Announcement

Collapse
No announcement yet.

จอ IPS AOC iF23 ในคาคา 4360 รับประกัน3ปีนี้นะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมมันขึ้น อุส่าเก็บตังครบแล้ว ต้องหาพิ่มอีก 500 บาทเลย T-T

Comment

• ผมไม่ชอบขาตั้งมันเลย - -"

แต่เห็นเหมือนมีให้ซื้อเพิ่ม แพงเปล่าครับ หา ใน google ก็น้อยนิด -.-"

Comment

• ขอบใต้จอสูง***งจากพื้นกี่เซนครับนี่ ดูมันต่ำๆ

Comment

• ลาก่อนนะ IPS AOC iF23 จะขายแล้ว
          ^^ ดีใจที่ได้โพสให้เพื่อนๆมีจอดีๆได้ใช่กัน

Comment

• จาเปลื่ยนไปจอไหนอะครับ

Comment

• ขายจอเก่าไป แล้วว่าจะไปสอย iF23 สักหน่อย แต่หายังไงก็ไม่มี
              เลยไปสั่งเอา DELL U2311H ซะเลย.

Comment

• เซงจังเลยอ่ะคะ โทร ถาม IF23 กับทางร้าน JIB เขาบอกว่า ของหมดครับเหลือ สองตัว เพราะสองตัวนี้มีออเดอร์สั่งไว้แล้ว เราเลยถามไปว่า จะมี การสั่งของเข้ามาใหม่อีกไหมค่ะ เขาบอกต้อง รอ ............(จำไม่ได้และเขาพูดมา) สั่งครับ เพราะว่าตอนนี้ ของขาดมาสามเดือนแล้ว เห้อ ท่าทางคงต้องเปลี่ยนจอ เนีย

Comment

• หน้าเวป JIB 5090บาท แล้ววว

Comment

• มันดูสัญญาณ โทรทัศน์ได้ป่าวครับ เช่นช่อง 3 5 7 9 แบบนี้อ่ะครับ

Comment

• ยังมีขายอยู่อีกไหมอ่ะรุ่นนี้

Comment

• อ่านๆมา น่าสนแฮะ แนะนำหน่อยสิครับ เอามาต่อคอมดู Full HD อะ

Comment

• ขุดมาทำไมเนี่ย

Comment

• 555 ขุดสะไกลเลย

Comment

• เป็นแรร์ไอเทมไปแล้วครับรุ่นนี้ มือ 1 ในพันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำ "ไม่มีแล้ว"
                              เพราะถ้ามี ผมคงเห็นไปแล้ว (ทำงานอยู่พันธุ์ทิพย์มาเป็นปีละ)

มองข้ามไปรุ่นอื่นเลยครับ AOC IPS ตอนนี้เห็นวางตามหน้าร้านในพันธุ์ทิพย์ ประตูน้ำอยู่ 2 รุ่น

- i2353PH รุ่นเข้ามาล่าสุด แบน บาง เป็น LED IPS ปุ่มคำสั่งแบบสัมผัส มี HDMI 2Port + D-Sub 1Port ไม่มี DVI
                              รุ่นนี้ราคาที่เห็นที่ "ร้านอินคอม" ชั้น 2 (โซนพวกขายหนังโป๊) 5890 ราคาที่ผมต่อได้ 5700(แต่ไม่ได้ซื้อใช้เอง)
                              - i2340VE รุ่นเก่ากว่าหน่อย แต่ก็เป็น LED IPS เช่นกัน มี DVI+D-Sub อย่างละพอร์ท ราคาที่ JIB 5050 อีกร้านใกล้ๆ ร้าน M2Power ชั้น 3 น่าจะถูกหรือแพงกว่าหน่อยๆ

ความสวย i2353PH กินขาด แต่แพงกว่า i2340VE ราว 700-1000

ความเห็นส่วนตัว ถ้าอวยมากๆ ก็อาจเป็นแบบต้นแบบอย่าง iF23 จากราคา 42xx เเม่งร้านปั่นกันไปจนถึง 5500 (ผมได้มา 4590)

ปล. ผิดพลาดประการใด ขออภัยเน่อ ^^

Comment

Working...
                              X