รูปภาพนะท่าน ตัวจิงเดือนนี้จะเข้ารึเปล่้าครับผมรอมา2เดือนแล้วนะนี่ แล้วจะมีอะไรเข้ามาใหม่ๆบ้างครับนอกจากสายไฟกับหัวท้าย
                  มาแล้วครับ น่าจะถึงวันพุธวันพฤหัสที่จะถึงนี้ครับ (ดึงรอเจ้าตัว Power 1 นี่เเหละครับโทษทีครับ แหะๆ)

Originally posted by lao_evo View Post
                  สายซับpower 1 เนี่ยตัวเท่าไหร่ครับสวยมากๆ...เราก็เข้าใจเป็น moon3ตัวใหม่...
                  moon4 ราคาเท่าไหร่ครับเนี่ยมันจะกิ๊บเก๋แบบนี้มั๊ยเนี่ยดูแล้วมีคุณค่ามากๆ
                  สายไฟ Power 1 ราคาเท่า Moon 3 ครับ 1800 (ยาว 1.5 m) ขนาดสายไฟข้างใน 6 sqmm. ขนาดสายภายนอก 15 mm.

ราคาน่าจะไม่สูงกว่าเดิมนะครับรอดูเหมือนกันครับคงอีกซักพัก ครับ ^ ^

Comment

• ง่า...สอย Moon3 มาแล้วอ่า ... ฮือ ๆ อดลองของใหม่เลย จัดเพิ่มดีไม๊เนี่ย อิอิ

Comment

• สายไฟ power1ของมายังครับ...มีของมั๊ย??
                      คุณ dell 2010 oasis เป็นไงบ้างครับผมใช้ luna6 ผมว่ามันยังขาดๆอยู่หมือนนิ่มๆไม่กระชับ

Comment

• Originally posted by lao_evo View Post
                        สายไฟ power1ของมายังครับ...มีของมั๊ย??
                        คุณ dell 2010 oasis เป็นไงบ้างครับผมใช้ luna6 ผมว่ามันยังขาดๆอยู่หมือนนิ่มๆไม่กระชับ
                        อาทิตย์หน้าครับเข้าแน่นอนจ้า ^ ^

Comment

สายไฟ power1ของมายังครับ...มีของมั๊ย??
                          ออกตัวก่อนนะครับผมไม่ใช่หูทิพย์หูทองนะครับ ขอตอบตามความรู้สึกผมนะครับ เบสนุ่มขึ้นผมว่ามาแบบพอดีๆนะครับไม่ล้นมาก เสียงจะออกแนวนุ่มๆไม่กระแทกแบบตึ๊บๆแต่ปลายเสียงเก็บตัวไวดีครับไม่ออกแนวยานๆ ส่วนตัวผมชอบแนวแบบนี้นะครับถ้าใครอยากได้เบสแบบตึ๊บๆไม่แนะนำครับ เทียบกับ Monster Ixos Qed Monitor ที่ผมเคยใช้มา ผมชอบเสียงแนว Oasis มากกว่านะครับ เทียบตัวอื่นในราคาไม่เกิน 5000 ผมว่าตัวนี้โอเคนะครับ

Comment

• ผมก็ด้วยครับคุณ dell 2010 ผมชอบแบบพอดีไม่ตึ้บ.แต่ luna มันไม่กระชับเสียอย่างเดียว
                            ตอยแรกผมก็กะว่าใช้ oasis แต่มันต้องใช้ถึง 2 เส้นยาว 5ม.พอเช็คราคาไม่ไหวครับเกือบๆถอย
                            av onkyo ได้เลย..ทีนี้ก็ต้องรอสายคุณ namcha. เนี่ยล่ะสายไฟซับเพื่อให้มันอิ่มกระชับมั่ง
                            ใช้ pl 400 โหมาดีแต่บวมเป่งเลยถอดออกเลย
                            ขอบคุณนะครับสำหรับข้อมูล...

Comment

• ได้รับสาย moon3 ทั้ง 2 เส้นเรียบร้อยแล้วครับผม ^^ ขอบคุณมากครับ

ปูลู.ถ้าจุก RCA มีเข้ามาเมื่อไรรบกวนพี่ช่วยแจ้งผมด้วยนะครับ อยากได้มาก ๆ เลย ^^

Comment

• Originally posted by labau614 View Post
                                ได้รับสาย moon3 ทั้ง 2 เส้นเรียบร้อยแล้วครับผม ^^ ขอบคุณมากครับ

ปูลู.ถ้าจุก RCA มีเข้ามาเมื่อไรรบกวนพี่ช่วยแจ้งผมด้วยนะครับ อยากได้มาก ๆ เลย ^^
                                รอบนี้ไม่มีติดมาครับต้องรอรอบถัดไปครับแล้วจะ PM ไปบอกนะครับขอบคุณครับ ข้างบนก็ลูกค้าเก่าๆกันท้างน้านนน
                                ขอบพระคุณค้าบบบบบ ^ ^

Comment

Working...
                                X