Announcement

Collapse
No announcement yet.

Specคอม ราคาต่างๆ ตามการใช้งาน(สำหรับผู้ต้องการประกอบเครื่องใหม่ อ่านก่อนโพสนะ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by runshana View Post
    ขอบพระคุณทุกท่านครับผม
    วันนี้ มีโอกาศได้แวะมาเล่นเน็ตชั่วคราว กระทู้ยาวมาไกลมากแต่ผมกลับไม่ทำหน้าที่ที่ดีเลย
    ขอประทานอภัยครับผม ทุกท่านสบายดีไหมครับเนี่ย ผมเกือบสบายดีครับ แฮะๆ
    อยากจะกลับหอพักของผมไวๆจัง แต่ก็ต้องทำงานให้เสร็จ
    ปล.คาดว่าปีใหม่คงไม่เสร็จ เศร้าอย่างแรง = ='
    ทุกคนสบายดีแวะเข้ามาดันกะทู้กันทุกวันครับ ห่วงแต่ท่านแหละครับปั่นโปรเจ็คพักบ้างนะครับ แล้วน้ำลดบ้างรึยังครับ

Comment

• Originally posted by Gumblar View Post
      ว้ากกกกกกกกกก Maximus IV Extreme เหลือหกพันกว่าบาท

ย้ำว่า Extreme นะครับ ไม่ใช่ Gene-Z

http://www.jedicool.com/product.php?id=1904
      ข่าวดีทวนกระแสฮาร์ดดิส ขอบคุณที่แบ่งปันครับ

Comment

• มาดันยามเย็น

Comment

• UP

Comment

• ดันหน่อย คงต้องรอท่านชนะมาปรับหน้าแรกใหม่ฮาร์ดดิสราคาเพิ่มขึ้น2-3เท่าตัวเลย

Comment

• Originally posted by abeachboy View Post
              ดันหน่อย คงต้องรอท่านชนะมาปรับหน้าแรกใหม่ฮาร์ดดิสราคาเพิ่มขึ้น2-3เท่าตัวเลย
              คงจะยั่งงั้นครับ ช่วงนี้ก็ดันกระทู้กันไปก่อน เอิ๊ก ๆ

Comment

• สวัสดีครับทุกคน สบายดีกันไหมครับ

คุณมาร์คสอนดีดไอพีออกจากเร้าเตอร์หน่อยได้ไหมครับ

ปล.แวะมาดันครับๆ

Comment

• ดันให้ครับ แจ่มสุดๆๆครับพี่ กำลังหา อยู่เลย ดู ที่เดียวได้ ทุกราคา เจ่งสุดๆๆครับพี่

Comment

• Originally posted by abeachboy View Post
                    ทุกคนสบายดีแวะเข้ามาดันกะทู้กันทุกวันครับ ห่วงแต่ท่านแหละครับปั่นโปรเจ็คพักบ้างนะครับ แล้วน้ำลดบ้างรึยังครับ
                    ลดแล้วครับ แต่เน็ตนี่ ช้าสุดๆเลยครับ จะตอบ1ข้อความ กดแล้วรอไป 1นาที จะขึ้นมา1 หน้าข้อความ เล่นเอาซะลืมตัว ลืมพิมพ์ 6โมง กว่าจะได้กดปุ่มจริงๆ 1ทุ่ม15นาทีแหน่ะครับ

Originally posted by abeachboy View Post
                    ข่าวดีทวนกระแสฮาร์ดดิส ขอบคุณที่แบ่งปันครับ
                    น่ายินดีเหมือนกันครับผม อิอิ

Originally posted by win22222 View Post
                    มาดันยามเย็น
                    ขอบคุณครับผม

Originally posted by slipknot66 View Post
                    UP
                    ขอบคุณคุณมาร์คมากครับผม ปลื้มใจ แฮะๆ

Originally posted by abeachboy View Post
                    ดันหน่อย คงต้องรอท่านชนะมาปรับหน้าแรกใหม่ฮาร์ดดิสราคาเพิ่มขึ้น2-3เท่าตัวเลย
                    เดี๋ยวคาดว่า 5ธันวา จะอัพเดทให้ครับผม วันพ่อ ได้หยุดพักแบบสบายๆแล้ว แฮะๆ

Originally posted by slipknot66 View Post
                    คงจะยั่งงั้นครับ ช่วงนี้ก็ดันกระทู้กันไปก่อน เอิ๊ก ๆ
                    ขอบคุณมากๆอีกทีคร้าบคุณมาร์ค อิอิ
                    ปล.คุรุรุ กลายเป็น กอนคุง ไปแล้ว ฮา

Comment

• Originally posted by FIRSTFOZO View Post
                      สวัสดีครับทุกคน สบายดีกันไหมครับ

คุณมาร์คสอนดีดไอพีออกจากเร้าเตอร์หน่อยได้ไหมครับ

เอ ผมก็ไม่แน่ใจนะครับผม ขออภัยด้วยครับผม
                      ขอรายละเอียดเพิ่มเติมนิดครับผม

Originally posted by tonnarubes View Post
                      ดันให้ครับ แจ่มสุดๆๆครับพี่ กำลังหา อยู่เลย ดู ที่เดียวได้ ทุกราคา เจ่งสุดๆๆครับพี่
                      ขอบคุณครับผม แต่ช่วงนี้ผมไม่มีโอกาศได้อัพเดทหรือตอบ ขออภัยด้วยนะครับผม

Comment

• Originally posted by FIRSTFOZO View Post
                        สวัสดีครับทุกคน สบายดีกันไหมครับ

ไม่เชี่ยวชาญจ้าาา

รอท่านอื่นล่ะกัน

Comment

• ดันๆแบบไม่มีข้อแม้รึข้อโต้แย้งใดๆทั้งสิ้นเพราะเป็นกะทู้ดีเด่น

Comment

• พูดแล้วก็ซวยจังแฮะ Scythe GOURIKI-III 700w อยู่ดีๆก็ระเบิดตูมเอง

เปิดคอมไม่ได้เลย แถมไม่มีเวลาไปเคลมอีก

Comment

• Originally posted by Gumblar View Post
                              พูดแล้วก็ซวยจังแฮะ Scythe GOURIKI-III 700w อยู่ดีๆก็ระเบิดตูมเอง

เปิดคอมไม่ได้เลย แถมไม่มีเวลาไปเคลมอีก
                              Scythe Stronger 700w ผมใช้มาปีกว่า ๆ แล้วยังสบายดี

ผมว่ายี่ห้อนี้ก็โอเคนะ กับราคาที่ไม่สูงเท่าไหร่

Comment

• UP

Comment

Working...
                                X