Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาแล้ว! Intel 8th Generation Coffee Lake Desktop Processors Official Prices !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รอ Confirm จากคนใช้จริงก่อนนะครับ ... ถ้าชัวร์ตามนั้น บอร์ด Asrock ขาดตลาดแน่นอน

Comment

• นี่ถ้า i5 8400 ลากได้จริง หวดแน่ๆ ครับ ใครช่วยไปซื้อมาลองให้ดูทีจิ อิอิ ไม่ต้อง 5.2 เอา 5.0 ได้ก็ดีใจแล้ว 555+

Comment

• Originally posted by 111111 View Post
        โหว Asrock เอาอีกแล้ว

----

เคยแปะไปแล้วมั้ยนะ บอร์ดตัวนี้แหละ

ผมก็รอด้วย asrock ไบออสเล่นง่ายดีครับ ขนาดตัวล่างๆ pro 4 ยังแจ๋วเลยครัช

Comment

• Originally posted by kidza View Post
          มาต่อกันเลยครับ กับ ความเร็วแบบ STD เดิมๆของ cpu 43/36 ไฟ vcore ปรับขึ้นมาเพื่อความเสถียร เป็น 1.100 v run เพิ่มมาอีก 1 โปรแกรม เอาให้รู้กันไปเลย ว่าไอ้เจ้า i5-8600k มันของจริงรึเปล่า run 5 โปรแกรมรวดยาวๆ ความร้อน ประมาณ 60 องศา เพิ่มมาจากครั้งแรก มา 7 องศา ที่ไฟ 1.000 v 40/36 ครั้งนี้ก็รวดเดียวผ่านฉลุย โปรแกรม 1. CINEBENCH R15 / 2. SUPER PI 32 M / 3. REAI BENCH 2.43 / 4. GEEKBANCH 4.1.1 / 5. PC MARK 10 ตามนี้เลยครับ ร้อนจากเตา R15 เล่น 4/8 เจอ 6/6 มีกัดจิก

- - - Updated - - -

บอกแล้วว่ากาแฟมาคราวนี้...ทีเด็ดเพียบ(กั้กไว้นาน555) อย่าพึ่งปรามาสกันไปล่วงหน้าว่าคงดีมาแค่กระจึ่งนึงเพราะใงก็เป็นเทคเดิมมารีแบรนหลอกเนียนตา

สุดยอดทั้งคนทั้งคนและชุดที่มาเทสให้ชม ....ชุดนี้ผมก็เล็งๆไว้นะ ขอบคุณที่มารีวิวให้ชมอย่างไวเลย
          ผมถึงอยากให้ท่านเปิดคลับเลย .... ลงตัวสุดๆแล้วครับ

Comment

• ^
            +2 เลยครัช

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
              ^
              +2 เลยครัช
              ผมละชอบดู ยูสบ้านๆแบบนี้เทสเลย ....FAKE ยาก .....เทสได้ละเอียดด้วย

Comment

• Originally posted by 111111 View Post
                โหว Asrock เอาอีกแล้ว

----

เคยแปะไปแล้วมั้ยนะ บอร์ดตัวนี้แหละ

แหกกฏอีกแล้ว ถึงชอบใช้แต่ASRock มากกว่าใคร ชอบมากสุดๆก็ ตระกูลOCF ของเค้าสุดๆจริงๆ

Comment

• ไม่รู้จะ No K OC ได้ทุกรุ่นรึปาวนะ

Core i3 8100 แล้วเจอกัน

Comment

• Originally posted by addark View Post
                    นี่ถ้า i5 8400 ลากได้จริง หวดแน่ๆ ครับ ใครช่วยไปซื้อมาลองให้ดูทีจิ อิอิ ไม่ต้อง 5.2 เอา 5.0 ได้ก็ดีใจแล้ว 555+

ซื้อมาลองเองเลย ไม่ต้องรอใคร

Comment

• Originally posted by cjj View Post
                      ผมละชอบดู ยูสบ้านๆแบบนี้เทสเลย ....FAKE ยาก .....เทสได้ละเอียดด้วย

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                        ครับทำดีต้องชมเพื่อเป้นกำลังใจกัน

Comment

• รอชมทีเด็ดต่อไปครับ ลุ้นๆ non k

Comment

• Originally posted by aonocacha View Post
                            รอชมทีเด็ดต่อไปครับ ลุ้นๆ non k
                            ต้อง Asrock ครัช

Comment

• Originally posted by cjj View Post
                              บอกแล้วว่ากาแฟมาคราวนี้...ทีเด็ดเพียบ(กั้กไว้นาน555) อย่าพึ่งปรามาสกันไปล่วงหน้าว่าคงดีมาแค่กระจึ่งนึงเพราะใงก็เป็นเทคเดิมมารีแบรนหลอกเนียนตา

สุดยอดทั้งคนทั้งคนและชุดที่มาเทสให้ชม ....ชุดนี้ผมก็เล็งๆไว้นะ ขอบคุณที่มารีวิวให้ชมอย่างไวเลย
                              ผมถึงอยากให้ท่านเปิดคลับเลย .... ลงตัวสุดๆแล้วครับ
                              Originally posted by TWK. View Post
                              ^
                              +2 เลยครัช
                              Originally posted by cjj View Post
                              Originally posted by TWK. View Post
                              Originally posted by cjj View Post
                              ครับทำดีต้องชมเพื่อเป้นกำลังใจกัน
                              ขอบคุณนะครับ ผมก็มาแชร์มาร่วมสนุก กับเพื่อนๆพี่ๆในคลับแค่นี้ ก็พอครับให้ท่านที่พร้อมมีความรู้มากกว่าผมดีกว่า พอดีช่วงนี้เกิดอุบัติเหตุที่ขา หมอก็เลยให้พักอยู่บ้านก่อนก็เลยมีเวลา เดี๋ยวกลับไปทำงานเวลาก็จะน้อยลงครับ ส่วนมากผมก็จะเข้าดูทางโทรศัพท์ ซะเป็นส่วนใหญ่ ขอบคุณมากครับที่เสนอสิ่งดีให้ ผมขอเป็นสมาชิกดีกว่า เดี๋ยวก็คงมีอีกหลายท่าน ที่พร้อมกว่าผม มารีวิว เจ้า i7 ให้ชม ผมว่าใครที่เล่นเจ้า kabe มา coffe ไปง่ายกว่าเยอะครับ แค่ บอร์ด ราคา 4000 ต้นๆยังพาลุ้นได้เลย ท่านก็เก่ง ผมยังแอบดู timing แรมของท่านอยู่เลย

Comment

• อยากแรงไม่ต้องลุ้นก็มีให้ซื้อแล้วนะ pre bin

Comment

Working...
                                X