Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by b-man View Post
    รูปมาและ รอรับเลย อิอิ

ทำไม มันดูเล็กจังท่าน การ์ดเราใหญ่อลัง

Comment

• Originally posted by TONGATHI View Post
      ทำไม มันดูเล็กจังท่าน การ์ดเราใหญ่อลัง
      ใหญ่อยู่ครับใส่ก็ประมาณนี้

Comment

• Originally posted by b-man View Post
        แจ่มเลยงั้น

Comment

• 1070 FE ลอง OC เล่นๆครับ ยังไม่สุดนะไม่กล้าไปต่อครับ

Comment

มันใส่ยังไงหรอครับ ใส่ยากไหมครับ
            กลัว Case Cooler master 690 II ใส่ Zotac 1080 extream ไม่ได้มาก เห็นในคลิปการ์ดตัวยาวมา เคสก็มี HDD 2 SSD อีก 2 อีก

Comment

• Originally posted by kritthee99 View Post
              มันใส่ยังไงหรอครับ ใส่ยากไหมครับ
              กลัว Case Cooler master 690 II ใส่ Zotac 1080 extream ไม่ได้มาก เห็นในคลิปการ์ดตัวยาวมา เคสก็มี HDD 2 SSD อีก 2 อีก
              เดี๋ยวพรุ่งนี้น่าจะได้ของ เดี๋ยวใส่แล้วมาบอกครับ

Comment

• ฝากด้วยครับ g1 gaming ซื้อมาตั้งแต่งานคอมมาทแล้ว รูปคือตอนพึ่งซื่้อเอามาเทียบกันฮ่าๆ ตอนนี้650ขายไปแล้ว T^T

Comment

เดี๋ยวพรุ่งนี้น่าจะได้ของ เดี๋ยวใส่แล้วมาบอกครับ
                  ของมาพนแล้วหรอครับบ

Comment

ไอ่ตัวนี้มันคือตัวค้ำการ์ดจอเหรอคับ แล้วมันจะไม่บังลมหรอคับเห็นแนบแน่นขนาดนั้น

Comment

• ช่วงนี้บ้าพลัง ออกกำลังกายอย่างหนัก ยกเวท วิ่ง เตะบอล เล่นบาส

เดือนนี้หมดเงินไปกับรองเท้าหลายบาทเลย เกมนี่ไม่ได้เล่นนานแล้วตั้งแต่หลังสงกรานต์

ปลายปีว่าจะวิ่งให้ถึง 10 กม. จะได้ลงวิ่งมินิมาราธอน

Comment

• รองเท้าสวยมาก

Comment

• Originally posted by jammai View Post
                          ช่วงนี้บ้าพลัง ออกกำลังกายอย่างหนัก ยกเวท วิ่ง เตะบอล เล่นบาส

เดือนนี้หมดเงินไปกับรองเท้าหลายบาทเลย เกมนี่ไม่ได้เล่นนานแล้วตั้งแต่หลังสงกรานต์

ปลายปีว่าจะวิ่งให้ถึง 10 กม. จะได้ลงวิ่งมินิมาราธอน

ึคู่ล่ะกี่บาทครับ น่าสนใจ ตอนนี้วิ่งออกกำลังกายอยู่ครับ

Comment

• GTX 10xx มันหนักขนาดต้องมีตัวค้ำเลยเหรอครับ หาซื้อได้ที่ไหนบ้างนิ

ต้อง modify อะไรเพิ่มไหมครับ แท่งแบบด้านๆบน เพราะเห็นมีน็อตยึดไว้ด้วย
                            Last edited by wt25044; 1 Jul 2016, 10:20:00.

Comment

• แล้วแต่รุ่นนะ สำหรับเรื่องน้ำหนัก
                              บางรุ่นหนักมาก ๆ ( 3 พัดลม )

Comment

• gtx 1080 fe oc เท่าไหร่ดีคับถ้า
                                full load , Auto fan ไม่อยากให้ความร้อนเกิน 80c
                                จำเป็นต้องปรับ core mem ให้สัมพันกันที่เท่าไหร่หรอคับ

Comment

Working...
                                X