Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 9901

Comment

• 9902

Comment

• คอมยังไม่หายเดี้ยง..อีกเหรอครับ

Comment

• ไปถอย 7770มาแล้วครับ เล่นเกมส์ภาพสวยมาก สวยกว่า3850 ตัวเดิมเยอะ เป็นที่น่าพอใจ
          ไปเล่นเกมส์ guildwars2 ต่อละ ขอบคุณมากนะครับ เอาใจช่วยกระทู้ดีๆ คนทำกระทู้ขยันๆ สู้ๆ นะครับ เดี๋ยวเอารูปมาฝากว่า 7770ภาพสวยแค่ไหน

Comment

• Originally posted by goldgear View Post
            ไปถอย 7770มาแล้วครับ เล่นเกมส์ภาพสวยมาก สวยกว่า3850 ตัวเดิมเยอะ เป็นที่น่าพอใจ
            ไปเล่นเกมส์ guildwars2 ต่อละ ขอบคุณมากนะครับ เอาใจช่วยกระทู้ดีๆ คนทำกระทู้ขยันๆ สู้ๆ นะครับ เดี๋ยวเอารูปมาฝากว่า 7770ภาพสวยแค่ไหน

Comment

• Originally posted by proteenzer View Post
              คอมยังไม่หายเดี้ยง..อีกเหรอครับ
              เศร้าใจอย่างแรงนะครับ เวลาคอมเดี้ยงนานๆ

Originally posted by goldgear View Post
              ไปถอย 7770มาแล้วครับ เล่นเกมส์ภาพสวยมาก สวยกว่า3850 ตัวเดิมเยอะ เป็นที่น่าพอใจ
              O_o ทาทางสนุกมากๆเลยนะครับเนี่ย GW2 เห็น
              รบกวนด้วยนะครับ สำหรับภาพจาก 7770

Originally posted by proteenzer View Post
              ^^

Originally posted by mrggns View Post
              9900 up
              ขอบคุณครับผม
              Last edited by runshana; 2 Nov 2012, 11:39:16.

Comment

• 9907

Comment

• ไม่ได้เข้ามาพักนึงกระทู้นี้เปลี่ยนหน้าไวมากเซฟ bookmark ไว้มาดูอีกทีเปลี่ยนไปหลายหน้าเลย

ดันๆๆ

Comment

• 9909

Comment

• Originally posted by byakuya30 View Post
                      ไม่ได้เข้ามาพักนึงกระทู้นี้เปลี่ยนหน้าไวมากเซฟ bookmark ไว้มาดูอีกทีเปลี่ยนไปหลายหน้าเลย

ดันๆๆ
                      ถูกต้องเลยครับ ไม่ได้เข้ามาอาทิตย์เดียวโผล่มาหลายหน้ามาก ฮ่าๆ

Comment

• ยับยั้งใจไวนะครับA6 A8 A10 G2 รึF2รวมถึงFX GEN2ที่ผลเทสจอคอI7 ช่างคิดหาวิธีเอาเงินออกจากกระเป๋าของพวกเราจริงๆ อิอิ

Comment

• 9912

Comment

• 9913

Comment

• อัพครับ!!

Comment

• 9915

Comment

Working...
                                X