Announcement

Collapse
No announcement yet.

NVIDIA geforce.... gtx 670.... club

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by P@RN View Post
    ตอนนี้มี Ref. ยี่ห้อไหนขายบ้างครับ
    +1 ครับ จ้องอยู่นานละ ว่าจะไปสั่งเลย ไม่ก็ amazon ซะเลย

Comment

• เดี๋ยวช่วงบ่ายๆ ผมอัพเดทให้นะครับ

Comment

• ^
        ใครใช้Galaxy เพิ่มไฟได้ไหมครับCoreได้เท่าไร

Comment

• เอาไปทีละนิด

Comment

• Galaxyปรับไฟได้ครับ

นี่ผลเทสครับ

Comment

• สอบถามท่านผู้รู้ทั้งหลายครับ

การ์ดจอผมมันจะมีเสียงดังวี้ดๆเวลารันโปรแกรมที่ใช้การ์ดจอครับ ไม่ว่าจะเปิดเกมส์ เปิดvdoมันจะดังวี๊ณดเป็นช่วงๆ

แต่ถ้าเปิดใช้งานปกติไม่ได้ทำอะไรก็เงียบปกติครับ

Comment

• แรงกันทั้งนั้นมีแต่ Intel เด๋วเจอชุด AMD B55 ผม 55 5 5 5 5 55 แต่ยังหาพี่กิ๊กกาบ๊วยไม่ได้

ท่น phiphob ไม่ขายต่อผมสักใบหรอ

Comment

• ของผมก็ดังแต่เบามากครับ (เอ๊ะยังไง)
                  เบากว่าเสียงจี่ของลำโพงผมอะครับ ผมเลยไม่ใส่ใจ (ลำโพง mx5021 มันจะมีเสียงจี่เบาๆ)
                  ถ้าปิดลำโพงก็ได้ยินครับ แต่ต้องตั้งใจฟัง และจะให้ดีต้องเปิดเคส

Comment

• อ่อครับ ฝาเคสผมมันเป็นตะแกรงด้วยอะครับเลยได้ยินชัด

สรุปว่ามันปรกติใช่ไหมครับผมจะได้ปล่อยมันไว้แบบนี้

Comment

• เมื่อซักครู่ ทาง m2power โทรมาแจ้งผมบอกของกิ๊กเข้ามาอีกล้อตแล้วนะครับ
                      ใครจะสอยก็รีบเลย หรือติดต่อมาหาผมเดี๋ยวผมล็อคของไว้ให้ครับ

Comment

• ตอนนี้ ระหว่าง GALAXY GIGIBYTE แจ่มเลยใช่เปล่าครับ Asus เริ่มไม่ O แล้วสินะเห็นว่าตูดห้อยกันมี GALAXY แล้วสินะครับที่ตอนนี้กลายเป็นว่าดีสุด -*-

Comment

• ใครอยากมีกิ๊กเชิญครับ ส่วนผมชอบน้องกามากกว่า เย็นๆ เงียบๆ มีไฟด้วย

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                            เมื่อซักครู่ ทาง m2power โทรมาแจ้งผมบอกของกิ๊กเข้ามาอีกล้อตแล้วนะครับ
                            ใครจะสอยก็รีบเลย หรือติดต่อมาหาผมเดี๋ยวผมล็อคของไว้ให้ครับ
                            โทรแจ้งท่านได้ส่วนรถไหมครับ พอดีอยู่บางกะปิ อิอิ เผื่อได้ลดค่าแท็คซี่มั่ง

Comment

• Originally posted by phiphob View Post
                              เมื่อซักครู่ ทาง m2power โทรมาแจ้งผมบอกของกิ๊กเข้ามาอีกล้อตแล้วนะครับ
                              gig ตัว 3 พัดลมใช่ปล่าวครับ

Comment

• Originally posted by AMD69bit View Post
                                โทรแจ้งท่านได้ส่วนรถไหมครับ พอดีอยู่บางกะปิ อิอิ เผื่อได้ลดค่าแท็คซี่มั่ง
                                ผมยังไม่ทราบราคาเลยครับ แต่ของเข้าเมื่อไหร่ ทางร้านเขาจะโทรมาแจ้งให้ทราบประจำอ่ะครับ
                                Originally posted by nutrpg View Post
                                gig ตัว 3 พัดลมใช่ปล่าวครับ
                                ใช่ครับผม

Comment

Working...
                                X