Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by bigtoro1 View Post
    เดาแม่นจังเห็นเฟสที่ร้านbแจ้งราคา19900 มาพรุ่งนี้วันพุธ ตอนนี้กำลังรอคำตอบจากคอมมอเรื่องของเข้า เพราะอาจจะโทรไปจองที่bแทน
    [ATTACH=CONFIG]3675472[/ATTACH]
    WTF ไม่มีข่าวคราว strix 1070 เลย จองไปละเห็นบอกมาอาทิตย์นี้

hof 19,900 strix จะกี่บาทเนี่ย สงสัยเป็นไปตามคาดบอกของไม่เกิน 20000 ก็ราคา 19900 เลย

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
      WTF ไม่มีข่าวคราว strix 1070 เลย จองไปละเห็นบอกมาอาทิตย์นี้

hof 19,900 strix จะกี่บาทเนี่ย สงสัยเป็นไปตามคาดบอกของไม่เกิน 20000 ก็ราคา 19900 เลย
      strix น่าจะ19500 ครับ ผมเห็นราคาที่คอมมอก่อนราคาหน้าเวปจะหายไป ลองเช็คราคาที่TK 19500
      ที่จริงผมเล็ง strix เป้าหมายแรกครับ แต่ไม่ได้จองไว้เพราะไม่สะดวกจะจอง แต่ตอนนี้เห็นhof เลยตัดสินใจว่าตัวไหนก็ได้ครับ ตัวไหนมีของผมก้เอาตัวนั้นละครับ
      มันหาของยากมากช่วงนี้ ผมมีงบ2หมื่นครับ สุดๆแล้วครับ เดี๋ยวกะว่ารอร้านเปิดจะโทรไปถามทั้ง2ร้านครับ ตอนนี้รอเมล์จากคอมมออยู่เมล์ไปถามตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว
      ให้เบอร์โทรไว้แล้ว รอการติดต่อมาครับ

Comment

• ไปซื้อกันที่ไหนนิ gtx 1080 ผมถาม jib advice ไม่เห็นมี บอกหน่อยเดี๋ยวมาเป็นสมาชิกด้วย เครียดไม่ได้เล่นเกมมา 2วันและ ไม่มีการ์ดจอ

Comment

• เห็น Zotac 1070 FE ที่ advice ราคา 17k นะ

Comment

• Originally posted by sniperman View Post
            ไปซื้อกันที่ไหนนิ gtx 1080 ผมถาม jib advice ไม่เห็นมี บอกหน่อยเดี๋ยวมาเป็นสมาชิกด้วย เครียดไม่ได้เล่นเกมมา 2วันและ ไม่มีการ์ดจอ
            วันอาทิตย์ไปเดิน pantip para มา 1080 ร้านใหญ่ๆ มีของแทบทุกร้านครับ

Comment

• Originally posted by sniperman View Post
              ไปซื้อกันที่ไหนนิ gtx 1080 ผมถาม jib advice ไม่เห็นมี บอกหน่อยเดี๋ยวมาเป็นสมาชิกด้วย เครียดไม่ได้เล่นเกมมา 2วันและ ไม่มีการ์ดจอ
              ผมใช้ออนบอร์ดมาแรมเดือนแล้วครัช ฮาๆๆ

Comment

• แจ้งข่าวครับ1070HOFมาเย็นนี้ครับร้านคอมมอ19900ครับผมจ่ายค่าตัวจองไว้แล้วครับจ่ายเต็ม19900

Comment

• ใช้ตัว FE ผมรู้สึกว่า CPU ร้อนลง อย่างเห็นได้ชัด เทียบกับ 970 ZOTAC แล้ว 75 - 80 ตลอด

เดี๋ยวสิ้นเดือนจะลาก HEATSINK ตามที่ท่านหมูแนะนำมา น่าดีขึ้นกว่านี้

Comment

• Originally posted by pscud38 View Post
                    วันอาทิตย์ไปเดิน pantip para มา 1080 ร้านใหญ่ๆ มีของแทบทุกร้านครับ
                    เค้าขายพร้อมประกอบรึเปล่าครับ jib บอกมาอย่างงั้น ถ้ามี ผมจะได้ไปพรุ่งนี้เลย

Comment

เค้าขายพร้อมประกอบรึเปล่าครับ jib บอกมาอย่างงั้น ถ้ามี ผมจะได้ไปพรุ่งนี้เลย
                      ขายแยกครับ มีทุกร้านแล้วครับเดี๋ยวนี้ ไม่ต้องรอ

Comment

รอชมความแรง

Comment

• Originally posted by bigtoro1 View Post
                          strix น่าจะ19500 ครับ ผมเห็นราคาที่คอมมอก่อนราคาหน้าเวปจะหายไป ลองเช็คราคาที่TK 19500
                          ที่จริงผมเล็ง strix เป้าหมายแรกครับ แต่ไม่ได้จองไว้เพราะไม่สะดวกจะจอง แต่ตอนนี้เห็นhof เลยตัดสินใจว่าตัวไหนก็ได้ครับ ตัวไหนมีของผมก้เอาตัวนั้นละครับ
                          มันหาของยากมากช่วงนี้ ผมมีงบ2หมื่นครับ สุดๆแล้วครับ เดี๋ยวกะว่ารอร้านเปิดจะโทรไปถามทั้ง2ร้านครับ ตอนนี้รอเมล์จากคอมมออยู่เมล์ไปถามตั้งแต่เมื่อคืนแล้ว
                          ให้เบอร์โทรไว้แล้ว รอการติดต่อมาครับ
                          [ATTACH=CONFIG]3675505[/ATTACH]
                          รู้สึก strix 1070 มันมี 2 รุ่นปะครับ รุ่นที่ O8G กับ 8G ธรรมดา

เลยไม่รู้ว่าจะได้ตัวไหนแฮ่ๆๆ

Comment

• Originally posted by wt25044 View Post
                            รู้สึก strix 1070 มันมี 2 รุ่นปะครับ รุ่นที่ O8G กับ 8G ธรรมดา

เลยไม่รู้ว่าจะได้ตัวไหนแฮ่ๆๆ
                            รุ่น O8G แรงนะ

Base Clock 1657MHz (OC Mode)

Comment

• gt 1030 1040 จะออกวันไหนหรอครับ

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
                                รุ่น O8G แรงนะ

Base Clock 1657MHz (OC Mode)
                                ทำความเคารพ ท่านประธาน ขอรับ

กลับมาอัพเดต ข่าวสาร เหมือนเดิมนะท่านประธาน

Comment

Working...
                                X