Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อ!!!ไหมที่เวปบอร์ด overclockzone ช้าจนเต่าเรียกพี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ลองเปลี่ยนมาใช้ firefox ดูครับ
    โคตรเร็วเลยกดปุ๊บมาปั๊บ
    ผมลองมาแล้วระหว่าง IE8 กะ Firefox

Comment

pantip ช่วยท่านได้ เบื่อตรงเวลาจะตกลงซื้อของนิ กลัวไม่ทันกิน

Comment

Originally posted by carktui View Post
        นี่เหรอที่ไม่ได้ว่า คุณเรียนจบชั้นไหนมาครับเนี่ย
        จบอนุบาลบ้านหลังเต่างับครับ
        แล้วคุณล่ะ
        ตัดสินคนด้วยด้วยจบชั้นไหนเหรอครับ
        ^^

Comment

เต่าๆ ขำมาก +1

Comment

Originally posted by titan_psp View Post
            จบอนุบาลบ้านหลังเต่างับครับ
            แล้วคุณล่ะ
            ตัดสินคนด้วยด้วยจบชั้นไหนเหรอครับ
            ^^
            อย่าไปทะเลาะด้วยเลยครับ

Comment

ผมว่าเฉยๆนะ ไม่ช้าไม่ช้าเร็ว ลองเปลี่ยนจาก IE เป็น opera หรือ firefox ดู

Comment

Originally posted by Gearhead View Post
                อย่าไปทะเลาะด้วยเลยครับ
                ได้ครับพี่Gearhead
                ^^
                ขอโทษที่รุนแรงไปหน่อยครับ

Comment

ยังไม่ชินกันอีกหรอ

Comment

ใจเย็นๆ เว็ปมันได้รับความนิยมสูง คนเลยเยอะ

เวลา search อะไรเกี่ยวกับ IT ก็จะเจอกับ OCZ เป็นที่แรกๆ

Comment

มีช้าบ้าง เร็วบ้าง ตามแต่ช่วงเวลา

Comment

ยังไงก็รัก OCZ ครับ

Comment

ผมก็ว่าช้านะท่าเที่ยบกับเว็บคืน

ผมก็ไม่ได้บ่นอะไรนะถ้าตอนไหนช้ามาก ๆ ผมก็ไม่ได้เข้า

ชอบเข้าตอน ตี 2-5 อะเร็วดี ^^

Comment

IE ช้ามากครับ ลอง Safari ดิครับไวกว่าเยอะ

Comment

Originally posted by titan_psp View Post
                              ผมไม่ได้ว่านะ
                              แต่ไปเล่นเวปอื่นที่มันเร็วกว่านี้ของคุณเถอะครับ
                              ไม่มีใครเค้าขอร้องให้มานั่งเล่นนะครับ
                              คุณไปก็ดี
                              บอร์ดจะได้เร็วขึ้นอีกหน่อย
                              พี่เค้าไม่ได้ว่าผมเลยนะ ผมคิดไปเองครับ

Comment

Originally posted by หัวโบราณ View Post
                                ยังไม่ชินกันอีกหรอ
                                555 นั้นดิ

Comment

Working...
                                X