Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาหนึ่งอย่างแล้วเรา................

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wikorn View Post
    หายไปซะนานเลยนะครับ พี่ สวัสดีครับ อิอิ

สวัสดีดีท่าน Wikorn ยุ่งกับลูกครับ...เวียนหัวไปหมด ว่างเลยขออนุญาติแวะมาเที่ยวหน่อยครับ

Comment

• เมื่อเช้านึกว่า คอมกลับบ้านเก่าแล้ว....ครับ เลยหอบไปให้คุณหมอตรวจขากลับได้ยาแก้ไอชื่อ CORSAIR XMS3 DDR3 2GB กลับมาอีกสองแถว รวมแล้ว 4GB ครับ
      Last edited by yoda; 3 Jan 2008, 14:54:20.

Comment

• ไปเพิ่ม ยาโดปมาอีก 2 G อิอิ

Comment

• แรงมากๆ

Comment

• 10000 นี้ซื้อที่วางได้ป่ะ

Comment

• ลอง...ปรับบูท...เพิ่มพลังนิดหน่อย...ครับ RAM DDR3 1333
              Last edited by yoda; 3 Jan 2008, 14:54:29.

Comment

Working...
              X