Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว 12,000 นิดๆ (ไม่รวมจอ) อุปกรณ์บ้านๆ ก็แหกโค้งได้ (หรือเปล่าหว่า) อิอิ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กำลังคิดจะถอยคอมใหม่ในงบนี้เลยครัับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      ผมขายเครื่องเสียงรถยนต์ครับ มาอุดหนุนได้ทุกเวลา อยู่ตรงข้ามซีคอรครับ www.robinradio.com

สเปคคอมซื้อที่ใหนก็มีครับ ที่ขายคอม สเปคนี้ บ้านๆสุดๆครับ ไม่ได้มีของแค่บางร้านครับ มีเกือบทุกร้านครับผม

เจ้าของเครื่องแต่ฝากให้ผมจัดการให้เฉยๆครับ เลยมีโอกาศเอามาให้ดูครับ
      ร้านคุณวิกรหรือครับ ไปใช้บริการมีส่วนลดมั้ยครับ

Comment

ไม่น่าเชื่อว่าจะแรงได้ขนาดน๊านนน

คนมันแรง รึเป่า เครื่องมันเรยแรงตาม

Comment

เอ้อคือ แรมเตี้ยหน้าตามันเปนไงอะคับ

Comment

Originally posted by sd_keng View Post
            ร้านคุณวิกรหรือครับ ไปใช้บริการมีส่วนลดมั้ยครับ
            เปล่าครับแต่ผมเป็นผู้จัดการร้านครับ (ประมาณว่า จับกังอะ ทำตั้งแต่ สั่งของยังติดตั้งถ้าช่างไม่ว่าง เอิ้กๆๆ อ่อ ผมขายเครื่องเสียงนะไม่ได้ขายคอม)อิอิ

Originally posted by FLyRock View Post
            ไม่น่าเชื่อว่าจะแรงได้ขนาดน๊านนน

คนมันแรง รึเป่า เครื่องมันเรยแรงตาม
            คนไม่ค่อยแรงหรอกครับ ของมันพอได้ครับ คนกากๆครับ

Originally posted by kunayai View Post
            เอ้อคือ แรมเตี้ยหน้าตามันเปนไงอะคับ
            ตามรูปไง ไม่เห็นเหรอครับ มันเตี้ยกว่า KINGTON หรือแรมทั่วๆไป
            อีกนิดลืมบอก

1Gx2 ต้องชิพ KINGTON นะครับ

2Gx2 ก็ต้องชิพ KINGTON นะครับ เมื่อวานลองเอาชิพ apida มา วิ่งไม่ออกครับ (แถวเตี้ยนะครับ)

Comment

ของ ผม KINGTON 2Gx2 ตัวเตี้ยๆ เหมือนกันเลย แต่มันวิ่งไม่ออกแบบนี่เลย ต้องเพื่มไฟหรอ

ท่านวิกร ตั้ง บัส400 หรือ 333 งะ

Comment

แจ่ม

Comment

Originally posted by graffiti View Post
                  ของ ผม KINGTON 2Gx2 ตัวเตี้ยๆ เหมือนกันเลย แต่มันวิ่งไม่ออกแบบนี่เลย ต้องเพื่มไฟหรอ

ท่านวิกร ตั้ง บัส400 หรือ 333 งะ
                  RAM ถ้ามันจะวิ่งเกินลิมิตต้องจ่ายไฟเพิ่มทั้งนั้นครับ ตั้ง 400 หรือ 333 อยู่ที่ CPU และบัสที่เราจะเล่นครับ
                  อย่างชุดนี้ CPU เริ่มทำงานบัส 200 ถ้าจะเล่นบัส 300 ก็ต้องทดแรม 333 ครับ แรมจะทำงาน 1000 พอดีครับ

ถ้าเป็น AMD ที่OC บัสได้ไม่สูง ประมาณ 250 จะให้แรมวิ่ง 1000 ก็ใช้ บัสแรม 400(800) ครับ

Comment

แจ่มไปเลยครับ หึๆๆๆ

Comment

• Originally posted by tanong7749 View Post
                      แจ่มไปเลยครับ หึๆๆๆ
                      เดี่ยวรอดูของท่านเองนะครับ ไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้ครับ ได้เห็นแน่นอน แรงกว่านี้อีก อิอิ

Comment

• Originally posted by wikorn View Post
                        เดี่ยวรอดูของท่านเองนะครับ ไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้ครับ ได้เห็นแน่นอน แรงกว่านี้อีก อิอิ
                        ฮ่าๆๆ

พี่ครับ คือใจจริงก็อยากได้ PCI-E EVGA 9600GT อยุ่เหมือนกัน (มันงามหลายเลย)
                        แต่ถ้าพี่หาแร้วไม่มี ก็ไม่เป็นไรครับ ......

แล้ว ตัว vga ยี่ห้ออื่นที่พี่จะเอามานี่ มันตัวไหนหว่า ... พอดีฟังไม่รุ้เรื่องด้วยฮะตอนคุยโทรสับ บวกกับผมไม่ค่อยมีความรู้เรื่องนี้ 55+ จาได้ไปหาดูรูป ว่ามานงามบ่อ ฮิๆๆ

Last edited by tanong7749; 9 Mar 2009, 19:25:13.

Comment

• แล้ว พีวิกร อย่าลืมตัวแปลงแจ๊ค ของผ๋มด้วยนะเด้อ.... เดะม่ามี อะไร ไว้ฟังเพลง ฮ่าๆๆ

^^

Comment

• จัดสายสวยเกิ๊น ครับท่าน

Comment

• เมนบอร์ดตัวนี้ ถ้าจะใช้ OnBoard ไม่ต้อง Share Ram หรอครับ ผมหาตัวปรับไม่เจอ

Comment

• Originally posted by life View Post
                                เมนบอร์ดตัวนี้ ถ้าจะใช้ OnBoard ไม่ต้อง Share Ram หรอครับ ผมหาตัวปรับไม่เจอ
                                มีครับ มีแชร์แน่นอน

Comment

Working...
                                X