Announcement

Collapse
No announcement yet.

>> 3BB FTTx & VDSL Society <<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปวดหัวกับบอร์ดใหม่เลย ความสบายตาหายไปสิ้น แถมบั้กอีโมอีกตังห๊าก -.-

Comment

• ผมเข้ามาแล้วปวดตามากเลย
      ฟังก์ชั่นแสดงหน้าในแต่ละกระทู้ก็หายไป ต้องเข้าหน้า 1 แล้วมากดเลือกหน้าอีกที จะไปหน้าท้ายสุดก็ต้องพิมพ์เอา

ถ้าทำธีมเทาๆ เหมือนเดิมจะช่วยได้เยอะเลย

Comment

• แสบตาเหลือเกิน นี้ขนาดเปิด Night light ไป 40% แล้วนะ

Comment

• opthus ช่วยได้

Comment

• ชอบมืดๆ ก็จัดให้ มืดเป็นถ่านเลยขอรับทีนี้

Comment

• Originally posted by XsoeIIsJ View Post
              ชอบมืดๆ ก็จัดให้ มืดเป็นถ่านเลยขอรับทีนี้
              จากแสบตากลับมาลายตาแทนครับ

Comment

• มีเมนูให้เลือกข้างล่างนะครับ OCZ Dark , Light
                ปวดตาทั้งสองอันเลย 5555

Comment

• เอาโทนแบบเดิมไม่ได้หรอ พื้นเทา แถบบนเขียว ผมว่าสวยสุดละ เป็นเอกลักษณ์ดี

Comment

• ให้เวลาทีมงานสักหน่อยขอรับ ผมว่าเค้ากำลังค่อยๆแก้อยู่นะ เนี่ยอีโมน้องหัวม่วงหายบั้กล่ะ

ผมเบื่อบอร์ดเก่ามานานแล้ว ใอ้ที่เด้งๆอยู่บ้านบน ไม่รู้อะไรน่าลำคาญ - - ปิดไปสักพักก็เด้งมาอีก ประวัติค้าขายก็หาย

หวังว่าบอร์ดใหม่รอบนี้จะเสร็จจริงๆสักที เพราะเห็นทีมงานพยายามอัพเกรดมาหลายรอบล่ะ เจ๊งทุกทีไม่รู้ทำไม

Comment

• notifications ขึ้นเต็มเลย แจ้งเตือนแม้แต่มีการตอบโพสต์ในฟอรั่ม ปิดไม่หายด้วย 555

Comment

• มีวิธีเปิดกระทู้แล้วมาหน้าสุดท้าย เลยไหมครับ (สำหรับกระทู้หลายๆหน้า)

Comment

• Originally posted by bome2004 View Post
                          มีวิธีเปิดกระทู้แล้วมาหน้าสุดท้าย เลยไหมครับ (สำหรับกระทู้หลายๆหน้า)

Comment

• มีสี(คล้าย)ของเดิมแล้วจะขอรับ เมนูขวาล่าง OCZ OLd School ใด้เลย

แต่ผมว่าไม่ค่อยเหมือนแห่ะ เหมือนฟิล์มเนกาทีฟ หรือไม่ก็ OCZ chocolate มากกว่า

Comment

• Originally posted by O_ho View Post

ขอบคุณครับ

Comment

• ลาก่อน 3bb club หลังจากที่แก้ไขปัญหาให้ไม่ได้ซะที
                                กลับไปซบอก true ละ

Comment

Working...
                                X