Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอ้อ ลืมถามเจ้าตัวนี้เอาลำโพงวางไว้ข้างๆ หรือข้างหลังได้ใช่มั้ยครับ

Comment

• Originally posted by worapon1419 View Post
      เอ้อ ลืมถามเจ้าตัวนี้เอาลำโพงวางไว้ข้างๆ หรือข้างหลังได้ใช่มั้ยครับ
      ไม่มีปัญหาครับ วางได้เลยไม่ว่าจะข้างหน้า หรือข้างหลัง

ท่านกว่าจะได้มาเจออุปสักเยอะเหลือเกิน แบบนี้ละดีครับ เพราะของที่ได้มายากๆ เราจะได้รู้คุณค่าของมัน

Comment

• เจิมรูป

Comment

• Originally posted by Mazzard View Post
          เจิมรูป

สวยได้ใจจริงๆๆ

Comment

• Originally posted by Mazzard View Post
            เจิมรูป

iF23 รึปล่าวนิ ถ้าใช่มีสีดำด้วยเหรอเนี้ย

Comment

• Originally posted by Destl2oY View Post
              iF23 รึปล่าวนิ ถ้าใช่มีสีดำด้วยเหรอเนี้ย
              อาจจะเป็นรุ่นเก่ากว่าอ่ะครับ จอ TN ธรรมดามั้ง จะเป็นสีดำ แต่ดูงี้ก็ดูไม่รู้อ่ะนะ เพ่งไปเพ่งมาก็ดูเหมือนสีน้ำเงินเหมือนกันนะ

Comment

• Originally posted by Some1 View Post
                อาจจะเป็นรุ่นเก่ากว่าอ่ะครับ จอ TN ธรรมดามั้ง จะเป็นสีดำ แต่ดูงี้ก็ดูไม่รู้อ่ะนะ เพ่งไปเพ่งมาก็ดูเหมือนสีน้ำเงินเหมือนกันนะ
                ครับๆ แต่ดูเผิน ผ่านก็ใช่เลยแหละ iF23นี้ ทำสีดำก็ดูดีนะนเี้ย

Comment

• iF23 นี้แหละครับ เวลาแสงไฟกลางคืน มันจะออกดำๆ

Comment

• แวะมาทักทายจร้า 555+

Comment

• ห้ามตกดันปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

Comment

• Originally posted by worapon1419 View Post
                        ห้ามตกดันปายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
                        ทั้งเช้าทั้งเย็นเลยนะเนี้ยท่าน

Comment

• ครับ ช่วงนี้หลงรัก aoc อย่างแรง
                          ใหนจะ led
                          ใหนจะประหยัดไฟ
                          ใหนจะจอใหญ่ 5555++

คุ้มสุดๆ

Comment

ครับ ช่วงนี้หลงรัก aoc อย่างแรง
                            ใหนจะ led
                            ใหนจะประหยัดไฟ
                            ใหนจะจอใหญ่ 5555++

คุ้มสุดๆ
                            รักได้แต่อย่าหลงนะครับ

5555

Comment

• IF23ผมก็คุ้ม (คุ้มเพราะแฟนแอบมาเล่นประจำ บ่นว่าตัวLGแสบตา 555+)

Comment

• Originally posted by nasn1916 View Post
                                IF23ผมก็คุ้ม (คุ้มเพราะแฟนแอบมาเล่นประจำ บ่นว่าตัวLGแสบตา 555+)
                                อันนี้คุ้มมาก

Comment

Working...
                                X