Announcement

Collapse
No announcement yet.

Catalog เลือกลำโพงโดยนาย TroRuwA

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by darkcoffee View Post
    รีวิวตัวนี้ทีครับ Swans M50W
    ขอบคุณครับ
    ขอบ่นหน่อยครับ เอะอะก็ให้คนทำรีวิว
    ผมจะเอางบมาจากไหนนนนนนนนนนน ไม่ใช่อันละไม่กี่ตังนา
    M20 ผมก็รีวิวไปให้แล้ว ไม่ลองหาดูละครับ M50 ก็มีคนทำรีวิวแล้ว ทำไมไม่หาดูละครับ
    รักการค้นคว้า รักการอ่านหน่อย อย่ามัวแต่รอให้มีคนมาป้อนข้อมูลให้ครับ

Originally posted by lookchid View Post
    ดันครับ จะได้คนเข้ามาอ่าน ครับ^^
    ขอบคุณมากจ้า

Comment

ใจเยงๆครับ คุณTroRuwA

ผมก็นึกๆอยู่น่ะ ว่าเดี๋ยวน่าจะมีใครมาถามหารีวิว ก็เลย.. ที่เคยทักน่ะครับ
      ว่าอันไหนมีรีวิวไว้แล้ว ก็เอามาแปะซะเลย (สิ้นเรื่อง??? )

Comment

Originally posted by TroRuwA View Post
        ขอบ่นหน่อยครับ เอะอะก็ให้คนทำรีวิว
        ผมจะเอางบมาจากไหนนนนนนนนนนน ไม่ใช่อันละไม่กี่ตังนา
        M20 ผมก็รีวิวไปให้แล้ว ไม่ลองหาดูละครับ M50 ก็มีคนทำรีวิวแล้ว ทำไมไม่หาดูละครับ
        รักการค้นคว้า รักการอ่านหน่อย อย่ามัวแต่รอให้มีคนมาป้อนข้อมูลให้ครับ

ขอบคุณมากจ้า
        เห็นใจพี่พงศ์มากมายครับ บางครั้งรีวิวพวกนี้มีนมีเต็มอยู่ไปหมด แค่พิมพ์ใน Google ก็เจอแล้ว
        แล้วเวลาจะขอให้รีวิวก็ขอแบบห้วนๆ ขอแบบเออรีวิวให้ทีนะฝากด้วย ผมเจอบ่อยๆครับ
        เวลาคนมาขอแผ่นเบิร์น มาถึงก็สักแต่ขอๆไปที คือไม่มีหัวไม่มีหาง เอาง่ายๆเลย ผมว่า
        ท่านใดอยากให้รีวิว ก็ควรหาก่อนครับ ก่อนถาม เราควรกรักการค้นหาครับ หาไม่ได้แล้วถาม
        ก็บอกว่า หาที่นี่ๆมาแล้ว หาไม่เจอจริงๆ มันเหมือนกับทำการบ้านมาก่อนอะครับผมว่า

อยากให้สังคมที่นี่ดีดีครับ

Comment

เจ๋งๆๆ เซฟใส่ favourite ก่อน

Comment

ดันให้กระทู้ดีๆ ความรู้ทั้งนั้นครับ เป็นbookmarkผมเลยกระทู้นี้ อ่านแล้วมีกำลังใจทำงาน หาเงินมาซื้อลำโพงดีๆ อิอิ

Comment

ขออนุญาตดันกระทู้ดีๆขึ้นไปนะครับ

Comment

ดันให้กระทู้ดีๆครับ

Comment

หมุดๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ดัล

Comment

• ช่วยดันครับ

ปล. ตัว G9 เป็นอย่างไรบ้างครับ

Comment

• Cambridge SoundWorks 4.1 ตัวนี้น้ำเสียงเป็นยังไงบ้างครับ

Comment

• วันนี้ไป Hi end audio มาได้ลอง Book ล่ะ ดอก4นิ้วแต่เสียงใหญ่ดีจัง

ตอนเห็น Review ของพงศ์ นึกว่าตัวจะเล็ก กลับใหญ่กว่าที่คิดไปหน่อย :-)

รอ Review Bird อยู่นะ วันนี้เลยไม่ได้ลอง Bird หึๆ

Comment

• Originally posted by FolkTrance View Post
                            วันนี้ไป Hi end audio มาได้ลอง Book ล่ะ ดอก4นิ้วแต่เสียงใหญ่ดีจัง

ตอนเห็น Review ของพงศ์ นึกว่าตัวจะเล็ก กลับใหญ่กว่าที่คิดไปหน่อย :-)

รอ Review Bird อยู่นะ วันนี้เลยไม่ได้ลอง Bird หึๆ
                            มันตัวสูงเนอะ แต่เสียงกลางใหญ่จากสี่นิ้วจริงๆ

ส่วนนกนี่รอมันเติบโตก่อนครับ กำลังสอนมันร้องเพลงอยู่ครับ ^^

Comment

• Originally posted by TroRuwA View Post
                              มันตัวสูงเนอะ แต่เสียงกลางใหญ่จากสี่นิ้วจริงๆ

ส่วนนกนี่รอมันเติบโตก่อนครับ กำลังสอนมันร้องเพลงอยู่ครับ ^^
                              จับน้องนกร้องคาราโอเกะหรอครับ ^_^

Comment

• Originally posted by soundfront View Post
                                จับน้องนกร้องคาราโอเกะหรอครับ ^_^
                                กำลังให้มันหัดร้องเพลงครับ
                                ปีหน้าส่งประกวด AF เลย

Comment

Working...
                                X