Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by TWK. View Post
    แสง สี เสียง ครบวงจร
    อันนี้ห้องจัดไว้ตอนไม่รก เคสแต่งใหม่ 2 ตัวไม่มีที่วาง

Comment

• gtx 1660 ti vs gtx 1070 ti อยากทราบเทคโนโลยีผลิต 2 ตัวนี้ต่างกันแค่ไหนความแรงไล่จี้มาพอๆกันเลย

Comment

• Originally posted by pisnu View Post
        gtx 1660 ti vs gtx 1070 ti อยากทราบเทคโนโลยีผลิต 2 ตัวนี้ต่างกันแค่ไหนความแรงไล่จี้มาพอๆกันเลย
        คร่าว ๆ ก็คือใหม่กว่า ประหยัดไฟกว่า ความแรงใกล้เคียงกัน ตามนี้เลยครับ

https://www.gpucheck.com/th-thb/comp...7700k-4-20ghz/

Comment

• ตามนั้นคับ

Comment

• เข้าด้วยครับ พึงได้ของ

Comment

• เมพจังคับ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post
                เมพจังคับ
                อย่าลืม Up ป๋มด้วยนะ กะลัง Under Volt อยู่ หาจุดเสถียรๆ แพ๊พ

Comment

• ค่ำๆ คับ เดี๋ยวอัพชื่อให้
                  มือถือคีย์ไม่ค่อยถนัด อิอิ

Comment

• อัพเดตสมาชิกคลับ

Comment

อัพเดตสมาชิกคลับ
                      ขอบคุณครับ ลืมบอกไป เป็น Zotac 1080Ti AMP ตอนนี้นิ่งๆ ที่ 2000Mhz@981mV Mem 6026Mhz

Comment

• Comment

• ตอนนี้ผมใช้ 1080 อยู่
                          มันใกล้เคียงตัวไหนครับ
                          ไม่ได้อัพมาโคตรนาน

Comment

• Originally posted by yuuyuu321 View Post
                            ตอนนี้ผมใช้ 1080 อยู่
                            มันใกล้เคียงตัวไหนครับ
                            ไม่ได้อัพมาโคตรนาน

Comment

• RTX 2060 Super แรงขนาดนี้เลยหรือนี่

Comment

• สุดจัด ปลัดบอกครับ

Comment

Working...
                                X