Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ IPS AOC iF23 ในคาคา 4360 รับประกัน3ปีนี้นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไปสั้ง aoc if23 ที่ jib พันทิพย์ชั้น3
    แล้วเมื่อว่านเขาบอกว่าไม่มี
    แต่โทรไปอีกครั้งเขาบอกว่าเหลือจอเดียวพอจะไปเอาเขาก็บอกว่ามีลูกค้าสั้งไว้
    เช่งเลย
    ใครมีร้านอื่นที่ขายจอ aoc if23 ช่วยแนะนำหน่อย

Comment

• โทรถามละ บอกของไม่มีแล้ว สั่งไว้ก็รอกันต่อไป
      ตอนนี้ผมเฉยๆนะ ยังไงเงินก็ยังอยู่ในมือผม ^^

Comment

• Originally posted by need_xxx View Post
        ไปสั้ง aoc if23 ที่ jib พันทิพย์ชั้น3
        แล้วเมื่อว่านเขาบอกว่าไม่มี
        แต่โทรไปอีกครั้งเขาบอกว่าเหลือจอเดียวพอจะไปเอาเขาก็บอกว่ามีลูกค้าสั้งไว้
        เช่งเลย
        ใครมีร้านอื่นที่ขายจอ aoc if23 ช่วยแนะนำหน่อย
        ซักพักมันอาจวนกลับมาตั้งขายอยู่ในร้านอีกก็ได้ เพราะรู้สึกช่วงนี้ถ้าเหลือขายก็มักจะเป็นของมีตำหนิ เอามาวนขาย ตาดีก็ได้ ตาร้ายก็เสีย จะซื้อยช่วงนี้ก็เช็คกันให้ดี ๆ ครับ

Comment

• ผมบอกของมาพรุ่งนี้(อีกแล้ว)

Comment

• Originally posted by gone View Post
            ราคาเท่าไรครับ
            ถ้าจำไม่ผิด4590 ครับเห็นเคยมีที่เขียนๆเอาไว้ครับ

Comment

• ขอเบอร์ ร้านที่ ขายรุ่น aoc if23 หน่อยครับหามาสามวันไม่เจอเลยครับ

Comment

• ตั้งใจจะซื้อ led เพราะประหยัดไฟ
                เข้าห้องนี้ เปลียนใจทันที่ครับ งานเข้าอย่างแรง

Comment

• มีที่ไหนขาย แนะนำหน่อยครับ

Comment

• โทรถาม jib เลยครับ ใกล้สาขาไหน เปิดเวปมันแล้ว หาเบอร์ติดต่อไปเลยครับ

Comment

• Originally posted by renoleiiiv View Post
                      ขอเบอร์ ร้านที่ ขายรุ่น aoc if23 หน่อยครับหามาสามวันไม่เจอเลยครับ
                      ผมได้มาจาก jib แฟชั่น 2 วันก่อนนะครับลองโทรดูดรับเพื่อโชคดีครับ

Comment

• ผมหาวันนี้ทั้งวัน ไม่ได้ เลย ไปสั่ง jib ของหมดอิก เค้าบอกเหลือ 24นิ้วแอลอีดี โทรไปถามอุตรดิตถ์ บอกของล๊อคไว้แล้ว เซง ตกลงไม่ได้ไรเลย

........... ใครมีทางไหน ที่หาซื้อได้ ช่วยชี้แนะด้วยครับ ผมอยู่เีชียงใหม่ครับ ........
                        วันนี้ไปมาหมด คอมพลาซ่า ไอค่อน พันธ์ทิพ โอย ไม่เจอเลย...

Comment

• ไปสั่งมาแล้ว ที่ JIB สาขาใกล้บ้าน ของอยู่สาขา ตจว. มัดจำไว้แระ อีก 1-2 วันได้..... อิอิ 4,590.- ครับ

Comment

• แนะนำครับ เปิดเวป jib แล้วโทรไล่จากสาขาที่ใกล้ที่สุดไปเรื่อยๆเลยครับแต่ละสาขามันน่าจะได้ของไปน่ะครับลองโทรๆไปถามดู

Comment

• ได้มาวันนี้ครับ โทรไปบอกเหลือ 1 ตัวก็ขอเขาล็อคไว้ แล้วก็ไปเอา หุหุ

Comment

• สงสัย จะอด ครับ ....เฮ้ออ โทรไปไม่รับกันเลย ไม่ว่าจะให้ศูนย์ jibหรือ โทรไปเอง มันก็เหมือนเดิม

Comment

Working...
                                X