Announcement

Collapse
No announcement yet.

เบื่อ!!!ไหมที่เวปบอร์ด overclockzone ช้าจนเต่าเรียกพี่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

maxnet เปิด เวปช้านี่เกี่ยวป่ะอิอิ

Comment

ไม่มี OCZ แล้วจะรู้สึก

บอร์ดกองเต็มบ้านแน่ๆ หาที่ปล่อยของไม่ได้

พ่อค้าทำมาหากิน ตายเรียบ

Comment

ปกติ โปร่งๆ

Comment

ผมแค่เข้ามาระบายเฉยๆๆไม่ได้มีเจตนาอื่นแอบแฝงครับ

Comment

ช้า...ก็เลี่ยงไปเข้าที่เว็บอื่นก่อนค่อยแวะมาอีกทีสิครับ

หรือมาเล่นดึกๆแบบผมก็ได้ เร็วแน่

Comment

แวะเข้ามาให้กำลังใจทีมงานครับ

Comment

ใจเย็นๆครับท่าน กำลังสั่ง Server เพิ่มอีกเครื่องอยู่ คนเข้าเยอะขนาดนี้ ช้าบ้างก็เป็นธรรมดา
                ถ้าคนน้อย เวบก็เร็วเป็นปกติครับ ปริมาณคน online เพิ่มขึ้นอยู่เรื่อยๆ กำลังแก้ปัญหาครับ

Comment

ปกติ แต่ก่อนอ่ะครับ ผมใช้ IE7 บางครั้งก็เข้าไม่ได้อ่ะครับ เหมือนกับเจ้าของกระทู้เลย

ผมเล่นโน๊ตบุ๊ค รุ่นเก่า(ยัง pentium M 1.4 อยู่เลยอ่ะ แรมก็น้อย)

ผมลองเปลี่ยนไปใช้ หมาเพลิง เร็วดีครับ แต่ผมไม่ชอบอ่ะ กินสเปกค่อนข้างสูง แล้วเวลาโหลดอ่ะ มันชอบตั้งชื่อไฟล์ให้ใหม่

ผมเลยลองเปลี่ยนไปใช้ Safari ของ Mac ดูอ่ะครับ เร็วดี แต่ไม่ชอบ กินสเปกสูงเหมือนกัน

ทุกวันนี้ผมใช้ google Chorme (พิมพ์ผิดขออภัยด้วยครับ) เข้าได้เร็วดีครับผม

แต่ช่วงนี้เหมือนอืดนิดหน่อยอ่ะครับ จากแต่ก่อน กดปุ๊บได้เลย ตอนนี้ต้องรอ ประมาณ 30 วิได้ครับ งิงิ

ผมค่อนข้างชินอ่ะครับ ตั้งแต่สมัยเล่นเน็ต 56 K งุงิ

Comment

Originally posted by Tee. View Post
                    ใจเย็นๆครับท่าน กำลังสั่ง Server เพิ่มอีกเครื่องอยู่ คนเข้าเยอะขนาดนี้ ช้าบ้างก็เป็นธรรมดา
                    ถ้าคนน้อย เวบก็เร็วเป็นปกติครับ ปริมาณคน online เพิ่มขึ้นอยู่เรื่อยๆ กำลังแก้ปัญหาครับ
                    ว้าววว....ok เลยครับ

ได้รับคำตอบแบบไม่ต้องถามต่อกันอีกแล้ว

Comment

ส่วนมากผมจะเข้าหลังเที่ยงคืน กับช่วงสายๆ คนน้อยดี
                      แต่ก็ให้กำลังใจทีมงานนะครับ
                      สู้ๆ ทีมงาน OCZ

Comment

ชอบ OCZ ครับ นานก้อรอได้ครับ ของเขาคุณภาพจริง

Comment

คงเป็นธรรมดาของระบบของ board ครับคนเข้าวันละ 3-4พันคน ไม่ล่มก็เทพแล้วครับ

Comment

Originally posted by koratsky View Post
                            คงเป็นธรรมดาของระบบของ board ครับคนเข้าวันละ 3-4พันคน ไม่ล่มก็เทพแล้วครับ
                            คนเข้าวันละเป็นแสนนะครับ ที่เห็น 3-4 พันที่บอกนั่นมันแค่คนออนไลน์ ณ ช่วงเวลานั้น ๆ

Comment

แง่มๆ ได้ Server มาก็ดีแล้วครับ ชาว OCZ จะได้สะดวกสบายขึ้นอีก ^^ ไม่ต้องกลัวเวปล่มหรือเวปช้า

Comment

ไหนๆถ้าได้ server อย่าลืมเอามา review กันก่อนนะครับอิอิ เครื่อง server หาอ่าน review ไม่ค่อยได้เลย

Comment

Working...
                                X