Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาหนึ่งอย่างแล้วเรา................

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

โอ้ท่าน yoda คุณเป็นกระทู้ที่ผมตามดูเป็นกระทู้แรกนะ อยากรู้ว่าที่เหลือมันมีอาไรบ้าง......

Comment

อยากเห็นจริงๆเหรอครับ สเปคทั้งหมด 55+

Comment

ผมติดตามกระทู้นี้อยู่เหมือนกันครับ อยากรู้สเปกทั้งชุดเลยเหมือนกัน ให้ดีมีรูปด้วยจะสุดยอด ขอบคุณล่วงหน้าครับ

Comment

เจ๋งจริงๆ

Comment

เปลี่ยนคอมแล้ว หาพาสเวิสตัวเองไม่เจอ...เซ็งฉิบ ขออนุญาติสมัครใหม่ครับ

Comment

Originally posted by Yoda Yoda View Post
              เปลี่ยนคอมแล้ว หาพาสเวิสตัวเองไม่เจอ...เซ็งฉิบ ขออนุญาติสมัครใหม่ครับ
              555+

Comment

Originally posted by Yoda Yoda View Post
                ลองเข้าที่หน้า login เลือกว่าลืม password แล้วให้ส่ง password มาที่ email ของเราดู ซิครับ

Comment

Originally posted by Taknaluck View Post
                  ลองเข้าที่หน้า login เลือกว่าลืม password แล้วให้ส่ง password มาที่ email ของเราดู ซิครับ

ขอบคุณครับ เข้าไปแล้วครับ ส่งมาที่ email..ผม. เวลาไปเปลี่ยนก็ไม่เข้าครับ... เลยเซ็งเลย

Comment

เย้ได้แล้ว...............ขอบคุณครับ เพื่อนๆ ที่ส่งมาบอก

Comment

..กว่าจะประกอบคอม..เสร็จ...ก็ต้อง ขอขอบคุณ เพื่อนๆ หลายท่านที่แนะนำ ...นะครับ..:
                      Last edited by yoda; 3 Jan 2008, 14:53:55.

Comment

ท่าน Yoda บ้านอยู่ไหนครับ ที่้บ้านมีใครอยู่บ้าง กลับบ้านกี่โมง บอกรายละเอียดมาเลยครับ จะได้ไปขโมยถูกบ้าน หุหุหุ เห็นคอมท่านแล้วมาดูคอมผมก็ได้แต่ถอนหายใจดังๆ เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

กว่าจะคลอดออกมาได้ ท่าน เป็นไงบ้างครับ ได้อย่างที่คิดใหมครับ ประสิทธิภาพ ของเครื่องนี้

Comment

Originally posted by bavornsak View Post
                            ท่าน Yoda บ้านอยู่ไหนครับ ที่้บ้านมีใครอยู่บ้าง กลับบ้านกี่โมง บอกรายละเอียดมาเลยครับ จะได้ไปขโมยถูกบ้าน หุหุหุ เห็นคอมท่านแล้วมาดูคอมผมก็ได้แต่ถอนหายใจดังๆ เฮ้อๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

5555 กว่าจะได้ก็เหนื่อย..มากเหมือนกันครับ... ก่อนหน้าคอมผมใช้มา หลายปีได้แล้ว ก็ได้เลิกซักทีในการเปลี่ยนคอมใหม่...ครับ...

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                              กว่าจะคลอดออกมาได้ ท่าน เป็นไงบ้างครับ ได้อย่างที่คิดใหมครับ ประสิทธิภาพ ของเครื่องนี้

ครับ...เป็นอย่างท่านคิดตั้งแต่แรกครับ ประสิทธิภาพ...ดีครับ.. แต่ยังใหม่อยู่ ยังเซต การ์ดจอ 2900 ไม่ชัวร์เท่าไหร่ครับ... ช่วงนี้ก็วุ่นกับการลงโปรแกรม..เก่าๆ...ครับ

Comment

ท่าน yoda ครับ ขอสเปคแบบละเอียดๆ หน่อยได้ไหมครับ จะหวงไหม...ถ้าจะประกอบคอมโดยยึดเอาสเปคของท่านเป็นบรรทัดฐาน ???

สุดยอดจริงๆ
                                Last edited by DarkProphet; 5 Sep 2007, 18:02:39.

Comment

Working...
                                X