Announcement

Collapse
No announcement yet.

ubiquiti nanostation loco M2 airmax-N 2.4 mhz

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wattaa View Post
    มาขอบคุณครับ บอล แนะนำการ คอนฟิก LOCO M2 ได้ดีมากเลยครับ ขอบคุณคนเก่งแห่ง OCZ ครับ
    Originally posted by ton_secmu View Post
    แล้วมันช่วยได้มากรึป่าวอ่ะครับ คุณบอล ^^
    Originally posted by ton_secmu View Post
    รอฟังผมเทส นะครับ บ้านต้นฝนตก ยกเอา ยูบิ ลงมาไม่ได้เนี่ย เหอๆ
    ไล่ให้มาตกทางนี้บ้างดิ
    Originally posted by ForceSource View Post
    โอ้ พันกลางเองหรอครับ
    อิ อิ

Comment

• โหย ของแรง มาก ๆ มาอีกแล้ว ทีนี้จะให้มันทะลุ ไปถึงชั้นไหนอ่ะท่าน....

Comment

• รอคุณบอล ลอง bl m2+poe พันกลาง เดี๋ยวไปขอข้อมูลแล้วจัดมาเล่นมั่ง

Comment

• bl มันแค่ 1*1 ใช้งานระยะไกลครับ

Comment

• แจ่มรอ หอเสร็จก่อนได้ใช้แน่ครับ

Comment

• Originally posted by mballx View Post
              bl มันแค่ 1*1 ใช้งานระยะไกลครับ
              ได้ยินแว่วๆ พันกลาง อิอิ มีขายจริงหริ มีจริง ต้อขอ เลย 555555+

Comment

• อัพเดทข่าวร้อน....มิยาบิ ยังไม่หายไปกับสึนามิ http://www.myvisitingcard.com/2011/u...n-tsunami.html

Comment

• Originally posted by mballx View Post
                  อัพเดทข่าวร้อน....มิยาบิ ยังไม่หายไปกับสึนามิ http://www.myvisitingcard.com/2011/u...n-tsunami.html
                  เหอ ๆ ท่าน Ball เอาจริงอ่ะ ... คือกลัวมาก... พวกเขียนการ์ตูน ที่ผมชื่นชอบ ...บีซ เทพมรณะ...วันพีช...นารุโตะ....กันสึ..รีบอน....และอื่น ๆ ตาย.......โอ้ไม่อยากคิด....และ ดารา AV เหอ ๆ

Comment

• เค้าสวยอะ...มองไปคล้ายน้องแนท

Comment

• ภาพตอนยังไม่ถอด ก็น่ารักดีนะ เอิ๊ก (ลงทะเลไปเรื่อย ๆ )

ฮ่า ๆ

Comment

• น้องแนท เค้าไปอยู่วัดแล้ว

Comment

• ช่วงนี้หมดมุข ไม่มีอะไรมารีวิวเหรอครับท่าน ball สงสัย Ubi มันเสถียรเกินไป แหง๋ - -"

Comment

• จริงๆนะ ไม่ได้เชียร์ออกนอกหน้า มันนิ่งมากมาย ไม่งอแงเลย 24*7 ตลอด เลยเรื่องเม้าส์มันน้อย

Comment

• Rk แรมตั้ง 64 เล่นไป 2 ตัว โหดมากมายเลยท่าน ไม่ให้นิ่งได้ไงไหว ของแรงขนาดนั้น.. ตอนแรกผมกะจะเล่น Nano station M2 HP แต่ดู spec Rk แล้ว แรมเยอะกว่าเท่าหนึ่ง... ตัวต่อไปเอา Rk ดีกว่า ประยุกต์เสาได้หลายแบบดี

Comment

• เปลี่ยนกระทู้ เป็น ชมรมคนรัก มิยาบิ ดีกว่ามั้งท่าน ฮา ฮา

Comment

Working...
                                X