Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอทีครับ ฟันธงกันไปเลย X-Fi Xtreme Music Audigy 2 ZS

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ดันๆๆๆๆๆ

Comment

• ผมว่า Creative T7900 หรือตัว GD580

สู้ Microlab x3 5.1 ไม่ได้อะ

แต่ถ้ามองข้ามไปเล่นรุ่นใหญ่ ก็อีกเรือง

Comment

• Originally posted by hack3rb43 View Post
        ผมว่า Creative T7900 หรือตัว GD580

สู้ Microlab x3 5.1 ไม่ได้อะ

แต่ถ้ามองข้ามไปเล่นรุ่นใหญ่ ก็อีกเรือง
        ก็คงแบบนั้นแหละครับ แต่มันก็ได้ Digital มาด้วย ไว้สำหรับต่อ Console นะ อิอิ

Comment

• โอ้วขอบคุนมากๆครับผม

Comment

• ดันรอลำโพงด้วย 555+

Comment

• ดันๆๆๆๆๆๆ

Comment

• เกิดวันนี้ ไม่มีคนดัน 555+

Comment

• และแล้วเราก็ถอยมาทั่งสองตัวในวันเกิด รอรับของอยู่ครับ 55+

Comment

• Originally posted by losopeem View Post
                    และแล้วเราก็ถอยมาทั่งสองตัวในวันเกิด รอรับของอยู่ครับ 55+
                    ซะงั้น สอยคู่แต่แรกก็ไม่ต้องมาถามแล้ววววว

Comment

• Originally posted by JPS View Post
                      ซะงั้น สอยคู่แต่แรกก็ไม่ต้องมาถามแล้ววววว
                      +1 ผมก็เห็นด้วยนะครับ เล่นซื้อทั้งคู่เลย - -*

Comment

• เงิบๆ ว่าผมเลยอ่า ตอนแรกไม่มีเงินครับ ว่าจะลงลำโพง ด้วย ถอยนู้นถอยนี่มาหมดงานคอมมาร์ทไป8หมื่นกว่าๆ เงินเลเหลือยน้อยครับ แล้วอยากจะศึกษาดูความเห็นคนอื่นด้วยครับ เพราะผมซื้อมือ1 ไม่อยากขายครับ ซื้อมาก็รักถ้าซื้อลแวขายผมจะไม่อยากซื้อ อุปกรคอมผมทุกอย่างตั่งแต่เครื่องแรก ยังไม่เคยขายสักชิ้น

รบกวนยังไม่ปิดกระทู้นะครับฟังการไปเรื่อยๆ

Comment

• ดันรอความเห็นกันต่อไปครับ 4555+

Comment

• มีเองแล้ว ก็ฟังเทียบดูเองเลยดีกว่าครับ อย่าไปสนใจความเห็นคนอื่นเลย ตัวเองชอบก็พอแล้วครับ
                            แบบที่คนอื่นชอบเราอาจไม่ชอบก็ได้

ผมยังสงสัยอยู่ว่าในเมื่อมีทั้งคู่แล้ว ยังจะต้องถามความเห็นคนอื่นทำไมอีกละครับ

Comment

• ก็แบบว่าอยากรู้อ่ะครับเพราะ การตั่งค่า ลำโพง หู ความเห็นไม่เหมือนกาน ก็อยากรู้ไปเรื่อยๆอ่ะครับผม

แล้วอีกอย่างการ์ดยังมาไม่ถึงมือด้วย 555+

Comment

• ผมใช้อยู่ทั้งสองตัว

x-fi ดุกว่า ฟังชั่นดีกว่า

2zs เสียงใส ธรรมชาติ

Comment

Working...
                                X