Announcement

Collapse
No announcement yet.

ได้มาหนึ่งอย่างแล้วเรา................

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ตามมารอดู อีกรอบ ^_^

Comment

Originally posted by DarkProphet View Post
      ท่าน yoda ครับ ขอสเปคแบบละเอียดๆ หน่อยได้ไหมครับ จะหวงไหม...ถ้าจะประกอบคอมโดยยึดเอาสเปคของท่านเป็นบรรทัดฐาน ???

สุดยอดจริงๆ
      ได้ครับสบายมาก...ไม่หวงครับ...ผมส่ง PM ไปให้แล้ว
      Last edited by yoda; 5 Sep 2007, 19:30:39.

Comment

รบกวนขอสเปคด้วยอีกคนได้มั๊ยครับ

Comment

่ท่านไม่ได้ประกอบเองหรือ เห็นแพ็คอยู่ในกล่อง เห็นสเป็คแล้ว ok..OK..OK

Comment

เครื่องที่ทุกคนใฝ่ฝัน

Comment

Originally posted by The MOO View Post
              รบกวนขอสเปคด้วยอีกคนได้มั๊ยครับ
              ได้ครับ..เดี๋ยวผม ลงในเวปเลยครับ.

Comment

Originally posted by samutss View Post
                ่ท่านไม่ได้ประกอบเองหรือ เห็นแพ็คอยู่ในกล่อง เห็นสเป็คแล้ว ok..OK..OK

ไม่ได้ประกอบเองครับ... ท่าน..

Comment

โอ้ว เด็ดจริงเลยครับท่าน

Comment

test ลายเซ็น

Comment

• คนรวยทำอะไร ก็ไม่น่าเกลียดครับ 555

Comment

• Originally posted by yeenhothit View Post
                        คนรวยทำอะไร ก็ไม่น่าเกลียดครับ 555
                        ส่วนตัวมีความคิดว่า...

ถ้าคนรวยแล้ว..ทำให้ผู้อื่นเดือดร้อน..โกงกิน...เอาเปรียบผู้ด้อยโอกาส...( ผมถือว่า น่าเกลียดครับ )

ถ้าคนรวยแล้ว... ตั้งน่าตั้งตาทำมาหากิน...ไม่คิดไปโกงกินผู้อื่น หรือเอาเปรียบสังคม..ทำงานสุจริต...( ผมถือว่า ไม่น่าเกลียดครับ )

Yoda

Comment

• ติดตามบอร์ดมาเหมือนกัน สเปกดีจิงๆ

Comment

• ลองใช้ CPU-Z Validator แบบ Standard ครับ
                            Last edited by yoda; 3 Jan 2008, 14:54:47.

Comment

• หายไปซะนานเลยนะครับ พี่ สวัสดีครับ อิอิ

Comment

• คอมแรงเกือบเท่าท่าน Pegazus เลยนะเนี่ย !!

Comment

Working...
                                X