Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากให้ช่วย อธิบายคำพวกนี้หน่อยอ่ะครับ ว่าถ้าปรับแล้วจะมีผลอย่างไร
    luminance
    colour temp
    osd set up
    extra

และตรง auto ที่พอเรากด แล้ว มันคืออะไรครับ ท่ีมันมี D sub กับ dvi เพราะ ลองดูไม่เห็นมันจะต่างกันเลย

ขอบคุณมากๆจร้า
    Last edited by worapon1419; 27 Nov 2010, 01:54:31.

Comment

• color temp - โทนสี แนะนำให้ใช้ normal เพราะผมเทียบกับจอ LED อีกตัวแล้ว ( ไม่งั้นจะสี อมเหลืองไป หรือ แล้วแต่ชอบ )

osd setup ก็ config ตัวเมนู ไรพวกนี้แหละครับ

extra ก็ Funtion เสริม ต่างๆ เช่น แสดงจอใน ขนาด 4 : 3

D-sub คือสายหัวสีฟ้าๆ เวลาต่อเข้ากับจอ DVI คือสายสีขาวๆ ( ในที่นี้ DVI จะชัดกว่า แต่อาจจะสังเกตด้วยตาเปล่าไม่เห็น )

Comment

• ขอบคุณมากจร้า ตบทันใจจริงๆ^^

Comment

• Originally posted by worapon1419 View Post
          เหลืองยังไงหวา ผมก็ว่าโอดีนะ เรื่องสีมันปรับกันได้หนิท่านโนะ

ปล โคตรดีใจเลย 555+
          ดีใจด้วยนะครับ กว่าจะได้จอมานี้ดราม่ายังจะซีรีย์เกาหลี 5555

Comment

• Originally posted by Destl2oY View Post
            ดีใจด้วยนะครับ กว่าจะได้จอมานี้ดราม่ายังจะซีรีย์เกาหลี 5555
            สุดๆเลยท่าน เค้าลุ้นกันทั้งร้านว่าผมจะได้รึปล่าว พอตอนเจอดอท เค้าเครียดกันเป็นแถว

พอเปลี่ยนจอ เค้าเหมือน ยิ้มๆกัน โคตร ดราม่าเลยท่าน

ยังไงได้อยู่คลับนี้เต็มตัวแล้ว 555+

ปล..

เชื่อท่านไม่ผิดหวังจริงๆ ชาบู ชาบู

Comment

• ลืมบอก ตอนนั้น 5900

ผมรอๆๆๆๆๆ

ฟลุก ได้ 5300 นิดๆ 555+

Comment

• Originally posted by worapon1419 View Post
                ลืมบอก ตอนนั้น 5900

ผมรอๆๆๆๆๆ

ฟลุก ได้ 5300 นิดๆ 555+
                แหม่ๆ คิดแล้วเศร้าเลยเรา3อาทิตย์ราคาลดไป 500 ค่าอาหารได้หลายมื้อเลยนะนั้น

Comment

• Originally posted by Destl2oY View Post
                  แหม่ๆ คิดแล้วเศร้าเลยเรา3อาทิตย์ราคาลดไป 500 ค่าอาหารได้หลายมื้อเลยนะนั้น
                  ชาบูซ้ำอีกที คืนนี้ผมหลับฝันดีแล้ว หลับฝันดีนะครับท่าน ^^

Comment

• 5300 แต่เห็นคนไปซื้อบอกว่าไม่มีของอีกแล้วนะครับมาไวไปไวจริงๆ ผมซื้อตัว e2240Vw วันอังคารพอมาเมื่อวานราคาหายไปหละรุ่นใหม่มาแทนซะงั้น

Comment

ชาบูซ้ำอีกที คืนนี้ผมหลับฝันดีแล้ว หลับฝันดีนะครับท่าน ^^
                      เช่นกันครับ ๆ ๆ

Comment

• อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับทุกท่าน ช่างเป็นเช้าที่สดใสอะไรเช่นนี้ 555+

Comment

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับทุกท่าน ช่างเป็นเช้าที่สดใสอะไรเช่นนี้ 555+
                          ของใหม่ราคาถูกนี้สดใสดีจริง

Comment

อรุณสวัสดิ์ยามเช้าครับทุกท่าน ช่างเป็นเช้าที่สดใสอะไรเช่นนี้ 555+
                            ดีใจด้วยนะครับ น้ำตาพาลจะไหล 555+

Comment

• Originally posted by nasn1916 View Post
                              ดีใจด้วยนะครับ น้ำตาพาลจะไหล 555+
                              555

Comment

ของใหม่ราคาถูกนี้สดใสดีจริง
                                Originally posted by nasn1916 View Post
                                นี้แหละชีวิต โครตจะคุ้มจริง

Comment

Working...
                                X