Announcement

Collapse
No announcement yet.

True อัพความเร็วแล้ววว !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บางบัวทอง ไทรน้อย ได้ยังครับ 4 Mbps

Comment

• Originally posted by saikano View Post
      ใครสมุทรปราการอัพแว้วบ้าง เซงๆ ไม่อัพซักที
      ของท่านเค้าเปิดท่อไว้ยังงะของผมยังเลย น้อยใจจิงๆ

Comment

• ของป๋มท่อก็ยังไม่เปิดเลยเซงมา แถวพระประแดงอารายไม่ได้เลย เพื่อนป๋มอยู่ลาซานได้และ

ทรูมานน่าให้สิทธิลูกค้าเก่ามากๆนะ ถ้าภายในวันที่5มานไม่มาป๋มก็ยกเลิกเลย อิอิ maxnetใกล้มาติด อิอิ อยู่ใกล้สายด้วย อิอิ

Comment

• รบกวนถามนิดนึงนะครับ

หลังจาก up จาก 2M เป็น 5M

ค่า SNR Margin ลดจากตอนใช้ 2 M คือ Down 31 Up 22

เหลือเพียง Down 16 up 22

เป็นเรื่องปกติที่มันจะต้องลดลงใช่ไหมครับ ลดไปเยอะเลย - -

ป.ล. หลังจากไปขยับๆกล่องสายโทรศัพท์ซะหน่อย ตอนนี้เพิ่มมาเป็น 19 แล้วครับ (ค่อยยังชั่ว)
          Last edited by torres; 2 Apr 2009, 16:58:28.

Comment

• ตอนนี้ มีใครได้ 4เเล้วบ้างครับ

Comment

• ฝั่งธนยังไม่ได้เลยครับ

Comment

• บางนาครับ ตรงข้ามลาซาลยังไม่มา 1mเหมือนเดิม

ถ้ามาช้ากว่า3วันนะ "จังซี่มันต้องถอน.."-*-

Comment

• T^T เมื่อไหร่จามา ถ้าพุ่งนี้ไม่ได้นี้ยกเลิกดีกว่า-*-

Comment

• Originally posted by nununu View Post
                    ฝั่งธนยังไม่ได้เลยครับ
                    ผมก็ฝั่งธนครับ มีหวัง อด (ใช้ของเทียบเท่า ไปครับ จ่ายเงินเท่ากัน แต่ได้ของคุณภาพต่ำกว่า จ่าย 5xx ใช้ได้แค่ 1 Mb)

Comment

• โรงแรมแม่น้ำก็ยังไม่มา ปิดเปิดไป 3 รอบแล้ว เร้าเตอร์

Comment

• บึ่งกุ่ม ถนนเสรีไทย ยังไม่ได้เลยครับ

Comment

• 555+ ฝั่งธน ชื่อก็บอก ทนๆไปก่อน

Comment

• ลาดพร้าว ปรับเรียบร้อยแล้วครับ คิดว่า 3Mb นะ

ก่อนหน้านี้ใช้ Package @truehisp ที่ความเร็ว 1.5Mb

และเมื่อหลายวันที่แล้ว เน็ทมีอาการแปลกๆ (จากปรกติ ที่เคยโหลดได้ที่ความเร็ว 150-160kb/sec ก็ขึ้นมาเป็น 170-190kb/sec

และเวลานี้ วิ่ง 300นิดๆ กับ server ที่ Transfer ดีๆ

สงสัยเรื่องราคาที่สุด ณ เวลานี้

Comment

• เซ็ง อยู่พระประแดง ยังไม่ได้ เหมือนกัน เสียเปรียบ

Comment

• มีใครอยู่จรัญสนิทวงศ์มั่งคับ อัพกานยาง ผมยังไม่อัพเลย T^T

Comment

Working...
                                X