Announcement

Collapse
No announcement yet.

True อัพความเร็วแล้ววว !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ผมอยู่สุทธิสาร ทุยปรับเป็น 4096/512 แล้ว
    แต่โหลดบิท ยังได้แค่ 200-290 kb/s
    เซ็งเป็ดโดนระเบิด

Comment

• เหมือนกัน

Comment

• โทรไปเช๊คมาแล้วครับ มันขึ้น 3m ให้แล้ว แต่ยังเล่นได้ 1m เท่าเดิมเพราะเขตผมยังไม่เปลี่ยนแพคเกจให้ มันบอกว่าจะไล่ให้ตั้งแต่โทรศัพท์ขึ้นต้นด้วย 6 ก่อน ของผม 7 กว่าจะถึงเมื่อไหร่หว่ะเนี่ย

Comment

• อ่านะ บ้านผมโทรศัพท์ก็ขึ้นต้นด้วย 6 แต่ก็ยังไม่อัพเลยอะครับ T T

Comment

• บ้านผมเลข 9

อีกกี่วันละนั้น

Comment

• ติด MaxNet ไวกว่ารอ True ...

Comment

• เรา 8 แหนะ

Comment

• ไม่ใใช่แล้วมั้ง - - บ้านผมเลข 8 ได้ตอน 11 โมงวันนี้อ่ะคับ

Comment

• ยังไม่อัพเลย เซงๆๆๆๆ

Comment

• ซอยพหลโยธิน 51-55 ได้อัพยังครับ ใครอยู่แถวนั้นบ้าง ข้างๆวัดพระศรีมหาธาตุบางเขนน่ะครับ ผมใช้ 2 เมก 890 บาทง่ะ

Comment

• และแล้วก็หมดไปอีกวันเพชรเกษม30ยังนิ่งอยู่

Comment

• จรัญ T^T

Comment

• Originally posted by tar2199 View Post
                            ซอยพหลโยธิน 51-55 ได้อัพยังครับ ใครอยู่แถวนั้นบ้าง ข้างๆวัดพระศรีมหาธาตุบางเขนน่ะครับ ผมใช้ 2 เมก 890 บาทง่ะ
                            ซอย48คับท่าน นิ่งมา2วันและ สงสัยรอพรุ่งนี้

เซ็งคับ แบบนี้ ไอทุย

Comment

• มารายงานผล ลาดพร้าวโชคชัย 4...

เหมือนเดิม ....

Comment

• รามคำแหง 24/1 ก็ยังไม่ได้ครับ ท่อก็ยังไม่มา

Comment

Working...
                                X