Announcement

Collapse
No announcement yet.

>------- ♥♥♥ DELL Club : รวมพล คนใช้จอ DELL ♥♥♥ -------<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามพอจะมีร้านที่รับซ่อมจอ Dell รบกวนแนะนำหน่อยครับ

สอบถามพอจะมีร้านที่รับซ่อมจอ Dell รบกวนแนะนำหน่อยครับ

Comment

• u2312

ขาจอเดลu2312หาได้ที่ไหนมั้งครับ มีขายไหม

Comment

• แอบเข้ามาดู DELL Club

Comment

• จะซื้อจอ u2414 มือสอง
          ตะเช็คว่าเหลือประกันยังไงได้บ้างครับ

Comment

ทำงานสบายเลยอิอิ เดียวหามาอีกจอ

Comment

• กำลังจะมาเป็นสาวก dell เหมือนกันอยากถามคนขอบ dell หน่อยครับ
              1. dell มีตัวไหน 144hz บ้างครับ กำลังมองหาตัว 24" หรือขนาดอื่นๆๆ แนะนำทีครับ
              2. dell นี้มัฟังชั่นหรืออะไรที่มันเกี่ยวกับพวก ถนอมสายตาไหมครับ

Comment

• ตอนนี้เรายังสั่งซื้อจอกับ Dell โดยตรงได้หรือเปล่าครับ หรือต้องสั่งกับตัวแทน

Comment

• ตอนนี้ Dell U2713HM ผมหมดประกันไป เดือนนึงแล้ว ถ้าขายนี้จะได้ราคาสักเท่าไหร่ครับ ใช้งานปกติ

Comment

• มีท่านใดเคลม u2713hm แล้วโดนเปลี่ยนเป็นจอรุ่นไหนกันบ้างครับ

Comment

• se2717h จอบ้านๆ รายงานตัว

Comment

• ปุ่มเพื่อเช็คจอ DELL UP2716d

ที่กดเพื่อดูเวลาที่จอเคยเปิดเครื่องมาแล้วกี่ชั่วโมงอ่ะครับ กดยังไงเหรอครับ

Comment

• เข้าร่วมกลุ่มด้วยคนครับ ได้ dell UP2715K 5K ครับผม
                          จอสวยมาก หนังสือคมกริบ เสียงลำโพงดังดี ใสด้วย ของฮาเม่น
                          วัศดุประกอบเครื่องก็ดูแข็งแรงมากครับ น่าจะเป้นเหล็กขัดครับผม
                          สีสันสดใส ไว้เล่นเกมส์สบายๆเลย
                          ใช้คู่กับ gtx 1080 นะครับ ก็พอไหวอยูุ่ครับ
                          ^_^

Comment

• Originally posted by notetep123 View Post
                            S2340L ลงชื่อด้วยคนครับ
                            ขยับเป็น U2414H อีกตัวครับ

Comment

• Originally posted by PICKERS View Post
                              สวัสดีคับ รบกวนขอความช่วยเหลือด้วยคับ เพิ่งซื้อจอ UP2516D มาใช้งานกับ MacPro 2008 / ATI Radeon HD5770 / MiniDisplay to Displayport เน้นใช้ทำงานกราฟฟิค + รีทัช
                              คุณภาพการแสดงผลของจอดีมากๆ ประทับใจเลย แต่มีปัญหากวนใจที่ยังแก้ไม่ตก คือเมื่อใช้งานไปซักระยะ จอจะเกิดอาการสัญญาณขาดๆ หายๆ
                              หน้าจอขึ้น Entering Power Save Mode ทำให้จอภาพติดๆ ดับๆ ..ทำการ Disable Displayport 1.2 ให้เป็น 1.1 แล้วยังไม่หาย ..ลองซื้อสายมาเปลี่ยน อาการหายไป 2-3 วัน แล้วกลับมาเป็นอีก
                              โทรปรึกษาศูนย์ Dell ให้อัพเดทเฟิร์มแวร์แล้วก็ยังไม่หาย
                              เพื่อนๆ พี่ๆ ท่านใดเคยเจอปัญหาอาการแบบนี้บ้างมั๊ยคับ และมีวิธีแก้ปัญหายังไง รบกวนขอคำแนะนำด้วยคับ
                              ไม่เคยเจอเลยอ่ะครับ

Comment

• มีใครเคยลองใช้ soundbar ของ Dell AC511 บ้างมั้ยครับ

อยากทราบว่ามันมีเสียง bass ครบ เหมือนลำโพงในราคาไม่เกินหนึ่งพันตามร้านต่างๆ เช่น ของ Creative มั้ยครับ

http://www.dell.com/en-us/shop/dell-...or-accessories

Comment

Working...
                                X