Announcement

Collapse
No announcement yet.

<<<<< Intel LGA 1151 Club !!! >>>>>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by SugarXI View Post

ไม่ทราบว่าอาการนี้มีใครแก้ได้หรือยังครับ พอดีผมเป็นอยู่สเปคเดียวกับท่านนี้เลย
    svid ปรับเป็นออโต้ครับ (มั้งนะผมใช้นานแล้ว)

Sent from my vivo V3 using Tapatalk

Comment

• ขุดหน่อยครับ

เครื่องนี้จำศีลไปเกือบปี เพราะช่วงที่แรมแพง เอาแรมกับซิงค์ย้ายไปใส่เครื่องใหม่ ตอนนี้หาแรมมาใส่ ฟื้นคืนชีพแล้ว

เคส RVX01 กำลังเทสยังไม่ได้ปิดฝาครอบบน
      Last edited by osxp; 27 Jul 2019, 17:05:58.

Comment

• Originally posted by osxp View Post
        ขุดหน่อยครับ

เครื่องนี้จำศีลไปเกือบปี เพราะช่วงที่แรมแพง เอาแรมกับซิงค์ย้ายไปใส่เครื่องใหม่ ตอนนี้หาแรมมาใส่ ฟื้นคืนชีพแล้ว
        จำศีลนานเหมือนกัน ของผมนี่ล่อไปปีกว่าๆ ตั้งแต่พ.ย.2017 จนมาเมื่อพ.ค.ปีนี้ได้แรมใหม่มาครบ ก็เลยเอาตัวเก่าใส่คืนครับ รอยกให้น้องละ ขายไปเจ็บตัวเปล่าๆ

Comment

• Comment

• ได้รื้ออีกรอบ ซิงค์บ้านๆ เอาไม่อยู่ครับ

ซิงค์ตัวเล็กลองรัน Powermax แค่ไม่กี่สิบวิ ขึ้นไป 100 องศาแล้ว เสียงก็ดัง ไฟก็แสบตาด้วย

เปลี่ยนมาใส่ TR AXP200 พัดลม Cryorig XT140 คราวนี้รัน 5นาที สูงสุด 88 องศา เงียบสบายหู

Comment

• ^
              ^
              ขอบคุณสำหรับข้อมูลครับ กำลังอยากรู้เลย

Comment

• Comment

Working...
                X