Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• JIB ลดราคาสินค้า มาแตะเท่ากับแอดไวซ์หลายชิ้นเลยวันนี้ ฮ่าๆๆๆ DONE

Comment

• เข้ามาเก็บความรู้ครับ ท่านชนะครับ7750นี่CROSSFIREได้รึปล่าวครับ

Comment

• ไม่ได้เข้ามานาน ยังไงขอดันหน่อยนะครับ
        รันจังยังสบายดีอยุ่ไหมครับ ติดยังไม่ได้อัพรูปคอมที่จัดมาไห้ดูเลย

ยังไงเด่วเอามาทำความสะอาด จะถ่ายมาให้ชมกันนะครับ

Comment

• เอาภาพมาฝากครับเป็นภาพที่ผมลงไว้ในเฟสบุ๊คแล้วมีคนชอบเยอะ เลยเอามาลงให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ ดูกันครับ

พริบตาที่เดินผ่าน...เหลือบไปเห็นสายตาคู่หนึ่ง.....จ้องมองเราอยู่ เลยเดินเข้าไปหา...เขามองกล้องในมือผม...คงสงสัยว่าผมส่องอะไรอยู่..ผมพูดออกไปว่า "ถ่ายรูปมั้ย ?"..
          ไม่มีเสียงตอบกลับจากเด็กน้อย เพียงแต่เขาพยักหน้า ผมกดมา 1 ใบ ยื่นกล้องให้เขาดู...เขาบอกกับผม "ขอบคุณครับ"....อาจไม่ต้องรู้จักกัน...ไม่ต้องอายุใกล้เคียงกัน...
          กล้องถ่ายภาพยังคงสร้างเพื่อนใหม่ให้ผมอยู่เสมอ..ขอบคุณ...ราตรีสวัสดิ์คืนวันเสาร์ที่แสนเงียบเหงาครับ...

Last edited by slipknot66; 26 Aug 2012, 00:22:24.

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
            เอาภาพมาฝากครับเป็นภาพที่ผมลงไว้ในเฟสบุ๊คแล้วมีคนชอบเยอะ เลยเอามาลงให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ ดูกันครับ

พริบตาที่เดินผ่าน...เหลือบไปเห็นสายตาคู่หนึ่ง.....จ้องมองเราอยู่ เลยเดินเข้าไปหา...เขามองกล้องในมือผม...คงสงสัยว่าผมส่องอะไรอยู่..ผมพูดออกไปว่า "ถ่ายรูปมั้ย ?"..
            ไม่มีเสียงตอบกลับจากเด็กน้อย เพียงแต่เขาพยักหน้า ผมกดมา 1 ใบ ยื่นกล้องให้เขาดู...เขาบอกกับผม "ขอบคุณครับ"....อาจไม่ต้องรู้จักกัน...ไม่ต้องอายุใกล้เคียงกัน...
            กล้องถ่ายภาพยังคงสร้างเพื่อนใหม่ให้ผมอยู่เสมอ..ขอบคุณ...ราตรีสวัสดิ์วันเสาร์ที่แสนเงียบเหงาครับ...

เข้าเป็นใครอะ ดูดีจริงๆเลย

Comment

• เข้ามาเก็บความรู้ครับ ท่านชนะครับ7750นี่CROSSFIREได้รึปล่าวครับ
              7750 ครอสไม่ได้นะครับ

Comment

• up

Comment

• ขอบคุณสำหรับกระทู้ดีมีสาระครับ...สำหรับผมที่เป็นมือใหม่ได้ความรู้จากกระทู้นี้ไปมากๆเลย

Comment

• up

Comment

• Originally posted by mrkillerrr View Post
                      JIB ลดราคาสินค้า มาแตะเท่ากับแอดไวซ์หลายชิ้นเลยวันนี้ ฮ่าๆๆๆ DONE
                      ขอบคุณสำหรับข่าวครับผม
                      ผมไม่ได้เข้ามาเพราะติดภารกิจ เมื่อวาน
                      ราคาลดเท่าไหร่ ก็ดีต่อพวกเราเท่านั้น อิอิ

