Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยจัดสเป็คคอมสำหรับผู้พิการด้วยครับ

Collapse
This is a sticky topic.
X
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอบคุณทุกท่่านที่ให้กำลังใจครับ หลัุงจากเถลไถลไปนาน
    และต้องตามแก้ปัญหาทีึ่ตนเองก่ีอเสียนาน ตอนนี้ต้องกลัุบมาเขีึยนแบบต่อละครับ
    ทั้งงานซุ้มประตูโขง และงานกำแพงวัดเจ้าของงานเร่งมาแล้ว และกำลังจะเริ่มวางศิลาฤกษ์
    ก่อสร้างแล้วด้วยครับ ทั้งสองงานโน๊ต Error เรียบร้อยเลยต้องพึ่ง PC เหมือนเดิมครับ และมันยังทำ-งานไฟล์ใหญ่ๆได้ดีครับ
    Attached Files
    Last edited by tynn; 6 Mar 2009, 07:41:08.

Comment

• ผมเพิ่งเข้ามาเป็น สมาชิกใน บอร์ดนี้ได้ไม่นาน ผมได้นั่งอ่านกระทู้นี้ตั้งแต่หน้าแรกผมขอบอกพี่ว่า
      ขอขอบคุณพี่ ที่ทำให้ผมได้รับ
      "ประสบการณ์ดีดีในชีวิตครับ" ^^

ปล.ขอตัวไปอ่านหนังสือต่อนะครับ พอดีพรุ่งนี้สอบอ่านกระทู้พี่เพลินเลย

Comment

• อ่านตั้งแต่ต้นจนจบเหมื่อนกัน เป็นกำลังใจให้นะครับ จะติดตามเรื่อยๆครับ เผื่อมีอะไรช่วยได้บ้างครับ สู้ๆๆ

Comment

• ดันๆๆๆๆๆๆช่วยดันครับ

Comment

• Originally posted by sit_speed View Post
            ดันๆๆๆๆๆๆช่วยดันครับ
            ปักหมุดแล้วครับ ไม่ต้องดัน

Comment

• ที่แรกนึกว่าเป็นกระทู้จัดสเปคธรรมดาก็ไม่ได้สนใจ วันนี้ว่างๆก็เลยมานั่งอ่านเพราะเห็นมีต้อง 25 หน้า 499 คำตอบ
              ผมได้ซาบซึ้งในน้ำใจของชาว ocz จริงๆ และขอเป็นกำลังให้นะครับ สู้ๆ
              ปล.ปวดคอมากนั่งอ่านมาหลายชั่วโมง

Comment

• บอกได้คำเดียวว่า

"สุดยอดครับท่านะtynn"

สู้ชีวิตมาก

ที่มานั่งอ่านเอาป่านนี้ไม่อะไรมากมายครับ ไปงานเลี้ยงมา แฮงค์เหล้า

"เอาจั๋ยจ่วย"ครับ(คนเหนือเหมือนกัน สู้ๆครับ)

Comment

• สู้นะครับๆเปนกำลังใจให้

Comment

• เมาส์ผู้พิการ ผมว่าเอาไปให้คนในบรอด Modify ทำให้ดีกว่านะครับเพราะพวกนั้นเขาเซียนของแปลก

Comment

• ผมอ่านตั้งแต่ต้น ซึ้ง ครับ น้ำใจชาว OCZ สุดยอดครับ

Comment

• อยากเห็นรูปคอมพี่อะครับ

Comment

• Originally posted by hallshalls View Post
                          อยากเห็นรูปคอมพี่อะครับ
                          ขอมาก็จัดให้ครับ

Comment

• ผมอ่านทุกหน้าล่ะครับ ปวดตานิดหน่อย ซาบซึ้งน้ำใจชาว ocz

ทำให้ผมเลิกขี้เกียจมาตั้งใจทำงานแล้วครับ

Comment

• ช่วงนี้งานเยอะมากๆๅครับ พระธาตุและพระวิหารเจ้าภาพเขาจะมาดูแบบ
                              ทำงานจนเพลียเลยครับ ใกล้เสร็จแล้วเลยเอามาให้ติชมกัน
                              กับคอมคู่ใจเปิดทั้งวันไม่งอแงเลยครับถูกใจมาก

Comment

• ขอเป็นกำลังใจให้นะครับ *-*

แฮ่ๆ ขอตัวไปทำงานต่อก่อนครับ (แอบหนีงานมา)

Comment

Working...
                                X