Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันหน่อยนะครับ น้ำเริ่มลดแล้ว สู้ๆครับพี่น้อง

Comment

• เงียบเหงาจริง ๆ

Comment

• We never walk alone ...

Comment

• เหงาง่อยจังเลย

Comment

• ดันแบบเหงาๆ เราคงจะได้รู้ (มาไงล่ะเนี่ย)

Comment

• UP

Comment

• ดันๆกันไป ฮา

Comment

• ซะงั้น อิอิ ฮาก็ฮาครับ

Comment

• ดันๆ *-*

Comment

• ยอดมาก...............

Comment

• ขอบพระคุณทุกท่านครับผม
                        วันนี้ มีโอกาศได้แวะมาเล่นเน็ตชั่วคราว กระทู้ยาวมาไกลมากแต่ผมกลับไม่ทำหน้าที่ที่ดีเลย
                        ขอประทานอภัยครับผม ทุกท่านสบายดีไหมครับเนี่ย ผมเกือบสบายดีครับ แฮะๆ
                        อยากจะกลับหอพักของผมไวๆจัง แต่ก็ต้องทำงานให้เสร็จ
                        ปล.คาดว่าปีใหม่คงไม่เสร็จ เศร้าอย่างแรง = ='

Comment

• Originally posted by runshana View Post
                          ขอบพระคุณทุกท่านครับผม
                          วันนี้ มีโอกาศได้แวะมาเล่นเน็ตชั่วคราว กระทู้ยาวมาไกลมากแต่ผมกลับไม่ทำหน้าที่ที่ดีเลย
                          ขอประทานอภัยครับผม ทุกท่านสบายดีไหมครับเนี่ย ผมเกือบสบายดีครับ แฮะๆ
                          อยากจะกลับหอพักของผมไวๆจัง แต่ก็ต้องทำงานให้เสร็จ
                          ปล.คาดว่าปีใหม่คงไม่เสร็จ เศร้าอย่างแรง = ='
                          สู้ต่อไปครับท่านชนะ การทำงานทุกอย่างย่อมมีอุปสรรคมาขวางกั้น

แต่เราจะไม่ยอมแพ้และฝ่าฟันมันไปให้ได้ครับ ผมเอาใจช่วย

ไม่ต้องห่วงเรื่องกระทู้นะครับ ผมเข้ามาเช็คทุกวัน

แต่ช่วงหลัง ๆ มานี้คนน้อย ค่อนข้างเงียบเหงา

แต่ก็มีเข้ามาบ้าง ยังไงผมก็จะทำให้ดีที่สุดครับ สู้ ๆ ครับ

Comment

• หน้า 2 แล้ว ฮึบๆ

Comment

• Originally posted by slipknot66 View Post
                              สู้ต่อไปครับท่านชนะ การทำงานทุกอย่างย่อมมีอุปสรรคมาขวางกั้น

แต่เราจะไม่ยอมแพ้และฝ่าฟันมันไปให้ได้ครับ ผมเอาใจช่วย

ไม่ต้องห่วงเรื่องกระทู้นะครับ ผมเข้ามาเช็คทุกวัน

แต่ช่วงหลัง ๆ มานี้คนน้อย ค่อนข้างเงียบเหงา

แต่ก็มีเข้ามาบ้าง ยังไงผมก็จะทำให้ดีที่สุดครับ สู้ ๆ ครับ
                              ขอบพระคุณมากๆครับผมคุณมาร์ค
                              วันนี้ เน็ตอาการดีขึ้นมากเลยเข้ามาในเว็บได้แล้ว หวังว่าเน็ตจะดีแบบนี้ทุกวัน = ='' หรือแค่คนปล่อยบิทนอนหลับอยู่แล้วบิทโหลดเสร็จพอดีก็ไม่รู้

Originally posted by kammoonit View Post
                              หน้า 2 แล้ว ฮึบๆ
                              ขอบคุณครับผม

Comment

• ว้ากกกกกกกกกก Maximus IV Extreme เหลือหกพันกว่าบาท

ย้ำว่า Extreme นะครับ ไม่ใช่ Gene-Z

http://www.jedicool.com/product.php?id=1904

Comment

Working...
                                X