Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<<< Intel LGA 1151 Club !!! >>>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอเข้าด้วยครับ (:

Comment

• ขอบคุณครับที่ชี้แนะ
      Originally posted by lovepat170 View Post
      ร้านนี้เลยครับ ราคาถูกสุดละ เท่าที่เช็คทุกร้าน
      ผมก็สั่งร้านเขา งานดี แข็งแรง
      ใส่ใจรายละเอียดมาก ตอนแรกส่งเส้น 24 pin มา ก็สวยดีนะ
      แต่สายมันเกยกันนิ๊ดเดียว
      น้องแกทำใหม่ ส่งมาให้อีกเส้น สุดยอดมาด

สั่งตัว 4mm มันจะสวยกว่า 3mm

http://www.overclockzone.com/forums/...n-Power-Supply

Comment

• แวะมาเยี่ยมครับ ^_^

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
          Intel 1151 (Gen6) Club

ลำดับ | User | Processors
          1. ZudriT = Core i7 6700k (ปลาทาน คลับ)
          2. justicer = Core i7 6700k (รอง ปลาทาน คลับ)
          3. werasaktam = Core i5 6600k
          4. noppon1412 = Core i7 6700k
          5. totobuffon = Core i5 6600k
          6. hiken = Core i7 6700k
          7. sillys = Core i7 6700k
          8. AmpOy = Core i7 6700k
          9. 191 = Core i5 6600k
          10. gotmother = Core i5 6600k
          11. iSira = Core i7 6700k
          12. lovepat170 = Core i5 6600k
          13. LVTHN = Core i5 6600k
          14. DewExtra = Core i5 6600k

* ตกหล่น หรือ ข้อมูลผิด PM แจ้งมานะครับ

Comment

• มาลงชื่อให้น้อง kazumaman

ผลงานนายแมน kazumaman บัสแรม 3800 อิอิ

ปล. ของผมใกล้มาล่ะ อิอิ กำ
            Last edited by ihog6hog; 6 Sep 2015, 15:52:32.
            วิธีส่องแรมครับ ง่ายๆเทพๆ

Comment

• ^
              - ได้แต่นั่งดูเค้าเล่น ประสบการณ์ครั้งนี้ ต้องจำไปอีกนาน เล่นบอร์ดพังไป 2 และ CPU อีก 1 ยังไม่รู้ว่าจะได้ของช่วงกลางๆ เดือนนี้หรือเปล่าเลย กลุ้ม....
              - แรมตัวนี้ของท่าน 6 คงไม่ใช่ Ripjaws 8GVR/3000 CL15 สินะครับ เพราะเคยให้ผมไว้ ค่าไทมิ่งบัสนี้ คือ 18-20-20-38 เห็นแล้ว ทำให้อยากลากเล่น...
              - ว่าจะไม่เข้ามาดูแล้ว เพราะยิ่งเห็นก็ยิ่งอยากได้ของกลับมาไวๆ แต่ก็อดเข้ามาดูไม่ได้ซักที
              Last edited by ptw4520; 6 Sep 2015, 17:40:16.

Comment

• ^
                ^

แรมของน้องแมนมันเป็น Ripjaws Z 3000 ครับ ไม่ใช่ V อ่ะ

แรมของผม 3200 แต่รอบอร์ดแป็ป อิอิ

Comment

• ^
                  - ถ้า V/3200 กับ Gene คงวิ่งถึง 4200 เลยล่ะมั้ง...รอชมของท่าน ครับ

Comment

• ได้แต่มอง ตอนนี้รอ Trident Z มาส่ง อิอิ

Comment

• มีใครใช้บอร์ด msi Z170A gaming M7 กับ ram avexir core บ้างไหมครับ

Comment

• Originally posted by ptw4520 View Post
                        ^
                        - ถ้า V/3200 กับ Gene คงวิ่งถึง 4200 เลยล่ะมั้ง...รอชมของท่าน ครับ
                        พรุ่งนี้ CPU น่าจะถึงบ้าน อิอิ เหลิอบอร์ดล่ะ

Comment

• intel onboard ของ gen 4 กับ gen 6
                          ตั้งค่าเทสแบบ low ไว้ครับ ถ้าตั้ง extreme ไม่ไหวครับกระตุกมาก

Comment

• สวัสดีครับ ขอสมัครเข้ากลุ่มด้วยคนครับบ

Comment

• พึ่งได้ i7 6700k. มาจากร้าน TK. มาไม่ทราบว่าประเป็นไงครับ ลืมถามเขาเลย

Comment

• หู่ย... เห็นแล้วอยากย้ายค่าย...

Comment

Working...
                                X