Originally posted by abeachboy View Post
                      เข้ามาเก็บความรู้ครับ ท่านชนะครับ7750นี่CROSSFIREได้รึปล่าวครับ
                      ได้ครับผม 7750CF กับ 7750 ด้วยกันได้เลยครับ
                      Originally posted by newmankung View Post
                      ไม่ได้เข้ามานาน ยังไงขอดันหน่อยนะครับ
                      รันจังยังสบายดีอยุ่ไหมครับ ติดยังไม่ได้อัพรูปคอมที่จัดมาไห้ดูเลย

ยังไงเด่วเอามาทำความสะอาด จะถ่ายมาให้ชมกันนะครับ
                      ขอบคุณครับผม
                      ยังสบายดีอยุ่เหมือนเดิมครับผม
                      ^^ เรื่อยๆสบายๆครับ
                      ท่านหละครับผมสบายดีไหมครับ

Originally posted by slipknot66 View Post
                      เอาภาพมาฝากครับเป็นภาพที่ผมลงไว้ในเฟสบุ๊คแล้วมีคนชอบเยอะ เลยเอามาลงให้เพื่อน ๆ พี่ ๆ ดูกันครับ

กล้องถ่ายภาพยังคงสร้างเพื่อนใหม่ให้ผมอยู่เสมอ..ขอบคุณ...ราตรีสวัสดิ์คืนวันเสาร์ที่แสนเงียบเหงาครับ...

ขอบคุณสำหรับภาพสวยๆ และความรู้สึกดีๆครับผม
                      คำพูดสั้นๆ ที่สร้างเพื่อนและมิตรภาพ
                      ซึ้งครับผม อยากกดไลค์ให้ แต่ไม่มีเฟสบุค = =''

Originally posted by dasakorn01 View Post
                      เข้าเป็นใครอะ ดูดีจริงๆเลย
                      งดงามครับท่าน อิอิ

Originally posted by Darksis View Post
                      7750 ครอสไม่ได้นะครับ
                      กำ ทำไม ครอสไม่ได้หละครับ

Originally posted by mrggns View Post
                      up
                      ขอบคุณครับผม

Originally posted by Believe^_^ View Post
                      ขอบคุณสำหรับกระทู้ดีมีสาระครับ...สำหรับผมที่เป็นมือใหม่ได้ความรู้จากกระทู้นี้ไปมากๆเลย
                      ยินดีครับผม มีอะไรสงสัยสอบถามเพิ่มเติมได้เลยนะครับผม ยินดีช่วยนะครับ
                      Originally posted by mrggns View Post
                      up
                      ขอบคุณครับ

Comment

• ผมอยากรู้ว่าชุดสเปก APU ของ AMD A8 นั้นถ้าเราจะเพิ่มการ์ดจอแยกที่หลัง นี้มันจะเต็มที่รุ่นไหนครับ!!

แล้วพวกการ์ดจอระดับท๊อปๆนี้พวก PSU กี่ Watt ถึงจะเอามันอยู่ครับ ถามเพื่อความอยากรู้ครับ!!!

Comment

• up

Comment

• power supply พัดลมไม่หมุน ซื้อธรรม power supply ธรรมดามาดีไหมครับ คอมไม่ไ้ด้ อะไรมากมาย ราคา ไม่เกิน 600 พอจะมีไหมคับ กลัวซ์้อมาแล้วใช้ไม่ได้

Comment

• สบายดีครับ ท่านรันจัง ช่วงนี้เกรดตกต้องเรียนหนักไม่ค่อยมีโอกาสเข้ามาคุยถ้าว่างจะแวะเข้ามาอีกนะครับ

Comment

• http://www.overclockzone.com/forums/...oard-K310-quot

คีย์บอร์ดกันน้ำ

Comment

Working...
                                X