Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMD Catalyst 14.12 WHQL (Omega) Far Cry 4 Up to 50% Call of Duty up 30%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กับเกมเก่าหลายๆเกมนี้เป็นยังไงบ้างครับนอกจาก RE5 เพราะตอนนี้กำลังไล่เล่นพวกเกมเก่าๆอยู่ (โดนเซลในสตีมมา)

Comment

• ลื่นขึ้นนะจากที่ลองๆหลายๆเกมส์ พอเล่นไปนานๆชักชิน ซะแล้ว55555+ สรุปแจ่มครับตัวนี้

Comment

• feedback หลาย ๆ ท่านผลตอบรับดีแฮะ
        น่าจะจ้างทีมงาน omega ทีมงานทำไดร์เวอร์ชุดนี้ตั้งนานแล้ว ถ้าทำออกมาแล้วเห็นผลดีแบบนี้ =w=

ปล.แอบเศร้าเสียใจเรื่อง 4k เล็กน้อย อยากใช้กับเขามั้ง แต่โดยรวมได้ประสิทธิภาพมากขึ้นก็พอใจล้ะ

Comment

• ผมโหลดมาลงได้ปล่าครับ ผมใช้เขียวอยู่ gtx 770 เผื่อ มันอาจไปด้วยกันได้ก็เป็นด้ายยย
          ปล. อิจฉาว่ะแม่ง

Comment

• แจ่มคับ ลอง เเล้ว R9 290

Comment

• เกมส์อื่นๆ ยังไม่ได้ลองแต่ Shadow of Mordor .... เท่าเดิม ฮ่าๆ -..-

ลองเทส FPS ขำๆ

Comment

• ลองกับ dayz สิ แล้วจะรู้ว่า หึหึ

Comment

• Originally posted by UNCENSORED View Post
                  อดลอง 4K สินะ 280x T_T
                  Originally posted by aosbee View Post

เศร้า R9 280x
                  Originally posted by COMMENT View Post
                  feedback หลาย ๆ ท่านผลตอบรับดีแฮะ
                  น่าจะจ้างทีมงาน omega ทีมงานทำไดร์เวอร์ชุดนี้ตั้งนานแล้ว ถ้าทำออกมาแล้วเห็นผลดีแบบนี้ =w=

ปล.แอบเศร้าเสียใจเรื่อง 4k เล็กน้อย อยากใช้กับเขามั้ง แต่โดยรวมได้ประสิทธิภาพมากขึ้นก็พอใจล้ะ

AMD is cooking up a "phase 2" driver that will add VSR capabilities (with 4K downscaling) to additional cards, including everything from the Radeon R7 260 up. That driver is expected in the January-February time frame.

http://techreport.com/review/27481/c...-400-bug-fixes

Comment

• Originally posted by UNCENSORED View Post
                    ลองกับ dayz สิ แล้วจะรู้ว่า หึหึ

ลองกับเดย์ซีแล้วเป็นไงมั่งครับ

พอดีกว่าจะได้เทสเองคงต้องรอเสาร์-อาทิตย์

อยากจะลองใจจะขาด555

Comment

• ดีจริง omega ดีขึ้นมาก
                      VSR ลองกับ SR3 เเล้วเทพพอควรภาพนี้สุดยอดมาก

Comment

• Originally posted by IInJIIsJ View Post
                        AMD is cooking up a "phase 2" driver that will add VSR capabilities (with 4K downscaling) to additional cards, including everything from the Radeon R7 260 up. That driver is expected in the January-February time frame.

http://techreport.com/review/27481/c...-400-bug-fixes
                        คงต้องรอไดร์เวอรืตัวต่อไปสำหรับการ์ดอื่น ๆ ไม่มกรา ก็ กุมภา ก็ยังดีที่เขียนเตือนไว้แบบนี้ นึกว่าจะอดใช้ถาวร =w=

Comment

• 7950 ลองกับ bf4 มะกี้ ตัน60เลยครับ 555 ลื่นปื้ด งงเลย คือ bf4 มันโครตลื่นอ่ะ ปรับโครตสุดแล้ว มาถูกทางแหละอันนี้

แถม ดอทเอ2 ลื่นหัวแตก

ถ้าใครโหลดไม่ได้ โหลดผ่านโปรแกรมมันเลย ตรงตรวจสอบการอัพเดทนะครับ ล่างสุด กดโลด
                          Last edited by joyrisus; 10 Dec 2014, 15:08:35.

Comment

• TAT bf3 ผมเป็นไรไป๊ทำไหมมันกาก

Comment

• Originally posted by slipk53 View Post
                              เปลี่ยนมา 3 Browser แล้วครับ เป็นเหมือนกันหมด IE chrome Firefox
                              ลงวินโดว์ใหม่เลย

Comment

• Originally posted by zerofamily View Post
                                ลองกับเดย์ซีแล้วเป็นไงมั่งครับ

พอดีกว่าจะได้เทสเองคงต้องรอเสาร์-อาทิตย์

อยากจะลองใจจะขาด555
                                มาวิ่งด้วยกันไหมครับ ผมเล่นคนเดียว 555+

Comment

Working...
                                X