Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อ!!!ไหมที่เวปบอร์ด overclockzone ช้าจนเต่าเรียกพี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

บริจาค Sever ให้พี่เค้าเยย แหะๆ

Comment

ก็ คนเข้าเยอะ น่ะครับเห็นใจกันหน่อย ก็ช้าเป็นบางช่วง

เปิดกระทู้มาแล้วยังไงก็ลอง ตั้ง ร่วมบริจาค ซื้อ server ใหม่เลยดีไหมครับ

ปล. server ที่ใช้ spec อะไรบ้างครับ up ไรได้มั่งครับ - -

Comment

สีทนได้

Comment

อย่าลืมอดีต 56 k สิ เมื่อก่อนยังช้ายิ่งกว่าเต่า พอเน็ตได้เร็วกันเป็น เมก เมก บางเวบช้าบ้างก็ธรรมดาถ้า refresh เเล้วเข้าบอร์ดได้ก้โอละ ผมว่าชิวๆได้อยู่นะ ดีกว่าเมื่อก่อนที่มีอยู่ช่วงเเทบเข้าไม่ได้ เยอะเลย

Comment

เก็บคนล่ะ 5 บาทซื้อ SV ใหม่

Comment

ใช้ หมาไฟ จะเร็วขึ้นเยอะเลยครับ ลองเปลี่ยนดู

Comment

เด่วนี้ผมว่า มันดีขึ้นแล้วนะ

เอิ๊กๆ ไม่รู้สิ เหมือนกับหลังๆมามันเข้าได้ลื่นตลอด(หมาไฟนะ)

ขนาดผมโหลดบิท ให้มันกินเนทไป 300+(เนทผม 3m) คลิกเข้ามายังลื่นปรึี๊ดด

Comment

ตอนนี้เร็วแล้ว -0-

Comment

อยากรู้ตอนสามทุ่ม มันเร็วป่าวครับ ที่บ้านมันอืดเป็นเรือเกลือครับ ตอนอื่นๆๆช้าบ้างเล็กน้อย

Comment

ใครที่เบื่อ !! แสดงว่าไม่ใช่ คน OCZ ตัวจิง

เพราะถ้าตัวจิง เขาเลือกเบื่อกันหมดแล้วครับ 5+

เห็นใจ เขาหน่อย คนเยอะ เงินน้อย เปลี่ยนเซิฟหลายรอบแล้ว มะันก็ไม่พอ คัยรวยๆ โยนเงินสัก 4 5 แสน ไปอับเซิฟที

Comment

ใช้จิ้งจอกไฟครับ ไม่เห็นอืดเลยนิ

Comment

แนะนำให้เจ้าของกระทู้บริจาคเงินให้กับ OCZ คับ

เพราะ OCZ เป็นเว็บที่ให้ทุกท่านเข้าใช้งานได้... ฟรี !

หาความรู้ต่าง ๆ มากมาย...ฟรี ! พูดคุยกับเพื่อนสมาชิกเรื่องต่าง ๆ ... ฟรี !

โดยทางเว็บมีรายได้จาก โฆษณา มีทติ้ง จัดทำของที่ระลึก และอื่น ๆ

ตามที่เว็บจะหาได้... และรายได้เหล่านั้นก็คงนำมาเป็นรายจ่ายเพื่อพัฒนาเว็บ

ในทุกด้าน ทั้ง Software Hardware Peopleware ไหนจะค่าโอสต์ ค่าเซิร์ฟเวอร์ ฯลฯ

เพียงแค่ท่านบริจาคเงินให้กับ OCZ เท่านั้นคับ (หรือจะบริจากเซิร์ฟเวอร์เลยก็ได้)
                          แล้ว OCZ จะเร็วขึ้นตามใจท่านแบบสั่งได้เลยคับ
                          บริจาคมากก็เร็วมาก... บริจาคน้อยก็จะเร็วน้อยลงหน่อย...
                          จะได้ไม่ต้องมาถาม ว่า...

...เบื่อไหม !!!

อิอิ...

ปล. น่าจะเปลี่ยนหัวกระทู้ให้ Soft ลงหน่อยก็ดีนะครับ
                          เข้าใจว่าแค่ระบาย แต่ถ้าคำมัน Hard ไป กระทู้จะร้อนผิดปกติมากคับ
                          คนเข้ามาเยอะ เป็นเหตุให้เซิร์ฟเวอร์ทำงานหนัก และ "ช้าลง"
                          ซึ่งเป็นสิ่งที่ เจ้าของกระทู้ไม่ต้องการด้วยคับ เอิ๊ก ๆ

Comment

Originally posted by deeeeluxe View Post
                            แนะนำให้เจ้าของกระทู้บริจาคเงินให้กับ OCZ คับ

เพราะ OCZ เป็นเว็บที่ให้ทุกท่านเข้าใช้งานได้... ฟรี !

หาความรู้ต่าง ๆ มากมาย...ฟรี ! พูดคุยกับเพื่อนสมาชิกเรื่องต่าง ๆ ... ฟรี !

โดยทางเว็บมีรายได้จาก โฆษณา มีทติ้ง จัดทำของที่ระลึก และอื่น ๆ

ตามที่เว็บจะหาได้... และรายได้เหล่านั้นก็คงนำมาเป็นรายจ่ายเพื่อพัฒนาเว็บ

ในทุกด้าน ทั้ง Software Hardware Peopleware ไหนจะค่าโอสต์ ค่าเซิร์ฟเวอร์ ฯลฯ

เพียงแค่ท่านบริจาคเงินให้กับ OCZ เท่านั้นคับ (หรือจะบริจากเซิร์ฟเวอร์เลยก็ได้)
                            แล้ว OCZ จะเร็วขึ้นตามใจท่านแบบสั่งได้เลยคับ
                            บริจาคมากก็เร็วมาก... บริจาคน้อยก็จะเร็วน้อยลงหน่อย...
                            จะได้ไม่ต้องมาถาม ว่า...

...เบื่อไหม !!!

อิอิ...

ปล. น่าจะเปลี่ยนหัวกระทู้ให้ Soft ลงหน่อยก็ดีนะครับ
                            เข้าใจว่าแค่ระบาย แต่ถ้าคำมัน Hard ไป กระทู้จะร้อนผิดปกติมากคับ
                            คนเข้ามาเยอะ เป็นเหตุให้เซิร์ฟเวอร์ทำงานหนัก และ "ช้าลง"
                            ซึ่งเป็นสิ่งที่ เจ้าของกระทู้ไม่ต้องการด้วยคับ เอิ๊ก ๆ
                            เห็นด้วยๆ หัวกระทู้อ่านแล้วรู้สึกได้ว่าแรงไป กระทู้เลยร้อนเพราะไม่เห็นด้วยกับ จขกท.

Comment

56K
                              เมื่อก่อน ใช้ทั้งโรงบาล

บ่เห็นบ่นเลยครับ

เปิดไว้ 2 หน้า

ออกไปต้มมาม่า สุกพอดี

Comment

เร็ว ดี นะ

Comment

Working...
                                X