Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขาย โดมี่ เพื่อ
    ไปเอาคิงตั้นหรอ
    ไม่เอาอ่ะ 555

Comment

• Comment

• Originally posted by LipkiZ View Post
        ขาย โดมี่ เพื่อ
        ไปเอาคิงตั้นหรอ
        ไม่เอาอ่ะ 555

เห็นตาไอซ์แกใช้ เลยเอามาเล่นดู ผมเน้นสวยไม่เน้นแรงครับ

Comment

• Originally posted by Comscience2k View Post
          เห็นตาไอซ์แกใช้ เลยเอามาเล่นดู ผมเน้นสวยไม่เน้นแรงครับ

ผมเน้นเสถียรครับ
          ไม่เน้นสวย

Comment

• ^^555

Comment

• 1070 ti เห็นแรงจี้ตูด 2060 อยู่พอสมควรแต่ราคา***งหลายพัน มันคุ้มจะไปจัด1070 ti รึเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by pisnu View Post
                1070 ti เห็นแรงจี้ตูด 2060 อยู่พอสมควรแต่ราคา***งหลายพัน มันคุ้มจะไปจัด1070 ti รึเปล่าครับ
                คุ้มครับ แต่ส่วนตัวคงไปเอา 2060super

Comment

• Originally posted by LipkiZ View Post
                  คุ้มครับ แต่ส่วนตัวคงไปเอา 2060super

รอดูราคาตัว Super ก่อน

Comment

ตอนนี้หายากรึเปล่าครับ

Comment

• Originally posted by TWK. View Post

รอดูราคาตัว Super ก่อน
                      2060 s คิดว่าน่าแพงพอตัวนะแต่ก็เกือบแรงคุ้มละ เข้าไทยนิราวๆ 12000+ แน่ๆเลย เหมาะสำหรับคนอยากเล่นแรง

Comment

• Originally posted by pisnu View Post
                        2060 s คิดว่าน่าแพงพอตัวนะแต่ก็เกือบแรงคุ้มละ เข้าไทยนิราวๆ 12000+ แน่ๆเลย เหมาะสำหรับคนอยากเล่นแรง
                        ถ้ารับมือสองได้ รอไม่นานหรอก
                        10000 ชิวๆ

Comment

• Comment

• อัพเดต สมาชิกคลับ

https://www.overclockzone.com/forums...lt-lt-lt-lt-lt

Comment

• เพิ่มแสงสีหน่อย

Comment

• แสง สี เสียง ครบวงจร

Comment

Working...
                                X