Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้มัดจำกับเดวาไปล่ะครับ ของได้สัปดาห์หน้า น่าจะ 13 - 14 เร็วๆนี้เจอกัน

จะซื้อการ์ดจอ ไม่ไปล่ะ JIB รอเดวาแล้วกัน เป็นมิตรและกันเองกว่าเยอะเลย

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
      พึ่งมาถึง โคราช

อยู่โคราชเหมือนกันครับ ถ้าท่านสนใจ 1080 fe ลองไปถาม JIB ที่ IT ครับ(นอริสเก่า) ผมไปถามมาเมื่อวันอาทิตย์ที่แล้ว เขาขายแยกครับราคา 26,900 มัดจำ 1,000 บาท แต่ผมอยากได้ 1070 เขาบอกไม่รู้ของจะเข้าวันใหน เลยบอกเดี๋ยวมาดูใหม่ อาทิตย์นี้ว่าจะไปถาม 1070 ใหม่

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
        17900 !

Asus 1080
        asus แพงกว่าเสมอครับ ตอน 980ti ref ออกก็เหมือนกัน
        ตอนนี้ราคา fe ขึ้นด้วย คอมวัวกับบิวก็ขายราคานี้ครับ
        ปล.ขอโทษนะครับผมพิมพ์ราคาผิด

Originally posted by Marvelius View Post
        ทำไมไม่รอไฟฟรุ้งฟริ้ง ทิ้งกันได้ลง
        จัดมาแก้ขัดครับ ถ้า classified มายินดีสละ fe ไปหาเลยถ้าราคาไม่โหดร้ายนะ
        Originally posted by wt25044 View Post

เขาเปิดจอง 1070 non ยังครับ ขาย vga ไป เล่นแต่ออนบอร์ดจนจะพังอยู่แล้ว
        ไม่ทราบครับ ต้องลองโทรถามดู
        Last edited by arios777; 11 Jun 2016, 18:27:07.

Comment

• Originally posted by arios777 View Post
          asus แพงกว่าเสมอครับ ตอน 980ti ref ออกก็เหมือนกัน
          ตอนนี้ราคา fe ขึ้นด้วย คอมวัวกับบิวก็ขายราคานี้ครับ
          Asus 1080 น่าจะ 27900 หรือเปล่า ไม่ใช่ 17900

แต่ร้าน pansonics ขาย 1080 ทุกแบรนด์ราคาเท่ากันหมด = 26900.-
          Last edited by iambic; 11 Jun 2016, 18:18:54.

Comment

• Originally posted by iambic View Post
            Asus 1080 น่าจะ 27900 หรือเปล่า ไม่ใช่ 17900
            เห้ยพึ่งมาดูผมพิมพ์ผิด ตอนนั้นอยู่ในรถเลยรีบครับ
            ขอประธานโทษอย่างแรง ผมแก้ไขล่ะครับ
            ราคาตามที่ท่านบิ๊กบอกเลยครับ 27900

Comment

• เย็น ย่ำ ก็ OC ฝนตกเย็นๆ

GTX 1080 Founders Edition (368.39)

Core 2.1GHz Mem 11GHz

ทะลุ 25,000 แล้วว อิอิ

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
                เย็น ย่ำ ก็ OC ฝนตกเย็นๆ

GTX 1080 Founders Edition (368.39)

เยสสสสส............. อย่างแรง..............

Comment

• Originally posted by iambic View Post
                  เยสสสสส............. อย่างแรง..............
                  ไม่มี artifact ด้วยครับ น่าจะไปได้อีก 25

ผมว่า HOF ไปได้กว่านี้อีกแน่ๆ จากที่ลองกะ Ref แล้ว

Comment

• Originally posted by MooNoiOCZ View Post
                    รอชมHOF ครับพี่ สวยเข้ากับเคสพี่แน่นอน
                    เพิ่งจัดเคสมาใหม่อีกตัว.. ยังนอนอยู่ในกล่องเลย

Comment

มาแล้ว25K แรงจริงๆ
                      พี่bic น่าจะอีกท่านที่จะทะลุ25K

Comment

• แจ้งเตือนผู้ใช้ GTX 1070 ในกรณี Windows 10 Pro 64 Bit แนะนำให้อัพเวอร์ชั่นเป็น 1511 ก่อนนะครับ ถ้าไม่อย่างนั้นจะลงไดร์เวอร์การ์ดจอไม่ผ่าน
                        วันนี้ผมลงวินโดว์ใหม่ ตอนแรกลงไดร์เวอร์ไม่ผ่าน พออัพเป็น 1511 ถึงลงได้ปกติครับ

Comment

• ตัว 1070 Ramครบ 8 Gb มั้ยครับ

Comment

• Originally posted by wheelburn View Post
                            แจ้งเตือนผู้ใช้ GTX 1070 ในกรณี Windows 10 Pro 64 Bit แนะนำให้อัพเวอร์ชั่นเป็น 1511 ก่อนนะครับ ถ้าไม่อย่างนั้นจะลงไดร์เวอร์การ์ดจอไม่ผ่าน
                            วันนี้ผมลงวินโดว์ใหม่ ตอนแรกลงไดร์เวอร์ไม่ผ่าน พออัพเป็น 1511 ถึงลงได้ปกติครับ

ผมกลับมานี้รีบอัพเลยครับ ปิดอัพเดทไว้หลายเดือนล่ะ

Comment

แรงมากๆเลยครับ ผมคงลาก 1070 ให้แรงทะลุ 20K กลางๆ ให้แรงกว่า 980Ti HOF เดิมๆก็พอแล้วครับ 555

Comment

• Pascal เหมือนภาพจะสวยขึ้นนะครับ หรือผมคิดไปเอง

Comment

Working...
                                X