Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำลังจะซื้อซีพียูintelที่เป็น4คอร์แต่ผมงงมากเห็นเขาบอกกันว่ามันห่วยจริงไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

สนุกกันจิง อิอิอิ

Comment

คนไหนว่าห่วยไห้คนนั้นผลิต มาไห้มันดีกว่าที่ มันว่าห่วยครับผม

ที่จริง มันก็ดีเหมือนกันหมดครับ

ยกเว้น

สาวก Intel PI แข่งกันไหมแสรดดด (AMD แพ้อยู่แล้วยอมรับ)
      แข่งแปลงหนัง HD +ดูหนัง HD ไปด้วย ???

Comment

Originally posted by Amdkiki View Post
        ไปร้านนะถามคนขายว่าค่ายไหนขายดีเอาอันนั้น

ผมเคยไปถามร้านค้าที่นครสวรรค์ ที่บิกซีชั้นใต้ดิน

ถามว่ามี CPU AMD หรือปล่าว
        เขาบอกว่า AMD มันร้อน ไม่มีใครเขาเล่นหรอกครับ

ที่นี่เป็นตัวแทนของ Intel ไม่มีใครเขาเล่น AMD หรอก

เหอะๆๆๆ แล้วควรเชื่อเขาหรือปล่าวล่ะ

ถ้าผมเชื่อ ผมคงเล่น Intel ไปแล้ว
        Last edited by Drunk; 6 Dec 2008, 19:38:32.

Comment

Originally posted by Hector View Post
          เอเอมดีแรงครับ สถาปัตกรรมลํ้าหน้ามากๆ อินเทลประสิทธิภาพด้อยกว่าเยอะ *-*
          อันนี้ไม่เกี่ยวกับผมนะ ผมไม่พูดถึงขนาดนั้นหรอก แต่สาวก Intel พูดเองนะ เอิ๊กๆๆๆ

Comment

เห็นเค้าบอกว่า Intel ลักไก่งะใช้ CPU 2 คัวมาประกบกันงะ

AMD เป็งแบบ 4 Core ของแท้ ไม่รู้มันต่างกันตรงไหนงะ???

Comment

เดี๋ยวจะกลายเป็นเรื่องแท้กับเทียม
              Last edited by BaKerStreet; 7 Dec 2008, 09:50:50.

Comment

Intel ดีที่สุดคร๊าบบแต่ว่าAmd มันมีความแรงเท่านั้นครับ
                เอามาเทสทุกอย่างไม่สู้INtelหรอกครับบบบบ

Comment

มาตั้งถามในบอร์ด Intel ก็น่าจะรู้ผลนะครับ ลองไปตั้งถามบอร์ด AMD บ้างสิ *-*

เห็นบางคนที่มาตอบติดทั้ง dis ทั้ง sig Intel แถมบางคำตอบนี่รับไม่ได้ เช่นบอกว่า คูโบต้า แรงกว่า ฟอมูล่า ซะงั้น

Comment

Originally posted by typer116 View Post
                    เพราะใช้งานพวกแปลงไฟล์vdoมากกว่าเกมส์ครับ
                    ผมว่าไปซื้อ Intel ใช้เถอะครับ

Comment

ผมก็เคยย้ายไปเล่นAMDแล้วรู้สึกEncodeไฟล์ต่างๆช้าก็เลยย้ายกลับมาเล่นIntelเร็วกว่าเยอะเลยคับ
                      เล่นเกมก็เล่นได้ทุกเกมไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by linglom View Post
                        ผมว่าไปซื้อ Intel ใช้เถอะครับ
                        อิอิอิ

Comment

จขกท.ถ้ามิงเอาไว้ใช้แปลงไฟล์นะมิงเลือกอินเทลนี่ละเร็ว
                          Last edited by Amdkiki; 7 Dec 2008, 14:16:13.

Comment

มันเกิดอะไรขึ้นกับลายเซนต์ฟระเนี่ย

Comment

เอางี้ คุนซื้อ คอ2ควอด=ซื้อ 2คอ เอเอ็มดี
                              ซื้อ คอไอ7 = ซื้อ ฟีน่อมทูตัวใหม่นี่ไง

Comment

Originally posted by jax88 View Post
                                เอางี้ คุนซื้อ คอ2ควอด=ซื้อ 2คอ เอเอ็มดี
                                ซื้อ คอไอ7 = ซื้อ ฟีน่อมทูตัวใหม่นี่ไง
                                ฟีน่อมทูมัน4คอ8เทรดหรอฮ๊า?มั่วละไอเกรียนชอบทำให้คนอื่นงง
                                ซื้อคอทูดูโอ้=x2ของamd(core2แรงกว่าโขวัดตัวๆเดี่ยวๆ)
                                ซื้อคอทูควอด=ฟีน่อม2amd(ฟีน่อม2ยังไม่ขาย)
                                อย่าเกรียนบิดเบือนความจริง
                                ซื้อCore2E8xxxเหมือนได้Phenomมากกว่ากร๊ากๆๆกกกกก

Comment

Working...
                                X