Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>>>>>>>>>> AOC Club <<<<<<<<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by ez2q2031 View Post
    ผมว่าต้องเอา 4500/365*3 หรือเปล่า

4.11 บาทต่อวันโดยประมาณ

ไม่มีอะไรครับ ไร้สาระนิดหน่อยแต่มันตะหงิดใจ ถ้า วันละ 25 สตางค์จะรีบไปซื้อโดยพลันเลย
    โทษทีครับ ไม่ทันได้เช็คดู ตั้งสมการผิด เด๋วกลับไปแก้ให้ครับ

Comment

Aoc e2440v ที่ไหนมีของบางครั้ง วันที่ จันทร์นี้จะไปซื้อแล้วครับ

Comment

เพิ่มเติมครับ ถ้าเอามาดูหนังเล่นเว็ป เล่นเกมส์ไม่มาก e2440v นี้โอเครึป่าวครับ ใช้ vga5850 ครับ
        น่าใช้รึป่าวครับ

Comment

Originally posted by taibest2 View Post
          Aoc e2440v ที่ไหนมีของบางครั้ง วันที่ จันทร์นี้จะไปซื้อแล้วครับ
          ที่พันทิพย์ประตูน้ำก็น่าจะมีของหลายร้านนะ ลองดู jib

Originally posted by taibest2 View Post
          เพิ่มเติมครับ ถ้าเอามาดูหนังเล่นเว็ป เล่นเกมส์ไม่มาก e2440v นี้โอเครึป่าวครับ ใช้ vga5850 ครับ
          น่าใช้รึป่าวครับ
          ก็คุ้มกับราคาที่จ่ายละครับ ลองไปดูด้วยตาตัวเองก่อนว่าถูกใจหรือเปล่า

Comment

ูู^
            ^
            ขอบคุณมากครับที่ให้คำแนะนำ

Comment

Aoc e2440v เซตจอที่ขนาดเท่าไหร่กันครับ อะไรคูณอะไร และ กี่เฮริ์ต

ปกติใช้ crt 17 นิ้ว 1024*768 และ 75เฮริ์ต
              แต่ไม่ทราบว่า Aoc e2440v ปรับอย่างไรครับ

เน้นเล่นเกมนะครับ xfx 9600 gt

Comment

1980 x 1080 @ 60Hz

Comment

^
                  ^
                  ^
                  ตามนั้นครับ (1920 x 1080 นะครับ)แต่เวลาเล่นเกมก็ set ใน option ของเกม อีกทีไม่ต้องสุดก็ได้ เอาให้เล่นเกมไม่กระตุกพอ

Comment

ขอบคุณมากจร้า

ว่าแต่พวกเฮริ์ตมันมีหน้าที่อะไรหรอครับ

ยิ่งน้อยยิ่งดีหรอ แล้วถ้าผมจะปรับสูงได้มั้ย

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
                      ขอบคุณมากจร้า

ว่าแต่พวกเฮริ์ตมันมีหน้าที่อะไรหรอครับ

ยิ่งน้อยยิ่งดีหรอ แล้วถ้าผมจะปรับสูงได้มั้ย
                      refresh rate สำหรับจอ CRT (จอแก้ว) ยิ่งสูงยิ่งดี ทำให้ไม่ปวดตา แต่สำหรับ LCD ไม่มีผลเท่าไหร่ แนะนำให้ใช้ค่าที่ตั้งไว้ตามความละเอียดครับ

Comment

AOC IF23 ที่ไหนมีของบ้างครับ
                        วันนี้ไปดูที่ pantip เจออยู่ 1 ตัวเป็นตัวโชว์ขาย 5,290 บาทเซ็งเลย

Comment

ไม่ลองสอบถาม jib ดูล่ะครับ ว่าสั่งแล้วได้ของเมื่อไหร่

Comment

LED 21.5'' AOC (E2240VW) ดีป่าวครับ ดูที่เว็บ J.I.B 3990 บาท เองราคานี้โคตรคุ้มครับ ใครเคยใช้บ้างแนะนำ T

Comment

สงสัยคงต้องราออกจากคลับแล้วอ่ะครับ

วันนี้ไปถาม เค้าบอกว่า อเด็ปเตอร์ไม่มี เดี่ยวจะค่อยๆหาให้ ถ้าน้องสั่งที่อื่นได้ก็เอาไปก่อนเลย

ฟังจากนั้น ผมก็ยืนหน้าเอ๋อๆ แล้วหันหลังเดินกลับ T^T

เยสเข้++++++++++++

Comment

Originally posted by worapon1419 View Post
                                สงสัยคงต้องราออกจากคลับแล้วอ่ะครับ

วันนี้ไปถาม เค้าบอกว่า อเด็ปเตอร์ไม่มี เดี่ยวจะค่อยๆหาให้ ถ้าน้องสั่งที่อื่นได้ก็เอาไปก่อนเลย

ฟังจากนั้น ผมก็ยืนหน้าเอ๋อๆ แล้วหันหลังเดินกลับ T^T

เยสเข้++++++++++++
                                ไม่ใช้ AOC ก็อยู่ได้ครับ

แต่ผมแนะนำน่ะ ถ้าจอเก่ายังใช้ได้ก็รอไปก่อนได้ครับ
                                Last edited by Destl2oY; 6 Dec 2010, 20:20:02.

Comment

Working...
                                X