Announcement

Collapse
No announcement yet.

True อัพความเร็วแล้ววว !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ชลลดา เปิดท่อ มาแล้ว แต่พอเปิดปุ๊ป เน็ตหลุดกระจายเลยครับ

อนาถ 1mb อยู่้เหมือนเดิม รอตู้กำลังติดตั้ง

Comment

• Originally posted by cereus View Post
      ผมอยู่ เกษตร-นวมินทร์ ปากซอยนวลจันทร์

โหลดบิทได้ 290kb/s เองอะครับ
      ใกล้ๆกันเลยท่านผมอยู่นวลจันทร์

เพื่อนผมนวมินทร์143 ได้ 3เม็ก ตั้งแต่เมื่อคืนแล้วครับ

Comment

• อัพแล้วจริงๆครับ

อันนี้เห็นหลายวันแล้ว

Comment

• มาช้าอีกนิด เกือบหนีไปMaxnetล่ะ
          อัพแล้วแจ่มมากๆ
          Attached Files

Comment

• ผมอยู่แถวพระโขนงกึ่งบางนา บ้านไม่ไกลจากรถไฟฟ้าอ่อนนุช

อยู่ในซอย เหอะๆ ตอนนี้ผมยังไม่ได้เลย

ขนาดอยู่กรุงเทพนะเนี่ย คอยดูนะ

ถ้าพรุ่งนี้ไม่ได้ ผมจะโทรไปด่ามันให้หนำใจเล้ย เป็นเด็กก็เถอะ

เบื่อกับการให้บริการมันอะครับ

Comment

• บางกะปิ เเฮบปี้แลนด์ ก็ยังไม่าได้ครับ

Comment

• สรุป สมุทรปราการยังไม่มีใครได้อัพเลยใช่ไหมครับ
                ผมอยู่ใกล้ๆ ปากน้ำ ยังไม่อัพสักที เซงมากๆ กับเน็ตทรู

Comment

• โทรไปที่ "ทุย" รอสายนานมากๆๆๆๆๆ ได้คำตอบคือ "ความเร็วในเขตของคุณสูงสุดสามารถใช้งานได้ที่ 4 เมก ท่อสัญญานตอนนี้ทางเราเปิดรอไว้แล้วที่ 4 เมก แต่ทางแพคเกจเดิม 2.5 ของท่าน เจ้าหน้าที่ยังไม่ได้แจ้งเปลี่ยนเข้ามา ต้องรอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับใน 24 ชม. นะคะ" สรุปคือรอต่อไปเอิ้กๆ เมื่อไรน้อ 55+

รอไม่ว่าแต่เบื่อชอบตัดรอบบิลก่อนวันที่ได้ใช้งานจริงๆเสมอประมาณว่าใช้จริงวันที่ 15 บิลเขียนว่าตัดใช้งานจริงวันที่ 1 ซะง้าน ไม่ได้ใช้มา 15 วันฟรีๆ เสียตังปล่่าว (เล่าสู่กันฟังคับ)

Comment

• Originally posted by keng95 View Post
                    โทรไปที่ "ทุย" รอสายนานมากๆๆๆๆๆ ได้คำตอบคือ "ความเร็วในเขตของคุณสูงสุดสามารถใช้งานได้ที่ 4 เมก ท่อสัญญานตอนนี้ทางเราเปิดรอไว้แล้วที่ 4 เมก แต่ทางแพคเกจเดิม 2.5 ของท่าน เจ้าหน้าที่ยังไม่ได้แจ้งเปลี่ยนเข้ามา ต้องรอเจ้าหน้าที่ติดต่อกลับใน 24 ชม. นะคะ" สรุปคือรอต่อไปเอิ้กๆ เมื่อไรน้อ 55+

รอไม่ว่าแต่เบื่อชอบตัดรอบบิลก่อนวันที่ได้ใช้งานจริงๆเสมอประมาณว่าใช้จริงวันที่ 15 บิลเขียนว่าตัดใช้งานจริงวันที่ 1 ซะง้าน ไม่ได้ใช้มา 15 วันฟรีๆ เสียตังปล่่าว (เล่าสู่กันฟังคับ)
                    สรุปคือ ต้องโทรไปบอกให้เค้าปรับให้ หรือมันปรับให้เองครับ

Comment

• Originally posted by punnkrit View Post
                      ผมอยู่แถวพระโขนงกึ่งบางนา บ้านไม่ไกลจากรถไฟฟ้าอ่อนนุช

อยู่ในซอย เหอะๆ ตอนนี้ผมยังไม่ได้เลย

ขนาดอยู่กรุงเทพนะเนี่ย คอยดูนะ

ถ้าพรุ่งนี้ไม่ได้ ผมจะโทรไปด่ามันให้หนำใจเล้ย เป็นเด็กก็เถอะ

เบื่อกับการให้บริการมันอะครับ
                      อย่าเพิ่งไปด่าเค้าเลยใจเย็นๆเน่อ

ก้อเค้าบอกว่าเริ่มดำเนินการตั้งแต่วันที่ 2 เม.ย 2552 - วันที่ (จำไม่ได้) มิ.ย 2552

นี่ก้อเพิ่งจะวันที่ 2 เอง นะครับ

ใจร่มๆเน่อ.....(แต่เป็นผมก้องุงิ...เหมือนกัน ^^")

ปล.บ้านผมก้อตะเข็บกรุงเทพนะนิ (หนองจอก) อัพแล้วจร้า - -" เทสโหลดหนังไปและ 1 เรื่อง

จากเคย 3 ชั่วโมงเสร็จ เหลือ 1ชั่วโมง อิอิ

ปล2.ทำไมมันอัพให้ทีเดียวเสร็จมิได้รึ - -" งุงิ แทน 555

Comment

• สรุปคือ ต้องโทรไปบอกให้เค้าปรับให้ หรือมันปรับให้เองครับ
                        ลูกค้าเก่าที่แพคเกจความเร็ว 1 เมกเดิม เขาปรับเป็น 3 เมกในไทยให้อัตโนติคับ ส่วนคนที่ใช้ 2.5 แบบผมต้องลงทะเบียนในเวบแจ้งความจำนง หรือ โทรไปแจ้งไม่งั้นเปิดแต่ท่อไว้แต่ความเร็วไม่มา ซะง้าน

Comment

• บ้านผมได้เร็วสุดแค่ 1.5 อ่ะครับ แต่คิดในแง่ดี ใช้ Wifi ได้ก้อโอแล่ว

Comment

• เปิดท่อมาเเล้ว 4 Mbps เเต่ความเร็วยัง 2 Mbps อยู่

Comment

• ผมยังไม่มาเลย

256 เมื่อไรจะกลายเป็น 3 เมกละเนี้ยย

หรือว่ายังไม่จ่ายค่าเน็ต หุหุ

Comment

• สุทธิสาร อัพแล้วแรงมากมาย

Comment

Working...
                                X