Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by wheelburn View Post
    Pascal เหมือนภาพจะสวยขึ้นนะครับ หรือผมคิดไปเอง

เสียงพัดลมเป็นไงบ้างครับ

Comment

• การ์ด REF เป็นยังไงกับเสียงพัดลมครับ
      มันดังตลอดเวลาไหมเวลาเล่นเกม
      มันน่ารำคาญรึป่าวครับ ไม่เคยเล่น REF

Comment

• Originally posted by jayydaii View Post
        การ์ด REF เป็นยังไงกับเสียงพัดลมครับ
        มันดังตลอดเวลาไหมเวลาเล่นเกม
        มันน่ารำคาญรึป่าวครับ ไม่เคยเล่น REF
        จากใจคนที่ใช้การ์ด non-ref มาทั้งชีวิตพึ่งมา fe ซึ่งเป็น ref ตัวแรกที่ใช้
        อยากบอกว่าเงียบมากครับ ไม่ต่าง non-ref เลย

Comment

• FE เงียบมาก

Comment

• FE พัดลมออโต้เดิมๆ เสียงเงียบมากครับ

Comment

• จับยัดลงเคสเรียบร้อย

Comment

• หล่อเบย

Comment

• Originally posted by arios777 View Post

จับยัดลงเคสเรียบร้อย
                  แนะนำร้านทำที่ครอบ psu หน่อยซิท่าน ผมอยากได้

Comment

• Originally posted by Marvelius View Post
                    แนะนำร้านทำที่ครอบ psu หน่อยซิท่าน ผมอยากได้
                    Indy Laser & PC Case Mod ครับ

Comment

• Originally posted by arios777 View Post
                      Indy Laser & PC Case Mod ครับ

Comment

• อาจจะทำการอัพรายชื่อสมาชิล่าช้านิดนุงนะครับ
                        เพราะมาธุระที่ ตจว. (มือถือ) แต่ก็จะพยายามค่อยๆ อัพให้ในเวลาว่างๆ ให้ทุกท่านจนครบ
                        ลงชื่อใว้ก่อนได้เลย ^^

Comment

• กระทู้นี้อีกสัก 6 เดือน มาตามดู จะตกรุ่นไหมเนี่ย

Comment

• Originally posted by kom_oo View Post
                            กระทู้นี้อีกสัก 6 เดือน มาตามดู จะตกรุ่นไหมเนี่ย
                            ไม่แน่นะครับ เพราะเหมือนเจนต่อไป Volta จะเปิดตัวปี 2018 บางข่าวลงไว้แบบนั้น
                            ซึ่งถ้าเป็นจริง Pascal ก็อยู่ยาวๆ 2016-2017 เลย

Comment

• Originally posted by kom_oo View Post
                              กระทู้นี้อีกสัก 6 เดือน มาตามดู จะตกรุ่นไหมเนี่ย
                              ไม่จร้า เพราะvolta มาไวสุดก็ปลายปี2017
                              เว้นแต่อีแดง แรงโม้จะมีการ์ดมาต่อกรกับGTX 1080Ti ได้ แต่คิดว่ายากกกกกถึงยากที่สุด

Comment

• Originally posted by MooNoiOCZ View Post
                                ไม่จร้า เพราะvolta มาไวสุดก็ปลายปี2017
                                เว้นแต่อีแดง แรงโม้จะมีการ์ดมาต่อกรกับGTX 1080Ti ได้ แต่คิดว่ายากกกกกถึงยากที่สุด
                                ชอบตรง "อีแดง แรงโม้" 5555 ฮาคำพูดนะคับไม่ได้พาดพิง

Comment

Working...
                                X