Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อิอิ เดียวจะมาช่วยนะครับ

Comment

• ไม่ได้เข้ามาบอร์ดนานช่วงนี้ยุ่งกับการสอบ เป็นกำลังใจไห้ทุกคนนะครับผม
      ว่างๆดันไห้ครับ

Comment

• อัพครับผม

Comment

• Originally posted by Darksis View Post
          อิอิ เดียวจะมาช่วยนะครับ
          ขอบคุณครับผม อิอิ

Originally posted by newmankung View Post
          ไม่ได้เข้ามาบอร์ดนานช่วงนี้ยุ่งกับการสอบ เป็นกำลังใจไห้ทุกคนนะครับผม
          ว่างๆดันไห้ครับ
          ขอบคุณครับผม พยายามเข้านะครับ

Originally posted by tangstrike View Post
          อัพครับผม
          ขอบคุณครับผม

Comment

• up

Comment

• หน้าแตกเรยนิ อิอิ

Comment

• Originally posted by sperrr View Post
                หน้าแตกเรยนิ อิอิ
                อิอิขออภัยครับผม เง้อ

Originally posted by mrggns View Post
                up
                ขอบคุณครับ

Comment

• อ้าวหน้าแตกไปตามๆกัน 55
                  วันนี้เอาการ์ดจอไปเคลมมาแล้วเหนื่อยดี ไปพันธ์ทิพย์ทีไรเบื่อตรงรถติดนี่แหละ เด๋วไว้อีก 2-3 อาทิตย์ได้ของมาแล้วจะมาอัพเดทให้ฟังว่ามันเป็นอย่างไรนะครับ ถ้ามีปัญหาก็ขอความช่วยเหลืออีกนะครับ แหะๆ

Comment

• เอาภาพงานแห่เทียนพรรษาของจังหวัดอุบลราชธานีมาฝากครับ

ท่านใดที่สนใจอยากไปชมความยิ่งใหญ่ของเทียนพรรษาเชิญได้เลยนะครับที่ทุ่งศรีเมือง อ.เมือง จ.อุบลราชธานี

งานมีตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 5 สิงหาคม 2555 ครับผม

Comment

• โหโครตสวยอ่ะนี่ภาพถ่ายแน่เหรอ สุดยอดเลยครับ เหลืองอร่ามยังกะทองเลย

Comment

• Originally posted by byakuya30 View Post
                        โหโครตสวยอ่ะนี่ภาพถ่ายแน่เหรอ สุดยอดเลยครับ เหลืองอร่ามยังกะทองเลย
                        ขอบคุณครับผม เอามาแบ่งปัน พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ไม่มีโอกาสได้ไปชมครับ เดี่ยวจะพยายามอัพให้ดูกันเรื่อย ๆ นะครับ

Comment

• ราตรีสวัสดิ์ครับ....

Comment

• Originally posted by byakuya30 View Post
                            อ้าวหน้าแตกไปตามๆกัน 55
                            วันนี้เอาการ์ดจอไปเคลมมาแล้วเหนื่อยดี ไปพันธ์ทิพย์ทีไรเบื่อตรงรถติดนี่แหละ เด๋วไว้อีก 2-3 อาทิตย์ได้ของมาแล้วจะมาอัพเดทให้ฟังว่ามันเป็นอย่างไรนะครับ ถ้ามีปัญหาก็ขอความช่วยเหลืออีกนะครับ แหะๆ
                            ฮาๆ ครับผม
                            ใช่ครับ จริงๆ ไปรถติด ผมมีปัญหาเวลากลับมากๆ เพราะไม่มีแท็กซี่ที่ไหนยอมไปส่ง รอสาย23 ก็ไม่ค่อยจะมา มาแล้วไม่มีที่ขึ้นอีก ยืนขาแข็งเป็นชั่วโมง อิอิ
                            ถ้ามีอะไรสงสัยถามเพิ่มเติมยินดีตลอดนะครับ
                            หรือมีอะไรเข้ามาคุยกันได้เลยนะครับผม ดีใจๆ

Originally posted by slipknot66 View Post
                            เอาภาพงานแห่เทียนพรรษาของจังหวัดอุบลราชธานีมาฝากครับ

ท่านใดที่สนใจอยากไปชมความยิ่งใหญ่ของเทียนพรรษาเชิญได้เลยนะครับที่ทุ่งศรีเมือง อ.เมือง จ.อุบลราชธานี

งานมีตั้งแต่วันนี้จนถึงวันที่ 5 สิงหาคม 2555 ครับผม
                            เป็นภาพที่วิจิตร มีความสวยงามและฝีมือในการถ่ายที่สูงสุดไปเลยครับคุณมาร์ค แบบนี้มันไม่ธรรมดาแล้วนะครับเนี่ย งามเกินไปแล้วครับผมสุดยอดไปเลย
                            ว่าแต่ ชื่อสถานที่ คล้ายๆที่อุดรเลยครับ
                            อุดรก็ ทุ่งศรีเมือง อ.เมือง จังหวัดอุดร

Originally posted by byakuya30 View Post
                            โหโครตสวยอ่ะนี่ภาพถ่ายแน่เหรอ สุดยอดเลยครับ เหลืองอร่ามยังกะทองเลย
                            สุดยอดจริงๆครับคุณมาร์คของเรา^^

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
                              ขอบคุณครับผม เอามาแบ่งปัน พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ไม่มีโอกาสได้ไปชมครับ เดี่ยวจะพยายามอัพให้ดูกันเรื่อย ๆ นะครับ
                              ฝันดีราตรีสวัสดิ์นะครับผม

Comment

• คุณ slipknot66 ภาพสวยงามมากเลยครับขอบคุณที่แบ่งปันครับ
                                งานนี้มีหน้าแตกผมไม่ได้สร้างกระแสนะ5555+แฮปปี้เบิร์ดเดย์

Comment

Working...
                                X